• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,441
ลืมบอกไปถ้าเงียบๆก็ไม่ต้องตกใจเพราะบ้านนี้ปิดทำการ เสาร์-อาทิตย์ แต่ติดต่อได้ตลอด 24 ชม. ครับ:coolly-0003:

• #2,442
ตื่นๆ นอนกันอยู่ได้ :coolly-0004::coolly-0004:

• #2,443
ไปเที่ยวแล้วโว้ย...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

วันนี้เหนื่อยๆว่ะ..สงสัยจะไม่ได้ไปเที่ยวห้อง Freestyle แน่เลย..ตู..:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:
เข้าไปนั่งสโตกเหรอ หัวถลอกหมดแล้วมั้ง:coolly-0028:555

ฮะฮะฮะมาวตามเคย:coolly-0008:

:coolly-0004:โอ้ยมันจะเงียบอะไรกันเค้ากระทู้กันเย้ๆ แล้วโผล่มาก็ว่าเงียบเลย...แปลกคนแฮะ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
เห็นเย้ๆอยู่คนเดียวทั้งวันทั้งคืน:coolly-0029:

งดเหล้าเข้านอน1วัน:coolly-0030:

ไม่ได้เข้ามาที่บ้านนานเลย 55555+
เมื่อไรจะได้เจอกันสักที่เนี่ย

ได้ข่าวว่าไปแอบนัดพบกันร้านน้าน๊อต....ไม่ชวนเล๊ยยย...

ได้ข่าวว่าไปแอบนัดพบกันร้านน้าน๊อต....ไม่ชวนเล๊ยยย...
ใครใคร...ช่างทำเยี่ยงนั้น แจ้งชื่อเลยครับประจานบนเวปเลยข้อหาไม่ชวน

ไม่ได้เข้ามาที่บ้านนานเลย 55555+
เมื่อไรจะได้เจอกันสักที่เนี่ย
อ้าวยังมีชีวิตอยู่เหรอ ว่าจะทำบุญ100วันให้แล้วนะใกล้ครบ100วันแล้วเนี่ย เหอะๆล้อเล่นนะแต่พูดจริง(ยังไงวะเนี่ย):coolly-0010:555+

:coolly-0004:อีบอล...เสาร์-อาทิตย์หายหัวตลอด วันไหนมีคอมเล่นพล่ามอยู่คนเดียวทั้งวันทั้งคืน ซื้อได้แล้วโน๊ตบุ๊คอ่ะทีเลี้ยงผู้ชายเลี้ยงได้นะมรึงงงงงงง:coolly-0002:

รูปส่วนตัวนี่รูปแฟนเหรอ...ถ้าใช่ติดต่อเพื่อนแฟนให้คนดิเอาแบบแฟนนายนะ ถ้าต่ำกว่านี้ขอพิจรณาก่อนแบบว่าหล่อเลือกหน่อยนะ:coolly-0046:
(กรูว่าเดี๋ยวมีพวกมาแซวแน่อีบอลอ่ะ1คนตามด้วยอีตั้น):coolly-0010:

• #2,459
  • #2,460

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม