• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เดี๋ยวว่างๆ...หาเรื่องเจอกันซักทีก็ดีนะ......(เจอกันแล้วเสียววะ...กลัว ตร)
ได้เลยครับ มาหาผมที่เซฟวันได้นะผมขายของอยู่นั่นแหล่ะโซนเปิดท้ายอ่ะ

รถเป็นไร....หรือว่าไปโม(หมก)หรือเปล่า.................อิอิ
ปล........หายไวไวน้า:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:
มันเอาไปหมก(หมกป่านะ)ป่ามันซะด้วย:coolly-0028:555+

รถเป็นไร....หรือว่าไปโม(หมก)หรือเปล่า.................อิอิ
ปล........หายไวไวน้า:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:
ไป(หมก)เหมือนกันหละนะี

พี่โต้ชีริ๊ก

ได้เลยครับ มาหาผมที่เซฟวันได้นะผมขายของอยู่นั่นแหล่ะโซนเปิดท้ายอ่ะ
:coolly-0010:ว่างๆจะไปกิงเบียร์ด้วยคนครับ อยู่สูงเนิน

:coolly-0010:ว่างๆจะไปกิงเบียร์ด้วยคนครับ อยู่สูงเนิน
:coolly-0043:ใครหว่า แจ้งชื่อเสียงหน่อยครับเผื่อลืม ยินดีครับมาได้ตลอดเลย :coolly-0046:"กินเบียร์ กินเบียร์"

สวัสดีโคราช นัดรวมกันซักทีดีไหม ผมยังไม่รู้จักใครเลย

สวัสดีโคราช นัดรวมกันซักทีดีไหม ผมยังไม่รู้จักใครเลย
ค่อนข้างจะยากนะครับที่จะมารวมตัวกันหมดหรือเยอะๆเพราะคนต่างทำมาหากินกันครับเวลาเลยไม่ค่อยจะตรงกันสักเท่าไร มีไรมาหาได้นะที่เซฟวันผมนั่งกินเบียร์อยู่นี่แหล่ะ ติดลมก็ไปต่อ:coolly-0001:

ยินดีด้วยนะพี่ติ๊ก

ได้รหัสแล้ว ใช้ได้แล้วนะพี่

ได้นะครับ จะได้รู้จักกัน

พี่น้องของบ้านเรา

เริ่มมากขึ้น น่าจะนัดเจอกัน

โคราชบ้านเอง รักกัน รักกัน

ฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ข้าคือ A311108

ยินดีด้วยคร้าบ

รถเสร็จเร็วๆนะพี่

เมื่อวานเค้าคิดถึงไอ้เขียวอะ........................(นอนม่ายค่อยจะหลับ):coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

อยากขับ..................ไอ้ขาวแย้ว:coolly-0033::coolly-0033:

เมื่อวานเค้าคิดถึงไอ้เขียวอะ........................(นอนม่ายค่อยจะหลับ):coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

อยากขับ..................ไอ้ขาวแย้ว:coolly-0033::coolly-0033:
เอาใจช่วยนะรีบๆเสร็จ

อยากเห็นหลังคามีรู

มันจะเนียนไหม

ค่อนข้างจะยากนะครับที่จะมารวมตัวกันหมดหรือเยอะๆเพราะคนต่างทำมาหากินกันครับเวลาเลยไม่ค่อยจะตรงกันสักเท่าไร มีไรมาหาได้นะที่เซฟวันผมนั่งกินเบียร์อยู่นี่แหล่ะ ติดลมก็ไปต่อ:coolly-0001:
ต้องรวมแบบไม่ได้นัดคับ...ถึงจะว่าง..ฮ่าๆๆ

พาคนในรุปมาด้วยจิ คนแก่แถวนี้ได้มีกำลังใจบ้าง:coolly-0009:
แล้วเมื่อคืนเมิงหายหัวไปไหนวะ พี่เมาอยู่กะพล2คนที่2ชิ้น แม่งเมาชิบหายขับรถถึงบ้านได้ไงไม่รู้:coolly-0008:

ฟลัดเอ้ยยยย แฮ้งโว้ยยยยยยยยยยยย ปวดหัวด้วย...:coolly-0008:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม