• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,721

ปลาหมึกมันกินสเปนอ่ะนะ ถ้าสเปนแพ้ฮอนแลนด์นัดชิงปลาหมึกตัวนี้คงโดนย่างสดหรือไม่ก็ถูกส่งไปญี่ปุ่นทำซาซิมิจิ้มวาซาบิอ่ะนะ:coolly-0028:
สงสัย:coolly-0043:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ขาย 3 วัน หยุด 4 วัน พี่เค้าก็รวยแล้วเหลือแต่เรารับเงินสิ้นเดือนปุ๊บสิ้นใจปั๊บ:coolly-0036:
ถูกกกกกกต้องนะคร้าบ

• #3,725
เหมือนโคราชฝนตกอีกแล้วใช่ป่าวพี่น้อง:coolly-0006:

กำลังจะตกคร้าบ

กลับบ้านม่ายได้...............ติดฝนวะ
.
.
.
.
.
.
คนมีกรรม...แม่งมีรถ...แต่ดันซื้อมาจอดซะงั้น(อิอิอิ)เซ็งเป็ดวะ

• #3,729
กลับบ้านม่ายได้...............ติดฝนวะ
.
คนมีกรรม...แม่งมีรถ...แต่ดันซื้อมาจอดซะงั้น(อิอิอิ)เซ็งเป็ดวะ
กลางร่มออกแค่นี้รถพี่ก็มีหลังคาแล้วครับ

ทุกท่านวันนี้ มีคนมาติดต่อจะขอถ่ายรายการเกี่ยวกับ เซฟฟิโร่ ผมยืนอยู่กับรถ อยู่ๆก็เข้ามาคุยมาขอเบอร์ กรูก็งง มันเอาเบอร์ผมไปแล้วถ้ามีความคืบหน้ายังไงจะมาบอก สงสัยจะได้ออกโทรทัศน์ก็งานนี้ 555+

มันถามว่ากลุ่มคลับในโคราชมีกี่คัน เลยโม้แมร่งเลย บอกไปว่า 30 อัพ
รายละเอียดเยอะ 555+ คุยกับมันนาน เดี๋ยวมันคงโทรหาผม

• #3,732
ทุกท่านวันนี้ มีคนมาติดต่อจะขอถ่ายรายการเกี่ยวกับ เซฟฟิโร่ ผมยืนอยู่กับรถ อยู่ๆก็เข้ามาคุยมาขอเบอร์ กรูก็งง มันเอาเบอร์ผมไปแล้วถ้ามีความคืบหน้ายังไงจะมาบอก สงสัยจะได้ออกโทรทัศน์ก็งานนี้ 555+

มันถามว่ากลุ่มคลับในโคราชมีกี่คัน เลยโม้แมร่งเลย บอกไปว่า 30 อัพ
รายละเอียดเยอะ 555+ คุยกับมันนาน เดี๋ยวมันคงโทรหาผม
เข้าใจว่าคงเป็นรายการท้องถิ่นพวก KCTV.หรือ เคเบิ้ลTV. ประมาณนี้ เคยดูผ่านตาบ้างครั้งสองครั้งนี่แหละแต่จำไม่ได้ว่าวันไหนเหมือนกันล่าสุดที่เห็นเป็นกลุ่ม CIVIC CLUB ที่ออกอากาศไป(ที่ดูทันนะ)ก็คงเป็นเพราะจำนวนรถ cefiro a31 ในโคราช มีจำนวนมากและแต่งๆกันทั้งนั้นมีรถสวยมีรถแรงเยอะรายการเค้าคงสนใจอ่ะครับเลยอยากมารู้จักมาสัมผัสดูว่ารถรุ่นนี้มันดียังงัยคนถึงนำกลับมาใช่มาแต่ง(ซิ่ง)กัน

เค้าบอกว่าของ ควอเตอร์ไมล์มั้งถ้าจำไมผิดไม่เกี่ยวกับของโคราชเลย
มันจะเกี่ยวกับพวกลงหนังสือกับอัดรายการมั้งที่มันถามผมนะ

ปล.เสียดายอยู่เนี่ยลืมขอเบอร์มันไว้ 555+ จะรอเมื่อมันติดต่อกลับมา

:coolly-0028:เย้........ฝนตก ได้ส่วนลดในการจองล๊อกขายของครึ่งอัตรา แถมวันนี้ขายของได้2พันกว่า เท่ากับจ่ายค่าล๊อก75บาทขายของได้2พันก่าๆ ชอบๆๆๆๆๆ:coolly-0039:

เข้าใจว่าคงเป็นรายการท้องถิ่นพวก KCTV.หรือ เคเบิ้ลTV. ประมาณนี้ เคยดูผ่านตาบ้างครั้งสองครั้งนี่แหละแต่จำไม่ได้ว่าวันไหนเหมือนกันล่าสุดที่เห็นเป็นกลุ่ม CIVIC CLUB ที่ออกอากาศไป(ที่ดูทันนะ)ก็คงเป็นเพราะจำนวนรถ cefiro a31 ในโคราช มีจำนวนมากและแต่งๆกันทั้งนั้นมีรถสวยมีรถแรงเยอะรายการเค้าคงสนใจอ่ะครับเลยอยากมารู้จักมาสัมผัสดูว่ารถรุ่นนี้มันดียังงัยคนถึงนำกลับมาใช่มาแต่ง(ซิ่ง)กัน
เค้าจะมาถ่ายทำสารคดีอะไรรึเปล่า:coolly-0043:

:coolly-0028:เย้........ฝนตก ได้ส่วนลดในการจองล๊อกขายของครึ่งอัตรา แถมวันนี้ขายของได้2พันกว่า เท่ากับจ่ายค่าล๊อก75บาทขายของได้2พันก่าๆ ชอบๆๆๆๆๆ:coolly-0039:
ดีๆๆฝนตกยังขายของได้

อาจจะไม่ใช่คนเดียวหรอกที่เป็นแบบนี้ คิดว่ารถเราแต่งอยู่ แต่อาจมีบางคนหรือหลายๆคนที่ไม่ได้ตั้งใจแต่งอะไรแต่ต้องทิ้งรถไว้ที่อู่รอซ่อมบ้างรออะไหล่บ้างรอมีตังค์ไปเอาออกบ้าง เรายังดีกว่าที่ว่ามาทั้งหมดนี้นะ ใจเย็นๆช้าๆได้รถคันงามมมม:coolly-0046:

.
ใจเย็นๆเดี๋ยวก็เสร็จ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม