• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** Thanks..ช่างM.มากๆครับอุตส่ามาซ่อมรถให้ถึงเขาใหญ่...เลยจัดขึ้น Swing ไปซะ 1รอบ...

*** เก่ง 614 รอบหน้าโทรนัดก่อนนะ..คราวนี้ไม่พลาด....ของที่บอกไว้จองให้เรียบร้อยครับ..

*** Thanks..ช่างM.มากๆครับอุตส่ามาซ่อมรถให้ถึงเขาใหญ่...เลยจัดขึ้น Swing ไปซะ 1รอบ...

*** เก่ง 614 รอบหน้าโทรนัดก่อนนะ..คราวนี้ไม่พลาด....ของที่บอกไว้จองให้เรียบร้อยครับ..
หนีเที่ยวอีกแล้วช่างm

ไปทำรัยมา.....เช้อะๆๆๆๆๆๆ....ไปม่ายชวนกันเลย:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:
ปล..........วิ่งได้แล้วซิน๊ะพี่...ยินดีด้วย...แย้ๆๆๆๆๆๆ:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

ไปทำรัยมา.....เช้อะๆๆๆๆๆๆ....ไปม่ายชวนกันเลย:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:
ปล..........วิ่งได้แล้วซิน๊ะพี่...ยินดีด้วย...แย้ๆๆๆๆๆๆ:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:
** 55555...ติ๊ก..วันนั้นเปลี่ยนทุกอย่าง...ยกเว้นอย่างเดียว...ไม่ได้เปิดดูสายคอยล์...วันนั้นล่อเข้าไป5ทุ่ม...วันนี้M.แวะมา 10นาทีเสร็จ..สายคอยล์ม้นหลวม..แล้วมันไปสีกัน...สิ้นเดือนว่าจะแวะเข้าไป...เดี๋ยวโทรบอกอีกทีเด้อ...ติ๊กช้อนกุ้งรอเลย...:coolly-0023::coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,126

** 55555...ติ๊ก..วันนั้นเปลี่ยนทุกอย่าง...ยกเว้นอย่างเดียว...ไม่ได้เปิดดูสายคอยล์...วันนั้นล่อเข้าไป5ทุ่ม...วันนี้M.แวะมา 10นาทีเสร็จ..สายคอยล์ม้นหลวม..แล้วมันไปสีกัน...สิ้นเดือนว่าจะแวะเข้าไป...เดี๋ยวโทรบอกอีกทีเด้อ...ติ๊กช้อนกุ้งรอเลย...:coolly-0023::coolly-0045:
กุ้งฝอยป่าวครับน่าเอามาทำกุ้งเต้นกินจัง..

พลาดเลย ว่าแล้ว
19 เที่ยวห้วหิน
อดเลย
เจอป๋มระหว่างทางก็ทักมั่งนะน้า

ป๋มไปพัทยา.... :coolly-0017::coolly-0009:
จิงๆแร้วต้องไปช่วยงานของออฟฟิศที่อัมพวาน่ะ..
แต่ งานเข้า เรยต้องขับรถพานาย(ลูก-เมีย)ไปพัทยาแทน..

แก้ไขล่าสุด:
  • #5,128
เจอป๋มระหว่างทางก็ทักมั่งนะน้า

ป๋มไปพัทยา.... :coolly-0017::coolly-0009:
จิงๆแร้วต้องไปช่วยงานของออฟฟิศที่อัมพวาน่ะ..
แต่ งานเข้า เรยต้องขับรถพานาย(ลูก-เมีย)ไปพัทยาแทน..
คนละเส้นทางป่าวครับ.น้า..หัวหิน.กะ.พัทยา:coolly-0043:

• #5,129
ประกาศ..ซะตกใจ..เลย(ตัวตั้งอีกแล้ว) :coolly-0010:
ตามนั้นลงชื่อมาเลยทั้งเก่าและใหม่
1.บอล 870 ครับ

ว่างัยกันครับ..ผมว่าถ้าไม่พร้อมก็เอาเฉพาะที่อยากเจออยากคุยกันจริงๆก่อนได้ให้มาด้วยความสมัครใจดีกว่า (ระบบโทรตามผมไม่เอาแล้ว) วันเสาร์ผมจะอยู่บริเวณวัดป่าสาระวันตลอดคงไม่มีปัญหาโตโต้สรุปมาเลยก็ได้

ถนนนะมีชื่ออยู่จำไม่ได้เหมือนกัน..แต่คงไม่ใช่ไปนั่งในเรือน..นะครับ
เที่ยวหน้าเอาเบียร์ไปแลกอะไหล่พี่กิ๊ฟ..อีกจะโทรตามกินเบียร์เย็นๆครับ:coolly-0010:
ไปนั่งในเรือนน้ากิ๊ป..55
ขอเย็นๆนะ ไม่เอามืดๆ:coolly-0010:

คับพี่วัตร คราวน่าจัดหนัก55
เรื่องของขอบคุณมากคับ:coolly-0039:

• #5,131
ไปนั่งในเรือนน้ากิ๊ป..55
ขอเย็นๆนะ ไม่เอามืดๆ:coolly-0010:
เอาแบบติดแอร์ป่าวครับ..VIP.นะ :coolly-0010:
คับพี่วัตร คราวน่าจัดหนัก55
เรื่องของขอบคุณมากคับ:coolly-0039:
อยากไป..ขอบคุณพี่วัฒน์..จังเลย:coolly-0009:

ว่างัยกันครับ..ผมว่าถ้าไม่พร้อมก็เอาเฉพาะที่อยากเจออยากคุยกันจริงๆก่อนได้ให้มาด้วยความสมัครใจดีกว่า (ระบบโทรตามผมไม่เอาแล้ว) วันเสาร์ผมจะอยู่บริเวณวัดป่าสาระวันตลอดคงไม่มีปัญหาโตโต้สรุปมาเลยก็ได้

สิ้นเปลืองโดยใช้เหตุ ถ้าว่างเจอกันครับ

• #5,133
โปรโมชั่น..บุปเฟ่..ครับฟรีไม่เปลืองไม่เสียตังค์
ตามนั้นพี่บอลวันเสาร์เจอกันช่วง 5 โมงเย็น หลังวัดป่าไปหานั่งดื่มเบียร์ชิวๆดีกว่าเริ่มจะไม่อยากมิตติ้งแล้วเซ็งไม่ค่อยมีใครสนับสนุน

• #5,135
ตามนั้นพี่บอลวันเสาร์เจอกันช่วง 5 โมงเย็น หลังวัดป่าไปหานั่งดื่มเบียร์ชิวๆดีกว่าเริ่มจะไม่อยากมิตติ้งแล้วเซ็งไม่ค่อยมีใครสนับสนุน
ตามนั้นครับ
ถ้าไม่ไปตามนัดก็มาหามาตามตัวได้เลยพี่อยู่ใกล้ๆวัดป่าอาจติดงานตกแต่งร้านนิดหน่อยนัดช่างกระทันหันมีเวลาน้อย(หรือจะมาช่วยกันก็ได้นะ)พอดีจะเปิดโต๊ะฯ...ไว้หารายได้เสริมนิดหน่อย :coolly-0010:

• #5,136

ศุกร์เย็นถึงโคราช-เดินทางเข้า กทม. ต่อไปรับช่าง(น้องชาย)+อุปกรณ์ในการทำงานนิดหน่อยน่าจะกลับถึงโคราชช่วงเช้ามืดวันเสาร์ครับ(จะไหวป่าวเนี่ย.กรู..ขับอย่างเดียว):coolly-0043:

:coolly-0009::coolly-0009:

กรูก็ไม่เห็นมรึงจะเคยโทรตามกรูเลย

ศุกร์เย็นถึงโคราช-เดินทางเข้า กทม. ต่อไปรับช่าง(น้องชาย)+อุปกรณ์ในการทำงานนิดหน่อยน่าจะกลับถึงโคราชช่วงเช้ามืดวันเสาร์ครับ(จะไหวป่าวเนี่ย.กรู..ขับอย่างเดียว):coolly-0043:
จิ๊บจิ๊บ พี่ก็ไปอย่างที่แกจะไปเนี่ยทุกอาทิตย์ ขำขำ ชิวชิว สิวสิว:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม