• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

** เซ็งเป็ดจริงๆ..บัตร ATM.หายไป3วันพึ่งรู้ตัวว่าบัตรหาย..กดตังแล้วไม่ได้เอาบัตรออก...ดีที่ตังไม่หาย..ยิ่งมีน้อยๆอยู่....หงุดหงิดมาก ..ตอนเก็บตังใส่กระเป๋าอุตส่านึกก่อนแล้วนะว่าอย่าลืมเอาบัตรออก...ดั๊นยังลืมจนได้ ...เสียเงินทำบัตรใหม่อีก..กลับบ้านเมียด่าอีก..เอาเข้าไป..สงสัยงวดต่อไปถูกหวยแน่..

นั่นไงพี่แจ้งอายัดบัตรเลยครับ

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

เหมือนวันนี้ฝนตกพายุถล่มเมืองย่าป่าวพี่:coolly-0043:
ตกว่ะ....แต่หยุดให้ขายของแล้วขายดีด้วย:coolly-0028:555+
ฝนยิ่งตก ขายของยิ่งดี คนมาซื้อรีบซื้อกันเลยไม่เลือกไม่ต่อเลย:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
** เซ็งเป็ดจริงๆ..บัตร ATM.หายไป3วันพึ่งรู้ตัวว่าบัตรหาย..กดตังแล้วไม่ได้เอาบัตรออก...ดีที่ตังไม่หาย..ยิ่งมีน้อยๆอยู่....หงุดหงิดมาก ..ตอนเก็บตังใส่กระเป๋าอุตส่านึกก่อนแล้วนะว่าอย่าลืมเอาบัตรออก...ดั๊นยังลืมจนได้ ...เสียเงินทำบัตรใหม่อีก..กลับบ้านเมียด่าอีก..เอาเข้าไป..สงสัยงวดต่อไปถูกหวยแน่..
จัดไป...เลขบัตรATMออกแน่ๆ ว่าแต่เลขอะไรบอกด้วยนะครัย:coolly-0046:

เลขอะไรบอกด้วยจะได้ซื้อตาม

สวัสดีตอนเช้าชาวโคราชตื่นกันหรือยัง

ฮอลแลนด์ 3-2 รอชิง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,707
ฉลองรอเลยอะป่าวครับพี่ :coolly-0009:

• #3,708
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ตกว่ะ....แต่หยุดให้ขายของแล้วขายดีด้วย:coolly-0028:555+
ฝนยิ่งตก ขายของยิ่งดี คนมาซื้อรีบซื้อกันเลยไม่เลือกไม่ต่อเลย:coolly-0010:
อย่างนี้ก็ต้องตกทุกวันใช่ป่าวพี่:coolly-0010:

• #3,710
:coolly-0032:เตรียมตัวตื่นมาเชียร์ เยอรมีน กัน

อย่างนี้ก็ต้องตกทุกวันใช่ป่าวพี่:coolly-0010:
มันหน้าฝนอ่ะนะ มันอยากตกให้มันตกเหอะ ตกแล้วหยุดให้ขายของก็โอแล้วขายได้3,000หยุด2วันยังชิวๆเลย ทำงานไรได้ วันละ1,000-2,000อยากหยุดเที่ยวไหนก็ไปเลยไม่ต้องเขียนใบลา เลยไม่ค่อยซีเรียสเท่าไรแค่รายได้ลดลงนิดหน่อย:coolly-0045:

• #3,712

มันหน้าฝนอ่ะนะ มันอยากตกให้มันตกเหอะ ตกแล้วหยุดให้ขายของก็โอแล้วขายได้3,000หยุด2วันยังชิวๆเลย ทำงานไรได้ วันละ1,000-2,000อยากหยุดเที่ยวไหนก็ไปเลยไม่ต้องเขียนใบลา เลยไม่ค่อยซีเรียสเท่าไรแค่รายได้ลดลงนิดหน่อย:coolly-0045:
ตามนั้นครับพี่:coolly-0003:

ฝนตกน่าเบื่อนะ คนทำมาหากิน

เสียใจด้วยนะไม่ได้ชิงแพ้ สเปนเสียก่อน
ปลาหมึกมันกินสเปนอ่ะนะ ถ้าสเปนแพ้ฮอนแลนด์นัดชิงปลาหมึกตัวนี้คงโดนย่างสดหรือไม่ก็ถูกส่งไปญี่ปุ่นทำซาซิมิจิ้มวาซาบิอ่ะนะ:coolly-0028:

• #3,717

ขาย 3 วัน หยุด 4 วัน พี่เค้าก็รวยแล้วเหลือแต่เรารับเงินสิ้นเดือนปุ๊บสิ้นใจปั๊บ:coolly-0036:

เริ่มชินกับมันแล้วครับ วันไหนมันไม่ตกล่ะก็ได้โกยกันสุดติ่งเลยเพราะคนซื้อมันก็รอฝนไม่ตกเหมือนกันครับ

*** เฮ้อ....ไอ้เราก็มนุษย์เงินเดือนอีกคนนึง....หาอิสระไม่ได้เลย...รอสักวัน.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม