• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีมา 1 ปี 3 เดือน กับอีก 9 วันแล้วครับ..ยินดี..ยินดี..ต้อนรับ
ยังมีชีวิตอยู่เหรอนึกว่าตายห่าไปแล้วอุตส่าห์ทำบุญกวดน้ำไปให้ได้รับมั่งป่ะ

ใครอยากดูรถเทพเข้าไปดูเอา
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=QwLhGLYfIic"]http://www.youtube.com/watch?v=QwLhGLYfIic

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,205
ยังมีชีวิตอยู่เหรอนึกว่าตายห่าไปแล้วอุตส่าห์ทำบุญกวดน้ำไปให้ได้รับมั่งป่ะ
ยังอยู่ดีมีแฮงครับ..กวดให้ใหม่แล้วกัน..ขอเป็นดวงยานะ..:coolly-0010:
ใครอยากดูรถเทพเข้าไปดูเอา
http://www.youtube.com/watch?v=QwLhGLYfIic
งง..ไม่เห็นมีรถพวกเราเลย..หรือเราไม่ใช่เทพกัน:coolly-0043:

งง..ไม่เห็นมีรถพวกเราเลย..หรือเราไม่ใช่เทพกัน:coolly-0043:[/QUOTE]
น่าจะสำนึกได้นะ

• #2,207
ไปทำอะไรที่อู่ช่างหนุ่มมาครับบบเผื่อจะไปทำบ้าง

• #2,209
:coolly-0030:นอนดีกว่า...:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ประกาศ

วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553
ทางเพื่อนๆพี่ๆชาวเวป A31CLUB.com ได้จัดทริป(meeting) ร่วมกันทำบุญเลี้ยงเด็กกำพร้า ณ วัดบางเพลิง อ.บางประหัน จ.พระนครศรีอยุธยา

http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=7592.0

เพื่อนๆพี่ๆท่านใดประสงค์ร่วมทำบุญ(ฝากของไปร่วมบริจาค) ติดต่อ 0811850002,0863093635 ตั้นครับ

แก้ไขล่าสุด:
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
สงสัยมีคนอยู่บ้านเพียงไม่กี่คนอะนะ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ยังงัยรักกันเหนียวแน่นนะ............ตะเอง:coolly-0020::coolly-0020:

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
สงสัยมีคนอยู่บ้านเพียงไม่กี่คนอะนะ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ยังงัยรักกันเหนียวแน่นนะ............ตะเอง:coolly-0020::coolly-0020:
ส่งใบสมัครมาแล้วใช่มั๊ยครับ
เลขสมาชิกน่าจะเป็นเบอร์ A311108 นะคับ
ยังงัยส่งรายละเอียดทาง PM ไปหาป๋าลองอีกทีนะ
copy ข้อความนี้ของผมไปด้วย จะได้รู้ว่าคนเดียวกัน
ถ้าสมัครแบบ 500 ระบุเบอร์เสื้อไว้ด้วยครับ เสื้อพร้อมรับได้พร้อมสติ๊กเกอร์เลขสมาชิกวันที่ 13 กุมภา นี้ที่งานมิตติ้งเซฟนนท์ครับ

ส่งใบสมัครมาแล้วใช่มั๊ยครับ
เลขสมาชิกน่าจะเป็นเบอร์ A311108 นะคับ
ยังงัยส่งรายละเอียดทาง PM ไปหาป๋าลองอีกทีนะ
copy ข้อความนี้ของผมไปด้วย จะได้รู้ว่าคนเดียวกัน
ถ้าสมัครแบบ 500 ระบุเบอร์เสื้อไว้ด้วยครับ เสื้อพร้อมรับได้พร้อมสติ๊กเกอร์เลขสมาชิกวันที่ 13 กุมภา นี้ที่งานมิตติ้งเซฟนนท์ครับ

คอบคุนคับ.................เดี๋ยวส่งรายละเอียดไปให้ป๋าลองครับ(ทาง PM)
เรื่องเสื้อ(ผมตัวเล็กขอเบอร์ M คับ)กะสติ๊กเกอร์(รบกวนส่งทางไปรษณีย์นะคับ)......ต้องขอโทษที่ไม่ได้ไปรับเอง........ตอนนี้รถทำสีอยู่คับ.......:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ปล......เย้ๆๆๆๆ...เค้ามีรหัสแย้ว A311108 ฮ้าๆๆๆๆๆๆ

คอบคุนคับ.................เดี๋ยวส่งรายละเอียดไปให้ป๋าลองครับ(ทาง PM)
เรื่องเสื้อ(ผมตัวเล็กขอเบอร์ M คับ)กะสติ๊กเกอร์(รบกวนส่งทางไปรษณีย์นะคับ)......ต้องขอโทษที่ไม่ได้ไปรับเอง........ตอนนี้รถทำสีอยู่คับ.......:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ปล......เย้ๆๆๆๆ...เค้ามีรหัสแย้ว A311108 ฮ้าๆๆๆๆๆๆ
รบกวนโอนค่าส่งไปรษณีย์มาให้ด้วยนะครับ 100 บาท
เด๋วจัดส่งแบบ EMS พร้อม PACKAGE อย่างดีเลย
ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ 0212509777
ทรงหมั้น จันทร์เฑียร

• #2,218
เรื่องเสื้อ(ผมตัวเล็กขอเบอร์ M คับ)กะสติ๊กเกอร์(รบกวนส่งทางไปรษณีย์นะคับ)......ต้องขอโทษที่ไม่ได้ไปรับเอง........ตอนนี้รถทำสีอยู่คับ.......:coolly-0033::coolly-0033:

ดีใจด้วยคนที่ได้เลขไปซื้อหวยแล้ว..
อย่างนี้ต้องฉลองใหญ่พร้อมรถเสร็จเลยมั้ยพี่

• #2,219
เงียบ.สงบ.เป็นปกติ...:coolly-0013:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม