• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทักทายนะครับ ทุกๆท่าน

เรียบร้อยดีหรือเปล่า.........................

ปล...........ว่างๆๆๆแวะไปเล่นกะพี่แกก็ๆได้:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ทำเองหมดเลยน่ะสิพี่ พี่แกแนะนำให้ผมทำเอง 555+
งานแกเยอะ พี่หนุ่มนิสัยดี ผมว่าแกคุยง่ายดี ถ้ามีอะไรจะไปให้แกทำนี่หล่ะร้านพี่หนุ่ม

ลุ้นแมนยูจนเมาเลยแต่ก็ชนะเว้ยยยยยยยยยย:coolly-0010:
ใครรู้ตัวว่าเป็นสาวกเป็ดแดงก็รู้ไว้นะ(โดยเฉพาะอีบอล):coolly-0028:555+ 3-1ชนะปืนคาไอบิวลี่เว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0039:
ปล.ทีมไหนรู้ตัวว่าอ่อนอย่าอ่านหรือตอบกระทู้นี้เป็นอันขาด555+

ปืนเค้าย้ายสะนามหลายปีเเล้วลุง:coolly-0028:

:coolly-0009::coolly-0009:

สวัสดีตอนเช้าเพื่อนๆชาวโคราชทุกๆคน

เงียบเหงาดีจังเลย บ้านโคราช
ฝนตกบ่อย อากาศดี สงสัยจะ.... :coolly-0031: อยู่
555 +++
:coolly-0028:

หวัดดีคับ เพิ่งรู้ว่ามีบอร์ทโคราช ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ มีรวมกันวันไหนไหมคับ โทรตามได้นะคับ 080-1000-151 กอล์ฟคับ เซฟแดงคับ

หวัดดีคับ เพิ่งรู้ว่ามีบอร์ทโคราช ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ มีรวมกันวันไหนไหมคับ โทรตามได้นะคับ 080-1000-151 กอล์ฟคับ เซฟแดงคับ
มีมาปีกว่าแล้วครับ :coolly-0003:ยินดีต้อนรับสู่บ้านcef@koratคนขี้เมาครับ เข้ามาคุยมาดูมาชมได้ตลอดครับ มีอะไรจะแจ้งในนี้แหล่ะครับ:coolly-0024:

หวัดดีคร้าบ ยินดีต้อนรับคร้าบ

เงียบเหงาที่สุด

หวัดดีจ้า.................ยินดีต้อนรับ...จ้า:coolly-0041::coolly-0041:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,197
ผ่านไป1วัน....ขณะนี้เวลา03.50น.ยังไม่มีใครโผล่ แสดงว่าสาวกเป็ดแดงอ่อนเต็มเล้า:coolly-0028:555+เลยไม่กล้าโผล่หัวมา :coolly-0008:
ไม่ใช่(ผี...)นิ..จะโผล่หัวมาได้..:coolly-0010:
ปืนเค้าย้ายสะนามหลายปีเเล้วลุง:coolly-0028:
ตระโกนดังๆหน่อยเด๋ว.ลุง.ไม่ได้ยิน..:coolly-0028:
เออว่ะ...กรูเมาไปหน่อย:coolly-0011:
ไม่หน่อยแล้วสภาพนี้:coolly-0008:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,198
มีมา 1 ปี 3 เดือน กับอีก 9 วันแล้วครับ..ยินดี..ยินดี..ต้อนรับ

ติดสติ๊กเกอร์ godzira สีขาว รถใครอะคับ ตูดเป็ดสวยดี อยากได้มั่ง ไปเอามาจากไหนคับ..

ชาวโคราช ใครมีเสาเอ ข้างขวาเหลือๆมั่งคับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม