• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ราคาเฟืองท้าย lsd 4.3 ราคาจะอยู่ประมาณเท่าไรครับใครทราบช่วยบอกที

ลองหาในบอร์ดสิ โต้ ได้เรื่องยังไงบอก เพราะจะไปกรุงเทพสิ้นเดือน
จะไปเอาภายในดำเมกา มาใส่ซะหน่อย

ลองหาในบอร์ดสิ โต้ ได้เรื่องยังไงบอก เพราะจะไปกรุงเทพสิ้นเดือน
จะไปเอาภายในดำเมกา มาใส่ซะหน่อย
ตอนนี้รถไปจอดอยู่อู่ช่างmเรียบร้อยแล้วค๊าบเห็นบอกประมาณ 3500-4000 มั๊งครับไม่รู้ว่าแพงรึเปล่า

ก็ประมาญนั้นหล่ะ ถ้ารวมติดตั้ง

จะไปจับ อะไหล่ที่ัที่รังสิต มาใส่สัก 2-3 อย่างซะหน่อย

ราคาเฟืองท้าย lsd 4.3 ราคาจะอยู่ประมาณเท่าไรครับใครทราบช่วยบอกที
ถ้าสกายล์3500บวกลบครับ ถ้าเอายี่ห้อก็ต้องมี4500-5000บวกแน่นอน

ตอนนี้รถไปจอดอยู่อู่ช่างmเรียบร้อยแล้วค๊าบเห็นบอกประมาณ 3500-4000 มั๊งครับไม่รู้ว่าแพงรึเปล่า
พอซื้อได้ครับ ราคามาตราฐาน

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,831
เก็บไว้ให้แผ่นดิ

ผมด้วยหนึ่งแผ่น

1 แผ่นครับ 14-07-53

สติกเกอร์เงียบไปเลยนะพี่บอลลลซุ่มอีกละ
เอากะเค้าด้วยเหรอหรือพี่ลืมอ่ะ(ถ้าโทรมาจองผิดเงื่อนไขนะ):coolly-0003: กรุณาลงชื่อเดี๋ยวนี้ (ครบ 4 แผ่นแล้วครับ):coolly-0013:

และแล้วผลออกมาคือโดนไปซะ 5000 บาทถ้วนเซ็งวุ้ยยยยย

• #3,833
และแล้วผลออกมาคือโดนไปซะ 5000 บาทถ้วนเซ็งวุ้ยยยยย
เอาเถอะยังงัยเจ้าโลมาคันขาวก็พาไปไหนต่อไหนได้อีก :coolly-0003:
ตกลงไม่ลงชื่อเอา สตก.เหรอเอาเถอะไม่คิดตังค์หรอกยังงัยก็ถูกกว่าเฟืองท้ายเยอะ:coolly-0043:

จะปั่นอะไรอีกหล่ะ อิอิ

เคยเจอแบบต้นมะ ซ่อมเดือนเว้นเดือน 55+

เดือนนี้ซ่อม ระบบกระจก 2000 ถ้วน มันดี

เดือนหน้าซ่อมช่วงล่าง

• #3,835

จะปั่นอะไรอีกหล่ะ อิอิ

เคยเจอแบบต้นมะ ซ่อมเดือนเว้นเดือน 55+

เดือนนี้ซ่อม ระบบกระจก 2000 ถ้วน มันดี

เดือนหน้าซ่อมช่วงล่าง
อย่าเพิ่งท้อกันนะครับดูแลกันต่อไป :coolly-0009:

อย่าเพิ่งท้อกันนะครับดูแลกันต่อไป :coolly-0009:
ซ่อมกันไปซ่อมกันมารวมตังค์ค่าซ่อมดาวน์รถใหม่ป้ายแดงได้แล้วมั้ง:coolly-0011:

ทุกๆท่านสู้ๆถ้ารักเจ้าโลมาก็ต้องสู้ๆ

เจ็บมาเยอะเหนื่อยจนล้าแล้วคร้า

เฮ้อ.............................:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

เอาเถอะยังงัยเจ้าโลมาคันขาวก็พาไปไหนต่อไหนได้อีก :coolly-0003:
ตกลงไม่ลงชื่อเอา สตก.เหรอเอาเถอะไม่คิดตังค์หรอกยังงัยก็ถูกกว่าเฟืองท้ายเยอะ:coolly-0043:
เอาซิครับบบบบบบบเดี๋ยวว่างๆจะโทรหานะครับบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม