• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,221

• #2,222
ลุง..ลุง..อยู่แถวหน้า.com.เปล่าทักทายหลานหน่อย :coolly-0041:

• #2,223
ไปดีกว่า...:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ประกาศ

วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553
ทางเพื่อนๆพี่ๆชาวเวป A31CLUB.com ได้จัดทริป(meeting) ร่วมกันทำบุญเลี้ยงเด็กกำพร้า ณ วัดบางเพลิง อ.บางประหัน จ.พระนครศรีอยุธยา

http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=7592.0

เพื่อนๆพี่ๆท่านใดประสงค์ร่วมทำบุญ(ฝากของไปร่วมบริจาค) ติดต่อ 0811850002,0863093635 ตั้นครับ

บ้านนี้มีแต่คนบาบหราไงนี่

• #2,225
เป็ดระยะสุดท้ายยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0045:

• #2,228
:coolly-0042:ตายห่าละ....ไม่ทำบุญถึงกะบาปเลยเหรอวะเนี่ย เอาไรไปให้ดีหว่า:coolly-0043:
เอาของที่ร้านเลย..แหวน,กำไร,ตุ้มหู ฯลฯ:coolly-0010:

เอาของที่ร้านเลย..แหวน,กำไร,ตุ้มหู ฯลฯ:coolly-0010:

ทราบมาว่าช่วงนี้น้องๆขาดแคลนยาบ้าอย่างแรง....เฮ้ยไม่ช่าย

มีไรก้อได้หมดเสื้อผ้าเก่าไม่ใช้อะไรเทือกนี้ก้อได้..ไม่มีก้อไม่เป็นไรจ้า

• #2,231
:coolly-0042:ตายห่าละ....ไม่ทำบุญถึงกะบาปเลยเหรอวะเนี่ย เอาไรไปให้ดีหว่า:coolly-0043:
รู้อย่างนี้แล้วก็รีบทำบุญกันดีกว่า..ปล่อย.โคฯ..เลย
ทราบมาว่าช่วงนี้น้องๆขาดแคลนยาบ้าอย่างแรง....เฮ้ยไม่ช่าย

มีไรก้อได้หมดเสื้อผ้าเก่าไม่ใช้อะไรเทือกนี้ก้อได้..ไม่มีก้อไม่เป็นไรจ้า
คงเป็นเสื้อผ้าเก่าครับ..แล้วเดินทางตอนไหนกี่โมงกี่ยามกัน

• #2,232
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:...

รถใครอะ ติดก๊อตซิล่า คันสีขาวๆ สวยดีคับ ตูดเป็ดทำที่ไหน

• #2,234
รถใครอะ ติดก๊อตซิล่า คันสีขาวๆ สวยดีคับ ตูดเป็ดทำที่ไหน
ไม่ทราบเหมียนกัน..น่าจะเป็นรถที่ไม่อยู่ในกลุ่ม..ครับ:coolly-0043:

รู้อย่างนี้แล้วก็รีบทำบุญกันดีกว่า..ปล่อย.โคฯ..เลย

คงเป็นเสื้อผ้าเก่าครับ..แล้วเดินทางตอนไหนกี่โมงกี่ยามกัน
เดินทางวันไหนตอนไหนคร้าบอยากทำบุญมั่ง

ทำแต่บาปมาเยอะแล้ว

ชาวโคราช ใครมีเสาร์อากาศสภาพดีๆ กะฝากระโปรงเดิมๆมั่งคับ..ขอซื้อหน่อย

cef@korat ปิดทำการเสาร์-อาทิตย์ มีธุระติดต่อวันจันทร์ครับ:coolly-0029:

749 เด๊วนี้ดังแล้ว ^^

พี่หนึ่ง ลงมากรุงเทพนัดหน่อยน่ะ บ้านเฮียบอล 069 ก็ได้ มันๆๆ ^^

พี่หนึ่งเด๊ว ฟักปิดเทอมก่อนน่ะ

เด๊วจะขึ้นไปโคราช แล้วนัดเจอกันเป็นกลุ่มๆเลย มันๆๆ ^^

749 เด๊วนี้ดังแล้ว ^^

พี่หนึ่ง ลงมากรุงเทพนัดหน่อยน่ะ บ้านเฮียบอล 069 ก็ได้ มันๆๆ ^^
พี่ลงไปบ่อยนะ แต่พี่ไปซื้อของตอนเช้า 11โมงก็กลับแล้วเพราะตอนเย็นพี่ขายของอ่ะ ถ้าไงได้ลงไปเที่ยวจะโทรหาแล้วกัน ไม่ได้เจอกัน2ปีแล้วมั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม