• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,341
เฮ้ย..ลุงๆๆๆ

หน้า 233 หนุ่มๆเค้าแลกเมล์กันแนะ

5555555+

แอบแอดไปหาเค้ากันมั่งป่าว....อย่าให้จับได้นะ:coolly-0044:
ตัดผมแล้วเป็นเด็กเลยนะ..ตั้น:coolly-0043:

• #2,342
ยังทำงานอยู่ครับ พี่น้อง:coolly-0012::coolly-0012:

• #2,343
  • #2,344
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:.....

เงียบเหงา เงียบเหงา เหมือนเดิม

ท่านบอล..หาเรื่องกินเลี้ยงกันดีมั้ย...ซักเดือนเมษา....รึว่างัย???

ท่านบอล..หาเรื่องกินเลี้ยงกันดีมั้ย...ซักเดือนเมษา....รึว่างัย???
ดีคร้าบน้า

รู้สึกว่าโคราชเซฟเยอะมาก

รุ่นใหม่ๆหรือเก่าๆเขาอยากรู้จักกันนะคร้าบ

• #2,348
ท่านบอล..หาเรื่องกินเลี้ยงกันดีมั้ย...ซักเดือนเมษา....รึว่างัย???[/quote]

ท่าน..เลยเหรอครับ.พี่..คิดอยู่เหมือนกันครับเห็นถามมากันหลายคนและคงจะไม่อลังการหรือเป็นทางการอย่างที่ผ่านๆมานะครับ เพราะหลายท่านต่างก็ทำมาหากินกัน(ทำงาน) ส่วนท่านที่ว่างก็จะได้นัดพบเจอกันตามสะดวก ส่วนวันและสถานที่จะได้แจ้งให้ทราบครั้งต่อไป ถ้าเป็นไปได้คงก่อน เมษา.นี้คงดีครับส่วนตัวผมอยากให้เป็นเสาร์-อาทิตย์ นี้เลย ปล.รอพี่พาน้องๆไปกินกันครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • #2,349
เงียบเหงา เงียบเหงา เหมือนเดิม

ดีคร้าบน้า

รู้สึกว่าโคราชเซฟเยอะมาก

รุ่นใหม่ๆหรือเก่าๆเขาอยากรู้จักกันนะคร้าบ
มาบ่อยๆสิหรือจะตะโกนก็ได้นะมันจะได้ไม่เงียบ:coolly-0010:

• #2,350
13.00 น. ทำงานต่อครับ

มาบ่อยๆสิหรือจะตะโกนก็ได้นะมันจะได้ไม่เงียบ:coolly-0010:
ขอบคุณพี่

แค่ไม่อยากให้เงียบ

อยากให้คนโคราชเล่นกันเยอะๆ

มีอะไรก็คุยกันแชร์กัน

รักกัน รักกัน ไม่ต้องแบ่งพัก แบ่งพวก

ท่านบอล..หาเรื่องกินเลี้ยงกันดีมั้ย...ซักเดือนเมษา....รึว่างัย???[/quote]

ท่าน..เลยเหรอครับ.พี่..คิดอยู่เหมือนกันครับเห็นถามมากันหลายคนและคงจะไม่อลังการหรือเป็นทางการอย่างที่ผ่านๆมานะครับ เพราะหลายท่านต่างก็ทำมาหากินกัน(ทำงาน) ส่วนท่านที่ว่างก็จะได้นัดพบเจอกันตามสะดวก ส่วนวันและสถานที่จะได้แจ้งให้ทราบครั้งต่อไป ถ้าเป็นไปได้คงก่อน เมษา.นี้คงดีครับส่วนตัวผมอยากให้เป็นเสาร์-อาทิตย์ นี้เลย ปล.รอพี่พาน้องๆไปกินกันครับ
ที่ไหนก้อได้เจอกันหน่อยเดี๋ยวลืมกัน

ยืมไปใช้ตอนเช้าๆที่บ้านหน่อย.ลุง..เอาไว้ติดเตาถ่าน.
นึงข้าวเหนียว.อ่ะ.:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
เหม็นกลิ่นชนบทว่ะ:coolly-0007:

เบื่อพวกคอมพวกเน็ตที่ทำงานจังว่ะ พอมีให้เล่นก็พิมพ์มาเรื่อยเปื่อย มีการตอบกระทู้ตัวเองด้วย มันรั่วป่าววะ:coolly-0043:

• #2,355
  • #2,356
เบื่อพวกคอมพวกเน็ตที่ทำงานจังว่ะ พอมีให้เล่นก็พิมพ์มาเรื่อยเปื่อย มีการตอบกระทู้ตัวเองด้วย มันรั่วป่าววะ:coolly-0043:
ใครกัน..รั่วขนาดนั้นเลยเหรอ..ลุง..:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• #2,358
2 ชิ้นม่ะ ลุง
:coolly-0028:
ถามทำไม..ไปรอเลย.เด๋ว..ลุง..เลิกจากงานขาย..ลุง..ก็กลับบ้าน
2 ชิ้น ตอกบัตรลงเวลาแล้วครับ..:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

พวกผมรวมกันเองบ่อยๆ ร้านแม็กน้าน๊อต หัวทะเลอะคับ ว่างๆก็แวะมานั่งเล่นกัน..

ถามทำไม..ไปรอเลย.เด๋ว..ลุง..เลิกจากงานขาย..ลุง..ก็กลับบ้าน
2 ชิ้น ตอกบัตรลงเวลาแล้วครับ..:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
:coolly-0006:พักเว้ย...มะคืนกลับเช้าเลย แสรดดดดดดด:coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม