• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,641

• #3,642
** สติ๊กเกอร์ ผมฝากไปกับคุณบอล แล้วนะครับ ใครต้องการเชิญนะครับ..น่าจะเหลือ2ใบนะ..
ว่าจะเอาไปติดรถที่บ้านแต่ไม่พอเลยต้องไปตัดเพิ่มก่อนครับดำเนินการแล้วเสร็จจะมาแจ้งอีกทีนะครับ
ปล.รถพี่เสร็จยังครับ

วันนี้มาแต่เช้าเลยนะ

** สีเสร็จแล้วครับ..ถูกใจใช่เลย..ขอบคุณช่าง M.กับทีมงานด้วยครับ..อุตส่ามาช่วยซ่อมรถตอน5ทุ่มถึงเทียงคืนเลย..คอยส์มันไม่รักดี..ถ้าไม่ได้ช่างM.กับทีมงานสงสัยนอนที่ลานจอดรถ The Mallแน่เลย..วิ่งกลับบ้านเนียนเลยครับ..กินข้าวเสร็จ..เจอด่านอีก..ต.ร มันบอกว่าในคู่มือสีเขียว แต่ทำไมรถสีขาววะ..เลยยื่นใบรับรถที่อู่สีให้มันดู..บอกเพิ่งทำสีเสร็จ..รถเสียพึ่งซ่อมเสร็จเนี่ย..มันพาไปหาหัวหน้ามัน..นั่งรอครึ่งชั่วไมง..มันถามว่าใครจับวะ..แล้วกูจะรู้มั๊ยล่ะ..คิดในใจ..มันนั่งดูคู่มือ5นาทีแล้วมันบอกว่า..ไปแจ้งเปลี่ยนซะ..ฮ่วย..นั่งรอครึ่งชั่วโมง..ง่วงก็ง่วง..เออ..ไม่เสียตังก็ดีละ..ถึงเข่าใหญ่ตีสองครึ่ง..เซ็งจริงๆ เมื่อคืนนี้..ยังงัยขอบคุณทีมงานช่าง M.อีกครั้งนะคร๊าบ...กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพแล้วครับ มาเที่ยวโทรหาพี่ได้เลยนะ...จัดให้....

** สีเสร็จแล้วครับ..ถูกใจใช่เลย..ขอบคุณช่าง M.กับทีมงานด้วยครับ..อุตส่ามาช่วยซ่อมรถตอน5ทุ่มถึงเทียงคืนเลย..คอยส์มันไม่รักดี..ถ้าไม่ได้ช่างM.กับทีมงานสงสัยนอนที่ลานจอดรถ The Mallแน่เลย..วิ่งกลับบ้านเนียนเลยครับ..กินข้าวเสร็จ..เจอด่านอีก..ต.ร มันบอกว่าในคู่มือสีเขียว แต่ทำไมรถสีขาววะ..เลยยื่นใบรับรถที่อู่สีให้มันดู..บอกเพิ่งทำสีเสร็จ..รถเสียพึ่งซ่อมเสร็จเนี่ย..มันพาไปหาหัวหน้ามัน..นั่งรอครึ่งชั่วไมง..มันถามว่าใครจับวะ..แล้วกูจะรู้มั๊ยล่ะ..คิดในใจ..มันนั่งดูคู่มือ5นาทีแล้วมันบอกว่า..ไปแจ้งเปลี่ยนซะ..ฮ่วย..นั่งรอครึ่งชั่วโมง..ง่วงก็ง่วง..เออ..ไม่เสียตังก็ดีละ..ถึงเข่าใหญ่ตีสองครึ่ง..เซ็งจริงๆ เมื่อคืนนี้..ยังงัยขอบคุณทีมงานช่าง M.อีกครั้งนะคร๊าบ...กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพแล้วครับ มาเที่ยวโทรหาพี่ได้เลยนะ...จัดให้....

ดีแล้วคร้าบกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ

ไม่เป็นไรคร้าบพี่น้องกัน มีอะไรก็ช่วยเหลือกันคร้าบ:coolly-0003::coolly-0003:

เออวะ......(...มันถูกตรงๆๆ)
.
.
.
.
ปล......ไอ้เราไปยืนเฝ้าเกือบทุกวัน....จั๊งซี้มันต้องถอน
ยืนเฝ้าแต่ไม่ซื้อไม่เท่าไร ไอ้เราอยู่กับเค้าทุกวันขับทุกวันแต่ไม่ซื้อนี่ดิ แต่ใจจริงไม่อยากซื้อแล้วถูกเลขทะเบียนรถตัวเองหรอก กลัวอาถรรณ์ เค้าว่ากันว่าใครซื้อหวยเลขรถตัวเองแล้วถูกจะต้องเอาเงินนั้นมาซ่อมรถไม่ชนก็พัง ล่าสุดน้องที่เซฟวันพ่อตาขับอันติ๊ดไปคว้ำมาพังทั้งคันเห็นบอกว่าเคยถูกหวยเลขทะเบียนรถคันนั้นด้วย ฟังแล้วขนลุก เคยบอกเค้าไปแล้วว่ามันไม่ดีนะถูกหวยเลขทะเบียนตัวเอง ทางที่ดีบอกให้คนอื่นซื้อดีกว่าเราซื้อเอง

วิ่งกลางวันมันเห็นรถป้ายแดงมันยังโบกให้จอดตรวจเลยครับ ไม่รู้มันจะตรวจหาห่าอะไรไม่รู้ ถ้าวิ่งกลางคืนจะไม่ว่าสักคำเลย เหมือนมันไม่มีปัญญาออกรถป้ายแดงมันเลยอิจฉาคนออกรถใหม่กันเห็นมันตรวจทุกคันเลยป้ายแดง

• #3,650
วีระบุรุษ A31 :coolly-0009:
ใครไปเที่ยวที่ทำงานพี่ วัฒน์ ก็อย่าลืมโทรหา พี่เค้าจัดให้จริงๆ:coolly-0003:ขอบคุณครับ(ปล.ตัวเล็กร้องอยากไปอีกอ่ะครับส่งสัยติดใจ)

• #3,651
:coolly-0024:...:coolly-0034:

• #3,652
เงียบสงบ:coolly-0043:

อะไรกันนี่ไปปากช่องเกือบทุกวัน 555+
วันนี้ไป
ปาลิโอ (Palio)มาอีกร่ะ

แก้ไขล่าสุด:
ทำไมเมาจังวะ โดนเบียร์ไป60ขวดกินกัน8คน ปิบเลยว่ะ:coolly-0036:

นอนดีก่า เมาอิ๊ปอ๋าย :coolly-0007:เหอะ เหอะ

** เอ้า...มาปากช่อง เข้ามาทักทายกันบ้างซิครับ..life Park เลย Palio อีก 2โลเอง..หนาวนี้เดือนธันวาจัดConcert ใหญ่ Honda Fresh Air ที่ Life Parkนะครับ..เตรียมตัวมามันส์กันได้...

** เอ้า...มาปากช่อง เข้ามาทักทายกันบ้างซิครับ..life Park เลย Palio อีก 2โลเอง..หนาวนี้เดือนธันวาจัดConcert ใหญ่ Honda Fresh Air ที่ Life Parkนะครับ..เตรียมตัวมามันส์กันได้...

อยากไป.........แต่......ม่ายรู้รถเสร็จทันอะเปล่า(ภาวนา....ว่า"ขอให้ทัน")

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม