• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เงียบจังวันนี้ ไว้ทุกข์ให้เป็ดตาย1ตัวกันเหรอ:coolly-0028:555+

ไอ้....บร้าาาาา
:coolly-0028:555+แสดงตัวแล้ว1คน:coolly-0028:555+
ปล.พี่ตี๋สงกรานต์มาเที่ยวโคราชป่าวพี่ ถ้ามาแวะมาหาผมได้ที่เดิมนะพี่ เมมเบอร์ใหม่ผมไว้ด้วยพี่ที่ลายเซ็นต์:coolly-0024:

ยังเหลือลูกเป็ดหัวโล้นอีก1ตัวรอเข้ามอบตัว ถ้าไม่รีบมามอบตัวคงต้องวิสามัญมันทิ้งไป:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,485
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,486
เป็ดแดงเอ๋ยแพ้อีกแล้วนะเป็ด ปีหน้าเจ้าจะได้ไปยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกมั้ยหนอ:coolly-0028:555+ ไม่ไปโผล่ห้องเป็ดแดงFCเลยนะลูกเป็ด:coolly-0045:555+
แล้วเจอกัน.ฤดูกาลหน้าครับ..ต้องพยามต่อไป:coolly-0021:

แบบว่า..เข้าบ้านไม่ได้..นอนหน้าบ้านยันเช้าเลยครับ
ไม่เคย...บอกว่าเที่ยวถึงเช้าไม่ใช่นอนหน้าบ้านถึงเช้า ไอ้นี่เข้าใจไรยากจังวะ:coolly-0011:

พี่ตี๋A31733ถ้ามาแอบดูอยู่ไปมอบตัวที่ห้องเป็ดแดงFCด้วย ทำหลบนะ:coolly-0010:

เพื่อนๆโคราชเมื่อไรจะได้เจอกันอีกซักที

:coolly-0028:555+แสดงตัวแล้ว1คน:coolly-0028:555+
ปล.พี่ตี๋สงกรานต์มาเที่ยวโคราชป่าวพี่ ถ้ามาแวะมาหาผมได้ที่เดิมนะพี่ เมมเบอร์ใหม่ผมไว้ด้วยพี่ที่ลายเซ็นต์:coolly-0024:

ไม่แน่ใจว่าสงกรานต์จะใด้กลับหรืปล่าว
เร่งงานอยู่ต่อสัญญาถึง 10เม.ย.53สิ้นสุดสัญญา
หลังจากนั้นจะย้ายกลับสารคามถิ่นเก่า
สร้างสนามฟุตบอล ม.สารคาม
เหอ เหอ เหอ

ปล.แล้วเบอร์เก่ายังใช้อยู่ปล่าววะ

แก้ไขล่าสุด:
ไม่แน่ใจว่าสงกรานต์จะใด้กลับหรืปล่าว

เร่งงานอยู่ต่อสัญญาถึง 10เม.ย.53สิ้นสุดสัญญา
หลังจากนั้นจะย้ายกลับสารคามถิ่นเก่า
สร้างสนามฟุตบอล ม.สารคาม

เหอ เหอ เหอ
ถ้าไงได้ผ่านมาแวะหาน้องหน่อยนะพี่คิดฮอด งี้ย้ายกลับถิ่นเก่าก็จัดตั้งกลุ่มCEF@SARAKRAMเลยดิพี่ หรือจะมารวมกะโคราชดีล่ะใกล้ๆกันเอง:coolly-0044:
เบอร์เก่าไม่ใช้แล้วพี่

ถ้าไงได้ผ่านมาแวะหาน้องหน่อยนะพี่คิดฮอด งี้ย้ายกลับถิ่นเก่าก็จัดตั้งกลุ่มCEF@SARAKRAMเลยดิพี่ หรือจะมารวมกะโคราชดีล่ะใกล้ๆกันเอง:coolly-0044:
เบอร์เก่าไม่ใช้แล้วพี่

200กิโลมานว่าใกล้ หึ หึ หึ

200กิโลมานว่าใกล้ หึ หึ หึ
200กิโลขับรถชั่วโมงก่าๆก็ถึงแล้วพี่ ตอนผมอยู่บางกอกผมขับรถไปกินเหล้าหัวหินแล้วขับกลับตอนตี3ออกบ่อย อย่าไปกลัวพี่ แต่ผมกลัวพี่ให้ผมไปหา:coolly-0046:555+

ไรวะ..อยู่ๆก็หนาวเฉยเลย...ฮ่าๆๆ

โคราชใครมีฝาโปรงเดิมขายมั่งค๊าบบบ

โทรบอกหน่อยเด้อ 080-1000-151

ไม่ได้ดื่มมา3วันแล้วร่างกายสดชื่นดีจัง สงสัยพรุ่งนี้กินได้ยาวๆ:coolly-0020:

โคราชหนาวจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม