• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอไปด้วยนะเพ่

ว่างๆเข้ามาจะพาไปครับพี่วัช เดี๋ยวบอกให้เค้าจัดให้แบบไม่มีสักชิ้นเลยครับ:coolly-0046:
** สัญญา..ต้องเป็นสัญญานะครับ...ต้องหาเรื่องไปซ่อมรถโคราชหน่อย..55555:coolly-0034::coolly-0034:

เกือบได้ไป..2ชิ้น ถ้าที่บ้านไม่โทตามก่อน55+

ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่คร้าบ ตอนรับแบบอบอุ่นดีจัง :coolly-0039:
เหมือนสโลแกนนิสสันเพื่อนที่แสนดี :coolly-0005:

ฝากประชาสัมพันธ์หน่อยคับ สำหรับคอกาแฟ วันนี้ที่อเมซอลในปั้มปตท.เปิดใหม่เลยเดอะมอลไปนิดเดียว เวลาบ่ายสามโมง แจกกาแฟฟรีคับ หรือของสมนาคุณที่ปั้มคับ
**ฝากเก็บไว้ให้ด้วยคับ...เข้าโคราชจะแวะไปดื่มนะ..:coolly-0018:

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
สนุกมากเลยคับ....มันส์สสสสสมากดวยอะนะ ขอบคุณพี่ๆๆน้องๆๆ ..........ใครไม่ได้ไป....สมน้ำหน้า.....(เราก้อไม่ได้ไปนี่...อิอิอิอิอิอิอิอิ):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
.
.
ปล..........พอดีเพื่อนมาจากบางกอก..ตัวเค้านั่งอยู่เฉิดฉาย:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

มาแต่เช้าเลยนะเพ่

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
สนุกมากเลยคับ....มันส์สสสสสมากดวยอะนะ ขอบคุณพี่ๆๆน้องๆๆ ..........ใครไม่ได้ไป....สมน้ำหน้า.....(เราก้อไม่ได้ไปนี่...อิอิอิอิอิอิอิอิ):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
.
.
ปล..........พอดีเพื่อนมาจากบางกอก..ตัวเค้านั่งอยู่เฉิดฉาย:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:<o:p></o:p]

ตลก....

ผมไปจัดการทำความรู้จักมาเรียบร้อยแล้วนะ คนชื่อ กบ
เซฟขาวเจโบ มั้ง....
คุยดีมากนิสัยดีนะผมว่า ผมเลยดิงเข้ากลุ่มแล้ว เรียบร้อย

สงกานต์ ใครไม่ได้ไปไหน หรือ พวกที่เล่นอยู่โคราช
เชิญเลยนะครับ ตรงข้ามเจ้าพระยา ผมอยู่หน้าภูแก้ว
มีโคโยตี้ หมอนวด สาวๆ น้องสาขาผมเองครับ
13-15 เม.ย กินเหล้าเมาตับกัน

ขอให้มีความสุขทางเพศทุกคน

สงกานต์ ใครไม่ได้ไปไหน หรือ พวกที่เล่นอยู่โคราช
เชิญเลยนะครับ ตรงข้ามเจ้าพระยา ผมอยู่หน้าภูแก้ว
มีโคโยตี้ หมอนวด สาวๆ น้องสาขาผมเองครับ

ขอให้มีความสุขทางเพศทุกคน
** ว้าว...ว้าว...ว่าไงล่ะท่านติ๊ก...น้องต้นเค้ามีแบบนี้สงกรานต์รอไม่ไหวมั๊งเรา...มีเล่นก่อนปะ55555++++:coolly-0034::coolly-0023:

**ฝากเก็บไว้ให้ด้วยคับ...เข้าโคราชจะแวะไปดื่มนะ..:coolly-0018:
เมื่อคืนผ่านเขาใหญ่ตอนสี่ทุม จะแวะเข้าไปให้แล้ว 55+
เข้าโคราชต้องไปดื่ม In Love @ Korat มันส์..น่าดีจิงๆ:coolly-0028:

ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆจ้า
ไปดิ....:coolly-0024:

เมื่อคืนผ่านเขาใหญ่ตอนสี่ทุม จะแวะเข้าไปให้แล้ว 55+
เข้าโคราชต้องไปดื่ม In Love @ Korat มันส์..น่าดีจิงๆ:coolly-0028:

อย่าลืมเรื่องโป่งเย็บนะครับบบบพี่

ขอให้มีความสุขทางเพศทุกคน อยู่ตรงไหนครับพอดีผมกลับบ้าน ที่สูงเนิน อยากมีเพื่อนมั่งครับ คนบ้านเดียวกัน
:coolly-0033:

อากาศร้อน ฉิบหายเลย งุดงิด ชะมัด

** พอดีงานยุ่งอยู่ครับ...ไม่ได้รับโทรศัพท์..โทษทีครับ..Oh...In Love..ๆๆๆๆๆๆๆๆ..:coolly-0032:

** พอดีงานยุ่งอยู่ครับ...ไม่ได้รับโทรศัพท์..โทษทีครับ..Oh...In Love..ๆๆๆๆๆๆๆๆ..:coolly-0032:
คิคถึง In Love...ๆๆๆๆจังๆๆๆๆ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม