• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,401
สถานที่รวมตัว เผื่อผ่านมาก็แวะกันได้นะคับ ตอนนี้รวมกันเองอยู่ 7-8 คันแล้ว ไปจอดทุกวัน ซ่อมโน่นใส่นี่กัน
ทุกวันเลยเหรอครับคงจะเป็นช่วงกลางวันใช่มั้ยเพราะตกเย็นเห็นปิดร้านทุกทีเลย :coolly-0043:

• #2,402
ทุกวันเลยเหรอครับคงจะเป็นช่วงกลางวันใช่มั้ยเพราะตกเย็นเห็นปิดร้านทุกทีเลย :coolly-0043:
ร้านเค้าไม่ใช่ปะยาง24ชั่วโมงนะ

เมาอีกแหละ..ลุง..:coolly-0028:
นั่นดิ..คาดว่าเย็นนี้ไม่น่ารอดอีกมีแขกมาเยือนจากกรุงเทพต้องต้อนรับอีก เฮ้อ..ที่ไหนดีวะเนี่ย 2ชิ้นก็เบื่อ หาที่ไม่มีซักชิ้นเลยดีก่า:coolly-0046:

ม่ายมีไรมาก.................มาเฝ้าบ้านอะนะ:coolly-0022::coolly-0022:

• #2,406
ร้านเค้าไม่ใช่ปะยาง24ชั่วโมงนะ
เค้าเป็นร้านขายยาง+แม็ก รออีกนิดจะรับปะยาง แล้ว.
นั่นดิ..คาดว่าเย็นนี้ไม่น่ารอดอีกมีแขกมาเยือนจากกรุงเทพต้องต้อนรับอีก เฮ้อ..ที่ไหนดีวะเนี่ย 2ชิ้นก็เบื่อ หาที่ไม่มีซักชิ้นเลยดีก่า:coolly-0046:
แขก.ขายผ้าป่าว..:coolly-0010:.ไม่มีสักชิ้นก็ที่บ้านงัย:coolly-0010:

• #2,407
  • #2,408
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ยางก็รับปะนะคับ ไปอยู่กันบ่ายๆถึงเย็นๆ ตกเย็นไปวิ่งบุ่งกัน (ดูสาว)

ขายของนิดหน่อยคับ เผื่อโคราชด้วยกันสนใจ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31888

ไฟล์แนบ

27.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
เออ..แต่ผมไม่ใช่เจ้าของร้านนะ ผมไปอาศัยเครื่องมือเค้า..ฮ่าๆๆ

• #2,411
นอนต่อดีก่า:coolly-0030:

• #2,415
แขกขายถั่วเว้ยยย ถั่วดำด้วย

เข้าเวรเหรอจ่า

นอนต่อดีก่า:coolly-0030:
ยังอยู่หรือ..ลุง..กลับดึกทุกทีเห็นรายงานตัว..เมาตลอด..
เมื่อคืนคงหนักสินะครับ...:coolly-0043:

ยังอยู่หรือ..ลุง..กลับดึกทุกทีเห็นรายงานตัว..เมาตลอด..
เมื่อคืนคงหนักสินะครับ...:coolly-0043:
ไม่หนักแต่ตัวเบาวิ้วววววว:coolly-0010:

บอลฝากดูแลน้องสาวที่โคราชด้วยนะ...:coolly-0022:
กลับอุบลวันไหนโทรมาด้วยแล้วกัน..จะพาไปดื่มกันนิดหน่อย:coolly-0046:

• #2,419
บอลฝากดูแลน้องสาวที่โคราชด้วยนะ...:coolly-0022:
กลับอุบลวันไหนโทรมาด้วยแล้วกัน..จะพาไปดื่มกันนิดหน่อย:coolly-0046:

ปล.ไม่มีปัญหา:coolly-0003:
ถ้าหมายถึง.CIVIC.ดำ (1) ไม่ค่อยเจอกันเลยแต่ก็จะเห็นอยู่บ่อยๆโดยที่ (1) ไม่รู้ตัว:coolly-0010: นิดหน่อยเนี่ยแค่หัวทิ้มป่าว

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม