• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,461

• #2,463
ได้ข่าวว่าไปแอบนัดพบกันร้านน้าน๊อต....ไม่ชวนเล๊ยยย...

สถานที่รวมตัว เผื่อผ่านมาก็แวะกันได้นะคับ ตอนนี้รวมกันเองอยู่ 7-8 คันแล้ว ไปจอดทุกวัน ซ่อมโน่นใส่นี่กัน
ลองไปตามที่บอกไว้..แต่หนีไปเที่ยว.บ้านผมสงั้น

สวัสดีพี่น้องชาวโคราช

อากาศร้อนจัง......................:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

รถคืบหน้าไปถึงไหนแล้วพี่

รถคืบหน้าไปถึงไหนแล้วพี่

ลุ้นๆๆๆๆ......ให้เสร็จก่อนหน้าฝนอะนะ........................มันต้องเสร็จทันแน่ๆๆๆๆ
.
.
.
ปล........จิงปะมันต้องทัน:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

จัดปายพี่ ช่วยเชียร์เป็นกำลังใจให้นะพี่

ลุ้นๆๆๆๆ......ให้เสร็จก่อนหน้าฝนอะนะ........................มันต้องเสร็จทันแน่ๆๆๆๆ
.
.
.
ปล........จิงปะมันต้องทัน:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
สีดีต้องดูตอนแห้ง ไปเรื่อยๆ:coolly-0003:

แห้งช้า 2 เค 2 ปียังไม่แห้ง

ล้อเล่น ^^

รูปส่วนตัวนี่รูปแฟนเหรอ...ถ้าใช่ติดต่อเพื่อนแฟนให้คนดิเอาแบบแฟนนายนะ ถ้าต่ำกว่านี้ขอพิจรณาก่อนแบบว่าหล่อเลือกหน่อยนะ:coolly-0046:

รูปมักจะสวยกว่าตัวจริงอยู่แล้ว...ฮ่าๆๆ คนที่นั่งขายของด้วยกันน่ะ ปรึกษาเค้ายัง เห็นมาดูบอลด้วยกันอยู่
[/Q

รูปมักจะสวยกว่าตัวจริงอยู่แล้ว...ฮ่าๆๆ คนที่นั่งขายของด้วยกันน่ะ ปรึกษาเค้ายัง เห็นมาดูบอลด้วยกันอยู่
[/Q
ของงี้ใครเค้าเคยปรึกษาล่ะเค้ามีแต่ซุ่มห้ามทำซึ่งๆหน้า ที่ร้านอ่ะมีสาวๆมาส่งสายตาให้บ่อยแต่ไม่มีปัญญาได้แต่มองแล้วก็เสียดาย แล้วที่นั่งดูบอลอ่ะที่ไหนสนามหรือว่าร้านเหล้าถ้าร้านเหล้านี่โชคดีเลยนะที่เห็นเพราะส่วนมากไปนั่งกะน้องๆแล้วก็ไหลไปต่อ2ชิ้น :coolly-0046:เหอะๆมันมัน บางทีมันยันเช้า:coolly-0030:

• #2,476
  • #2,478
ของงี้ใครเค้าเคยปรึกษาล่ะเค้ามีแต่ซุ่มห้ามทำซึ่งๆหน้า ที่ร้านอ่ะมีสาวๆมาส่งสายตาให้บ่อยแต่ไม่มีปัญญาได้แต่มองแล้วก็เสียดาย แล้วที่นั่งดูบอลอ่ะที่ไหนสนามหรือว่าร้านเหล้าถ้าร้านเหล้านี่โชคดีเลยนะที่เห็นเพราะส่วนมากไปนั่งกะน้องๆแล้วก็ไหลไปต่อ2ชิ้น :coolly-0046:เหอะๆมันมัน บางทีมันยันเช้า:coolly-0030:
หรือที่ย้านไม่เปิดประตูให้ครับ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เนี่ย..ถึงเรียกว่า..ปกติ..:coolly-0010:
เป็ดแดงเอ๋ยแพ้อีกแล้วนะเป็ด ปีหน้าเจ้าจะได้ไปยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกมั้ยหนอ:coolly-0028:555+ ไม่ไปโผล่ห้องเป็ดแดงFCเลยนะลูกเป็ด:coolly-0045:555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม