• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครกัน..รั่วขนาดนั้นเลยเหรอ..ลุง..:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
:coolly-0004:รู้ทั้งรู้ทำเนียน ไม่ต้องอายเค้ารู้กันหมดแหล่ะ:coolly-0029:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,363
:coolly-0006:พักเว้ย...มะคืนกลับเช้าเลย แสรดดดดดดด:coolly-0027:
ดีแล้ว.ลุง.ไม่กลับดึกแต่.กลับ.เช้าเลย:coolly-0003:
แล้วไปค้างไหนมาจ๊ะ:coolly-0043:

• #2,364
พวกผมรวมกันเองบ่อยๆ ร้านแม็กน้าน๊อต หัวทะเลอะคับ ว่างๆก็แวะมานั่งเล่นกัน..
บ่อยนี่ประมาณไหน.วันไหนบ้าง.หรือแล้วแต่นัด.ช่วงเวลาที่ไปชุมนุมกัน.จะได้แหวะไปทักทายกัน:coolly-0003:

ดีคับ...................................:coolly-0039::coolly-0039:

บ่อยนี่ประมาณไหน.วันไหนบ้าง.หรือแล้วแต่นัด.ช่วงเวลาที่ไปชุมนุมกัน.จะได้แหวะไปทักทายกัน:coolly-0003:
ระวังโดนสลายการชุมนุมนะเว้ย555+

มะคืนนอนเต็มที่มีแรงแล้วโว้ยยยย
เย็นนี้กินเหล้าต่อ555+

รบกวนพี่น้องชาวโคราชหน่อยครับ ครือ ผมจะมีคณะทัวร์ประมาณ 50 คน ไปแวะกินข้าวต้มรอบดึก ประมาณ ห้าทุ่ม หรือเที่ยงคืน ที่โคราช อยากทราบว่ามีร้านข้าวต้มร้านไหนที่เปิดดึกและดูดี รถบัสจอดได้ บ้างครับ จะแวะกินแล้วไปหนองคายต่อ รบกวนแนะนำหน่อย ขอชื่อร้านและที่ตั้งคร่าวๆ ก็ดีนะครับ หากมีเบอร์ด้วยยิ่งแจ๋ว ขอบคุณล่วงหน้า

รบกวนพี่น้องชาวโคราชหน่อยครับ ครือ ผมจะมีคณะทัวร์ประมาณ 50 คน ไปแวะกินข้าวต้มรอบดึก ประมาณ ห้าทุ่ม หรือเที่ยงคืน ที่โคราช อยากทราบว่ามีร้านข้าวต้มร้านไหนที่เปิดดึกและดูดี รถบัสจอดได้ บ้างครับ จะแวะกินแล้วไปหนองคายต่อ รบกวนแนะนำหน่อย ขอชื่อร้านและที่ตั้งคร่าวๆ ก็ดีนะครับ หากมีเบอร์ด้วยยิ่งแจ๋ว ขอบคุณล่วงหน้า
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• #2,371
ถ้ามาดึกก็น่าจะเป็นร้าน ปึงโภชนา ตั้งอยู่หน้า บขส.ใหม่
ถนน มิตรภาพ-หนองคาย มาจาก กทม.วิ่งผ่านหน้าเดอะมอล์ เลี้ยว
ซ้ายไปทาง ขอนแก่น สักหน่อยก็เจอ หาง่ายครับ ไม่ต้องกลับรถ
ซ้ายมือของท่าน:coolly-0003:

ถ้ามาดึกก็น่าจะเป็นร้าน ปึงโภชนา ตั้งอยู่หน้า บขส.ใหม่
ถนน มิตรภาพ-หนองคาย มาจาก กทม.วิ่งผ่านหน้าเดอะมอล์ เลี้ยว
ซ้ายไปทาง ขอนแก่น สักหน่อยก็เจอ หาง่ายครับ ไม่ต้องกลับรถ
ซ้ายมือของท่าน:coolly-0003:
ขอบคุณครับ

ไม่แน่น่ะพี่หนึ่ง อีก อาทิตย์ 2 อาทิตย์ อาจจะขึ้นไป รองดูก่อน ^^

ระวังเจอด่านเป่าหน้าBIC C นะครับเพิ่งโดนมาโคตรซวย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม