• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,761
รู้รึยังชีวิตการค้าขายเป็นยังไง แต่แค่วันเดียวเองจะให้ดีต้องลองยาวๆ
วันนั้นไปขายคนเดียวเลยไม่ได้แวะไปหาขายเกือบหมดด้วยก็จะพยามไปขายทุกเสาร์กะอาทิตย์ให้ได้อ่ะ:coolly-0003:

** เมื่อวาน ช่างM. กับน้องๆ มาเที่ยวกัน ขอโทษด้วยได้ลองไม่กี่อย่าง..เนื่องจากลูกน้องปิดฐานเครื่องเล่นกันแล้ว..คราวหน้ามาเร็วอีกหน่อย..แก้ตัวให้ละกัน..

** ที่นี่เลยครับ www.greeneryresort.com ที่พัก ถ้าดูเครื่องเล่นลิงค์เข้าไปที่ Life Park ถ้ามาโทรมาก่อนครับ..ถ้าเกินงบ.จะหาที่ถูกๆ..ดี..ๆ..ให้ครับ..Confirm..
ขอบพระคุณอย่างยิ่งเลยครับ ถ้าไปวันไหนเดี๋ยวผมจะโทรบอกล่วงหน้าอีกทีนะครับ

วันนั้นไปขายคนเดียวเลยไม่ได้แวะไปหาขายเกือบหมดด้วยก็จะพยามไปขายทุกเสาร์กะอาทิตย์ให้ได้อ่ะ:coolly-0003:
วันอาทิตย์ได้ไปขายป่าวคนเยอะมากขายโคตรดีพี่ขายได้เกือบ6พันอ่ะ

• #3,764
วันอาทิตย์ได้ไปขายป่าวคนเยอะมากขายโคตรดีพี่ขายได้เกือบ6พันอ่ะ
ไม่ได้ไปของหมดก่อน เด๋วไปหาของมาเพิ่มก่อนครับ :coolly-0034:

• #3,767
:coolly-0032:

ฝนตกแรง มากๆโคราช

ง่วงนอน นอนดีกว่า

• #3,770
เริ่มงาน:coolly-0013:

อาบน้ำ:coolly-0031:

• #3,775

สติ๊กเกอร์ เก้าดวงใจ มีอยู่ที่ผม 2 แผ่นนะครับ แต่เดี๋ยวก่อนผมให้อีก 2 รวมเป็น 4 แผ่นครับใครต้องการก็แจ้งเจตนารมที่ดีของท่านมาเลยครับ(ไม่คิดค่าตัดครับ) ฟรี
มาก่อนได้ก่อนลงชื่อตามคิวเลย(ปล.มีมาแล้ว1ไม่ต้องบอกนะครับลงชื่อซะโดยดี)
เหลือ3แล้ว

แก้ไขล่าสุด:
ทำไมเซฟในโคราชเยอะจริงๆ ขับไปไหนมาไหนก็สวนกันไปหมด
วันนี้ไปอู่เพื่อน ก็จอดซ่อมอยู่ 1 คัน สีฟ้านกพิราบ ยูราส แม็กทอง ทะเบียนโคราช

คิดว่าอ่างบุ่งตาหลั่ว ซะอีก :coolly-0010:
ไม่เบื่อกันบ้างรึไงวะ มีแต่อ่างเดิมๆ เปลี่ยนจากอ่างเป็นอ่าวได้ป่าววะ ใหญ่ดี:coolly-0046:

ทำไมเซฟในโคราชเยอะจริงๆ ขับไปไหนมาไหนก็สวนกันไปหมด
วันนี้ไปอู่เพื่อน ก็จอดซ่อมอยู่ 1 คัน สีฟ้านกพิราบ ยูราส แม็กทอง ทะเบียนโคราช
ซื้อมาซ่อมกันเหรอ พบได้ตามอู่ทั่วไปในโคราชรึเปล่า

สติ๊กเกอร์ เก้าดวงใจ มีอยู่ที่ผม 2 แผ่นนะครับ แต่เดี๋ยวก่อนผมให้อีก 2 รวมเป็น 4 แผ่นครับใครต้องการก็แจ้งเจตนารมที่ดีของท่านมาเลยครับ(ไม่คิดค่าตัดครับ) ฟรี
มาก่อนได้ก่อนลงชื่อตามคิวเลย(ปล.มีมาแล้ว1ไม่ต้องบอกนะครับลงชื่อซะโดยดี)
เหลือ3แล้ว
เก็บไว้ให้แผ่นดิ

• #3,780
ไม่เบื่อกันบ้างรึไงวะ มีแต่อ่างเดิมๆ เปลี่ยนจากอ่างเป็นอ่าวได้ป่าววะ ใหญ่ดี:coolly-0046:
ที่เก่าของเดิมนะดีแล้วมันคุ้นเคยดี :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม