• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่หนึ่งเด๊ว ฟักปิดเทอมก่อนน่ะ

เด๊วจะขึ้นไปโคราช แล้วนัดเจอกันเป็นกลุ่มๆเลย มันๆๆ ^^
มามา...จะจับกินเหล้าอีก:coolly-0028:555+
มาก็โทรหาพี่แล้วกัน จะพาไปกินข้าวอร่อยๆ

สวัสดีชาวโคราชตอนเช้าๆ

เงียบเหงากันเหมือนเคย

เน็ตถูกตัด เลยไม่ค่อยได้เข้าเล่น ไม่มีมีกิจกรรมอะไรบ้าง เหอๆๆๆ

โคราชเงียบเหงาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เงียบนักจัดไป:coolly-0039:
http://www.youtube.com/watch?v=NFGvrsYKlzI

ดีจร้า.....................................
..........................................

ได้รหัสเซฟไทยแล้วไมไม่เข้ารหัสล่ะ

ทำไงอะพี่.......................ทำม่ายเป๋ง
(ใครทำเป็นช่วยบอกที่อะนะ............จะให้กินไอติม:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:)

ทำไงอะพี่.......................ทำม่ายเป๋ง
(ใครทำเป็นช่วยบอกที่อะนะ............จะให้กินไอติม:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:)
ในช่องปักหมุดอ่ะจะมีให้ลงรายละเอียดเอาไว้แล้วเดี๋ยวเค้าจะทำให้หรือมาหาที่เซฟวันแล้วจะบอกอีกที

แจ้งแล้วใช่ไหมพี่

เดี่ยวคนดูแลระบบก็จัดการให้

ใช้ได้เร็วๆนะพี่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,255
cef@korat ปิดทำการเสาร์-อาทิตย์ มีธุระติดต่อวันจันทร์ครับ:coolly-0029:
ถูกครับ.ลุง..ทำงาน จันทร์ - ศุกร์ หยุด เสาร์ - อาทิตย์..:coolly-0003:

แซ๊ดดดดดดดดดด..ฟิ้วววววววว:coolly-0034:

เข้ามาดู..ความเคลื่อนไหว..

ยังไม่มีความเคลื่อนไหวครับน้า มีแต่หายหัวกันไปเรื่อยๆ:coolly-0011:

เดี๋ยวว่างๆ...หาเรื่องเจอกันซักทีก็ดีนะ......(เจอกันแล้วเสียววะ...กลัว ตร)

ถูกครับ.ลุง..ทำงาน จันทร์ - ศุกร์ หยุด เสาร์ - อาทิตย์..:coolly-0003:

รถเป็นไร....หรือว่าไปโม(หมก)หรือเปล่า.................อิอิ
ปล........หายไวไวน้า:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม