• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,681
ทำอยู่อู่ไหนครับพี่บอลแล้วราคาประมาณเท่าไร
อ้าววันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนเหรอโต้ เรื่องทำสีก็ประมาณ 20000-25000 น่าจะอยู่เรื่องระยะเวลาก็ต้องดูสภาพรถด้วยถ้าไม่มีปะผุก็น่าจะเสร็จอย่างที่บอกและคิวไม่นาน(อู่ อินเตอร์คาร์ ชุมชนประโดก)
และวันนี้อยู่ไหนอะครับ:coolly-0043:

• #3,682
:coolly-0004:กรูกินเบียร์เว้ยไม่ได้โดนขวดเบียร์ ถ้าขวดเบียร์ขวดเดียวก็หลับแล้วน้องเอ้ยยยยย:coolly-0006:
อ้าวคิดว่าหัวแข็งเห็นโดนไปตั้ง 60 ขวด:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

พี่ติ๊ก ทำไมมันนานจังอย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยถ้าจะยกออกบอกนะครับ:coolly-0043:
:coolly-0029:แกไม่รู้ไรหรอก ขานี้โปรเจ็คเค้าใหญ่มีต่ออีกเพียบ รอเสร็จแล้วจะรู้ว่าทำไมถึงนาน:coolly-0010:

อ้าววันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนเหรอโต้ เรื่องทำสีก็ประมาณ 20000-25000 น่าจะอยู่เรื่องระยะเวลาก็ต้องดูสภาพรถด้วยถ้าไม่มีปะผุก็น่าจะเสร็จอย่างที่บอกและคิวไม่นาน(อู่ อินเตอร์คาร์ ชุมชนประโดก)
และวันนี้อยู่ไหนอะครับ:coolly-0043:
พี่ว่าโทรถามเค้าเลยดีกว่ามั้งว่าอยู่ไหน ถามเป็นเล่นMSNไปได้:coolly-0011:

** เอ้า...มาปากช่อง เข้ามาทักทายกันบ้างซิครับ..life Park เลย Palio อีก 2โลเอง..หนาวนี้เดือนธันวาจัดConcert ใหญ่ Honda Fresh Air ที่ Life Parkนะครับ..เตรียมตัวมามันส์กันได้...
น่าไปคร้าบ เดี๋ยวเจอกัน

• #3,687
:coolly-0029:แกไม่รู้ไรหรอก ขานี้โปรเจ็คเค้าใหญ่มีต่ออีกเพียบ รอเสร็จแล้วจะรู้ว่าทำไมถึงนาน:coolly-0010:
รอดูต่อไปตอนนี้ผมก็ไม่ได้ทำอะไรเพิ่มแล้วสำหรับรถเซฟฯ แค่ขับได้ก็พอเบื่อเด๋วค่อยเปลี่ยนลุ๊คใหม่:coolly-0010:
ว่าแต่สุดสัปดาห์ที่ผ่านมาเสียดายแทนพี่นะครับที่ฝนตกทำให้ค้าขายไม่ได้ทั้งที่เป็นต้นเดือนแท้ๆ :coolly-0036:

รอดูต่อไปตอนนี้ผมก็ไม่ได้ทำอะไรเพิ่มแล้วสำหรับรถเซฟฯ แค่ขับได้ก็พอเบื่อเด๋วค่อยเปลี่ยนลุ๊คใหม่:coolly-0010:
ว่าแต่สุดสัปดาห์ที่ผ่านมาเสียดายแทนพี่นะครับที่ฝนตกทำให้ค้าขายไม่ได้ทั้งที่เป็นต้นเดือนแท้ๆ :coolly-0036:
เออดิ...เซ็งเป็ดเลย:coolly-0012:

• #3,690
ช่วงบอลโลกแฟนทำงานนะพี่

• #3,692
พิธีกรของ RS

• #3,694
  • #3,695
คืนนี้ vasabi จะมาป่าวเอย :coolly-0043:

• #3,696
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ทำงานครับ:coolly-0012:

• #3,699
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

อืม...มีหน้าที่อะไรก็ทำไปนะ:coolly-0029:
เหมือนวันนี้ฝนตกพายุถล่มเมืองย่าป่าวพี่:coolly-0043:

** เซ็งเป็ดจริงๆ..บัตร ATM.หายไป3วันพึ่งรู้ตัวว่าบัตรหาย..กดตังแล้วไม่ได้เอาบัตรออก...ดีที่ตังไม่หาย..ยิ่งมีน้อยๆอยู่....หงุดหงิดมาก ..ตอนเก็บตังใส่กระเป๋าอุตส่านึกก่อนแล้วนะว่าอย่าลืมเอาบัตรออก...ดั๊นยังลืมจนได้ ...เสียเงินทำบัตรใหม่อีก..กลับบ้านเมียด่าอีก..เอาเข้าไป..สงสัยงวดต่อไปถูกหวยแน่..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม