• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,183
In Love @ Korat มันส์...แหล่มดีจิงๆ โครตได้จัยเร้ย :coolly-0005:
ปล.โทษทีคับtoto ที่บ้านโทตาม ตอนเข้าต้องไปงานเปิดปั้มใหม่ทำบุญปั้มปตท.ตรงเลยเดอะมอลไปนิด แบตหมดเลยไม่ได้โทกลับ ไว้โอกาศหน้านะคับไปต่อกันแน่ๆ555+:coolly-0003:

เมื่อคืนผ่านเขาใหญ่ตอนสี่ทุม จะแวะเข้าไปให้แล้ว 55+
เข้าโคราชต้องไปดื่ม In Love @ Korat มันส์..น่าดีจิงๆ:coolly-0028:

ไปดิ....:coolly-0024:

คิคถึง In Love...ๆๆๆๆจังๆๆๆๆ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:
ท่าทางจะหนักนะเนี่ย..นอนๆอยู่อย่าละเมอก็พอ..เป็นห่วงครับ:coolly-0023:

• #5,185
มิตติ้งๆๆๆๆๆๆวันนี้ๆๆๆๆๆ

ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆจ้า

ไปด้วยยยยยยยย นะต้นนนนนนน
ช่วงนี้รู้สึกจะเปรี้ยวมากเลย..คนเนี่ย.. :coolly-0031:

• #5,186
สนุกมากเลยครับ(มิดติ่ง) นั่งเมาอยู่ร้านอาหารหมดเหล้าไป2ขวด แล้วไปต่อ2ชิ้นมันมากๆเลยครับ ท่านใดพลาดน่าเสียดายมากเลยนะครับ น้องๆเป็นกันเองมากเลยครับ
(น้องๆโคยวยตี้ต่ะหาก):coolly-0028:555+
สนุกมากครับพี่ :coolly-0040:

• #5,187
พลาดอีกแล้ว!ติดเรียน
มีหน้าที่ก็ทำหน้าที่ตนเองให้ดีที่สุดครับ..กินนะมีเรื่อยๆ..ครับวันหน้าก็ได้เจอกัน:coolly-0003:

• #5,188
.
สนุกมากเลยคับ....มันส์สสสสสมากดวยอะนะ ขอบคุณพี่ๆๆน้องๆๆ ..........ใครไม่ได้ไป....สมน้ำหน้า.....(เราก้อไม่ได้ไปนี่...อิอิอิอิอิอิอิอิ):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ปล..........พอดีเพื่อนมาจากบางกอก..ตัวเค้านั่งอยู่เฉิดฉาย:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
ปกติไม่พลาด..ชิ.มิ..ชิ.มิ..:coolly-0046:

มีหน้าที่ก็ทำหน้าที่ตนเองให้ดีที่สุดครับ..กินนะมีเรื่อยๆ..ครับวันหน้าก็ได้เจอกัน:coolly-0003:
ไม่จำเป็นก็ไม่อยากจะพลาดหรอกนะ:coolly-0009::coolly-0005:

มาแอบดู อีกนิด ว่ามีอะไรเกิดขึ้น

ช่วงนี้ไม่ว่างห้ามชวนไปไหนขายของงานย่าโมกลับบ้านตี3 เหนื่อยอิ๊บอ๋าย:coolly-0023:

• #5,199
เอารูปเก่าๆสนุกๆมารื้อฟื้นดีมะ:coolly-0028:555+
เดี๋ยวกรูจัดหนักซะเลย
จะดีเหรอ...:coolly-0023:
จัดไปอย่าให้เสีย:coolly-0005::coolly-0005:
มี..พุฒ..ในกล้องเมื่อไรจะรีบจัดทันที :coolly-0004:

• #5,200
ช่วงนี้ไม่ว่างห้ามชวนไปไหนขายของงานย่าโมกลับบ้านตี3 เหนื่อยอิ๊บอ๋าย:coolly-0023:
ขอให้.ร่ำ..ขอให้..รวย..คร๊าบ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม