• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามพี่ๆในโคราชหน่อยครับ พอดีผมจะเอาตัวตั้งมุมเสาโทไปทำปรับเกียวอ่ะครับ รถผมมีปัญหาเรื่องศูนย์หลังไม่ตรงติดลบอยู่ 2cm ครับ ว่าในโคราชมีที่ไหนรับทำบ้างครับงบประมาณประมาณเท่าไรครับ รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,423
สอบถามพี่ๆในโคราชหน่อยครับ พอดีผมจะเอาตัวตั้งมุมเสาโทไปทำปรับเกียวอ่ะครับ รถผมมีปัญหาเรื่องศูนย์หลังไม่ตรงติดลบอยู่ 2cm ครับ ว่าในโคราชมีที่ไหนรับทำบ้างครับงบประมาณประมาณเท่าไรครับ รบกวนพี่ๆหน่อยครับ
จะลองสอบถามดูให้ว่าแต่..ถ้าไม่แพงจะมาทำที่โคราชมั้ยครับ..จะได้วางแผนล่วงหน้า:coolly-0003:

ร้อนจิงๆวันนี้....

• #2,425
จะลองสอบถามดูให้ว่าแต่..ถ้าไม่แพงจะมาทำที่โคราชมั้ยครับ..จะได้วางแผนล่วงหน้า:coolly-0003:
อ้าว...:coolly-0043:อยู่โคราชเหรอนึกว่าอยู่เขมร แต่เข้าเวปบ่อยๆน่าจะอยู่เขมรนะจริงมั้ย:coolly-0028:555+

ใครจะไปกรุงเทพยกมือขึ้น...ล้อหมุนตี2เจอกันได้ที่ บขส ใหม่ :coolly-0010:555+

• #2,428
อ้าว...:coolly-0043:อยู่โคราชเหรอนึกว่าอยู่เขมร แต่เข้าเวปบ่อยๆน่าจะอยู่เขมรนะจริงมั้ย:coolly-0028:555+
กลับมาแล้วเหรอครับ..รู้ทันด้วย

• #2,429
ใครจะไปกรุงเทพยกมือขึ้น...ล้อหมุนตี2เจอกันได้ที่ บขส ใหม่ :coolly-0010:555+
ไม่ไปด้วยหรอกเค้าจะไป 2 ชิ้นและไม่เหลือสักชิ้นเลย:coolly-0010::coolly-0010:

ไม่ไปด้วยหรอกเค้าจะไป 2 ชิ้นและไม่เหลือสักชิ้นเลย:coolly-0010::coolly-0010:
เขมรมีด้วยเหรอ ไม่ใช่มีแต่รำวงฝุ่นตลบหรอกหรือ ระวังโดนเสกหนังควายเข้าท้องนะเว้ย

• #2,431
เขมรมีด้วยเหรอ ไม่ใช่มีแต่รำวงฝุ่นตลบหรอกหรือ ระวังโดนเสกหนังควายเข้าท้องนะเว้ย
ไม่คุยด้วยแหละ..ไปเตรียมตัวเดินทางนะ.ลุง..ขากลับเอา กระหรี่....พับ มาฝากหน่อยดิ เดินทางปลอดภัยนะครับ
เด็กๆอย่างผม.อนามัยจัดไปแล้ว:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

• #2,432
สวัสดีตอนเช้า...พี่น้อง โคราช
การแข่งขันรถยนต์ทางตรง 201 M.
อาทิตย์นี้ 7 / 3 / 53 ณ.สนามแข่งรถ จอหอ 16.00 น.เป็นต้นไป (แล้วเจอกันครับ)

:coolly-0033::coolly-0033:คร้าบผม

หวัดดีคร้าบบบบบ พี่น้อง Cef@Korat ทุ๊กท่าน

สวัสดีครับ เชฟโคราช
เชิญเที่ยวงานเทศกาลบุญผะเหวด ฟังเทศมหาชาติที่ร้อยเอ็ด
5-7 มีนาคมนี้ครับ กินขนมจีนฟรีตลอดงานครับ

มันคืองานอะำไรคร้าบ

เงียบเหงากันเช่นเคยคร้าบ

• #2,438
มันคืองานอะำไรคร้าบ
เป็นงานประมาณว่า ประจำปี บุญพระเหวดน่าจะย่อมาจากพระเวสสันดรมั่งครับจำบ่อได้คือกัน ถ้าผิดอย่าว่ากัน เด๋วผมไปหาคำตอบที่ถูกต้องมาให้แน่นอน:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
  • #2,439
เงียบเหงากันเช่นเคยคร้าบ
:coolly-0004:โอ้ยมันจะเงียบอะไรกันเค้ากระทู้กันเย้ๆ แล้วโผล่มาก็ว่าเงียบเลย...แปลกคนแฮะ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• #2,440
วันนี้เหนื่อยๆว่ะ..สงสัยจะไม่ได้ไปเที่ยวห้อง Freestyle แน่เลย..ตู..:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม