• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

** โห...ทำรถเป็นปีเลยนะเนี่ย...สงสัยเคลือบทองคำแน่เลย..5555555....

กินขวดหรือเปล่า......เยอะจัด(อิอิอิอิ):coolly-0021:
จำอะไรแทบไม่ได้เลย ขับรถกลับบ้านด้วยวิญญาณจริงๆ กินกันไปได้ไงวะ:coolly-0043::coolly-0011:

อ้าว....โคราชมีสมาชิกใหม่ชื่อต่อเหรอเนี่ย มาตอนไหนวะ:coolly-0043:

ฝนตกเกือบทุกวันอากาศดีมากๆๆๆ

** เอ้า...มาปากช่อง เข้ามาทักทายกันบ้างซิครับ..life Park เลย Palio อีก 2โลเอง..หนาวนี้เดือนธันวาจัดConcert ใหญ่ Honda Fresh Air ที่ Life Parkนะครับ..เตรียมตัวมามันส์กันได้...

กำลังจะโทรหา เจ้านายพาไปลงอ่างซะงั้น เดี๋ยวคราวหลังครับ
เพราะไปบ่อยมากๆ มาคุยเรื่องที่ตรงทางเลี้ยวเข้าเขาใหญ่นะครับ

พี่ติ๊กหลังคาเก่าไปไหน น้องขอดูแลต่อได้ไหม

รถใครอะคับ ที่ไปจอดร้านเมืองยางบ่อยๆ หน้าม.วงษ์ สวยดี พาร์ทเนียนมาก โป่งล้อสวย ว่าจะถามหน่อย ทำที่ไหนคับ..

สีแดงป่ะ :coolly-0040:

จำอะไรแทบไม่ได้เลย ขับรถกลับบ้านด้วยวิญญาณจริงๆ กินกันไปได้ไงวะ:coolly-0043::coolly-0011:

ม่ายต้องห่วงหรอกเรื่องขับกลับบ้านนะ
.
.
.
.
ยังงัยรถมันก้อจำทางกลับบ้านได้อยู่แล้ว....ว่าปะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,673
  • #3,674
  • #3,675
** โห...ทำรถเป็นปีเลยนะเนี่ย...สงสัยเคลือบทองคำแน่เลย..5555555....
เห็นรถพี่วัฒน์ ลอกสีทำใหม่เสร็จใน 1 สัปดาห์ใครอยากทำแนะนำเลยครับพี่

เห็นรถพี่วัฒน์ ลอกสีทำใหม่เสร็จใน 1 สัปดาห์ใครอยากทำแนะนำเลยครับพี่
ทำอยู่อู่ไหนครับพี่บอลแล้วราคาประมาณเท่าไร

• #3,677
** เอ้า...มาปากช่อง เข้ามาทักทายกันบ้างซิครับ..life Park เลย Palio อีก 2โลเอง..หนาวนี้เดือนธันวาจัดConcert ใหญ่ Honda Fresh Air ที่ Life Parkนะครับ..เตรียมตัวมามันส์กันได้...

อยากไป.........แต่......ม่ายรู้รถเสร็จทันอะเปล่า(ภาวนา....ว่า"ขอให้ทัน")
พี่ติ๊ก ทำไมมันนานจังอย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยถ้าจะยกออกบอกนะครับ:coolly-0043:

ม่ายต้องห่วงหรอกเรื่องขับกลับบ้านนะ

ยังงัยรถมันก้อจำทางกลับบ้านได้อยู่แล้ว....ว่าปะ
จริงๆ...มานั่งนึกกรูมาทางไหนวะ:coolly-0043: จอดรถในบ้านอย่างเรียบร้อยพับกระจกเก็บอย่างดีแต่ตอนเช้ามาสำรวจความเรียบร้อยของรถเป็นปกติทุกอย่าง:coolly-0023:

ยังจะงงอีเหรอครับพี่โดนขวดเบียร์ไปตั้ง 60 ขวด:coolly-0010:
:coolly-0004:กรูกินเบียร์เว้ยไม่ได้โดนขวดเบียร์ ถ้าขวดเบียร์ขวดเดียวก็หลับแล้วน้องเอ้ยยยยย:coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม