• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เข้ามาดูเป็น ระยะ ระยะ

เงียบเหงาจริงๆเลย

** เมื่อวานนั่งกินข้าวร้านลาบ ข้างทางที่ปากช่องกับแฟนประมาณซักทุ่มครึ่งมั๊ง..เห็น Cef..สีม่วงๆ น้ำเงินๆ ..ชะลอมองมาที่รถ ไขกระจกมองเลย..ซักพัก..แว๊ดๆๆๆๆๆๆ....โชว์เลย..55555..รถผมไม่แรงคร๊าบ....แต่คนที่ร้านหันมามองผมหมดเลย....ผมเลยงงว่า..มองกูทำไมว้า....พวกเราเปล่าคร๊าบ..ทีหลังอย่าทำนะ..อายคนเค้า...

** เมื่อวานนั่งกินข้าวร้านลาบ ข้างทางที่ปากช่องกับแฟนประมาณซักทุ่มครึ่งมั๊ง..เห็น Cef..สีม่วงๆ น้ำเงินๆ ..ชะลอมองมาที่รถ ไขกระจกมองเลย..ซักพัก..แว๊ดๆๆๆๆๆๆ....โชว์เลย..55555..รถผมไม่แรงคร๊าบ....แต่คนที่ร้านหันมามองผมหมดเลย....ผมเลยงงว่า..มองกูทำไมว้า....พวกเราเปล่าคร๊าบ..ทีหลังอย่าทำนะ..อายคนเค้า...
เพราะเหตุนี้แหล่ะครับถึงมีแต่ข่าวไม่ดีของcef ปลาดีๆมีเยอะแต่ปลาเน่าตัวเดียวมันจะทำให้เน่าหมดทั้งฝูงเลยอ่ะครับ บางทีก็ไม่ใช่พวกในคลับหรอกครับ พวกบ้าพลังมันเยอะ
ปล.เรื่องที่ผมจะไปเขาใหญ่น่าจะประมาณปลายเดือนหน้านะครับ เดี๋ยวได้กำหนดการแน่ๆแล้วผมจะโทรแจ้งล่วงหน้านะครับ ยังไงรบกวนด้วยนะครับ ส่งเมล์ลิ้งค์ของรีสอทไปให้เค้าดูแล้วเพื่อนชอบมากแบบว่ามันเห็นแต่ทะเลอ่ะครับไม่ค่อยเจอป่าเขา เดี๋ยวไงเชิญสนุกด้วยกันนะครับ

** ยินดีครับ...ยังไงแจ้งมาเลยครับ...ลืมบอกไป..ซัก 3 ทุ่มกินข้าวเสร็จ..ขับกลับบ้านเส้นเขาใหญ่..ช่วงโค้งที่กะลังมีปัญหาเรื่องทำถนนพอดี..รถคันหน้าหลบว๊าบ..เฮ้ย..อะไรวะสงสัยหลบกิ่งไม้..พอเข้าใกล้..โอ้โฮ..หลบแทบไม่ทัน..อีกนิดเดียว..เกือบลงข้างทาง..ถ้าไม่พ้นก็คงเหยียบดั้งจมูกพอดี..งูเหลือมครับท่าน..ตัวเท่าขา..ยาวเกือบเต็ม 1เลนถนน...สงสัยคันหลังตามมากระโดดขึ้นเหมือนขึ้นลูกระนาดเลย..ดีว่ามาไม่เร็วมาก..ขับรถระวังกันเด้อ..บางทีเราก็เจออะไรที่ไม่คาดคิดเหมือนกัน..

นู๋เอาก๊าบบบบบ... :coolly-0041:

อ่าว..! นึกว่าแผ่นหนังสารคดีท่องโลกใต้สะดือ :coolly-0017:
:coolly-0011:ซะงั้น...แบบนี้ต้องเข้าห้องFREEสโตกนะครับ อีบอลมันเข้าไปสโตกเป็นประจำ:coolly-0010:

** ยินดีครับ...ยังไงแจ้งมาเลยครับ...ลืมบอกไป..ซัก 3 ทุ่มกินข้าวเสร็จ..ขับกลับบ้านเส้นเขาใหญ่..ช่วงโค้งที่กะลังมีปัญหาเรื่องทำถนนพอดี..รถคันหน้าหลบว๊าบ..เฮ้ย..อะไรวะสงสัยหลบกิ่งไม้..พอเข้าใกล้..โอ้โฮ..หลบแทบไม่ทัน..อีกนิดเดียว..เกือบลงข้างทาง..ถ้าไม่พ้นก็คงเหยียบดั้งจมูกพอดี..งูเหลือมครับท่าน..ตัวเท่าขา..ยาวเกือบเต็ม 1เลนถนน...สงสัยคันหลังตามมากระโดดขึ้นเหมือนขึ้นลูกระนาดเลย..ดีว่ามาไม่เร็วมาก..ขับรถระวังกันเด้อ..บางทีเราก็เจออะไรที่ไม่คาดคิดเหมือนกัน..
หุหุ..ธรรมชาติสร้างมาครับ

และแล้วเฟืองท้ายก็ลาโลกไปแล้วเสียเงินอีกครับพี่น้องเซ็งจริงๆๆๆ

และแล้วเฟืองท้ายก็ลาโลกไปแล้วเสียเงินอีกครับพี่น้องเซ็งจริงๆๆๆ
รักจะขับcefต้องสู้ครับ ผมสู้มาจนเลิกสู้แล้วครับ สู้ไม่ไหว....(มันต๊อแต้):coolly-0041:

ตอนเ้ช้าอากาศดีมากๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,814
นู๋เอาก๊าบบบบบ... :coolly-0041:

อ่าว..! นึกว่าแผ่นหนังสารคดีท่องโลกใต้สะดือ :coolly-0017:
เอาอะไรแจ้งความประสงค์ให้ชัดเจนด้วยครับ :coolly-0010:

• #3,815
ธรรมชาติแท้ๆ:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุด:
  • #3,816
:coolly-0004:

• #3,817
ราคาเฟืองท้าย lsd 4.3 ราคาจะอยู่ประมาณเท่าไรครับใครทราบช่วยบอกที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม