• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อู่นี้ชอบมอมลูกค้า ระวังนะครับ
ขนาดผมยังไม่เป็นลูกค้านี่มีมาเลื่อยๆ
โอย:coolly-0007: มึน

ขอบคุณพี่ยศ+พี่เจ๋ง(ใช่ป่าวหว่า)
ที่มาส่งถึงหน้าบ้าน

วันหลังจะเข้าไปเมาต่อครับ 555

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณน้องๆ จากกลุ่มรามอินทราแวะมาเยี่ยมเยียนกัน มีน้องอั้มและน้องบอย เมากันไปตามระเบียบ..ช่วงนี้มีเซฟของพี่น้องเรา เข้ามาจ่อคิวกันหลายคัน ครับ ท่านใดอยากได้ของแต่ง ของซิ่งก็แวะมาชมกันได้ ยินดีต้อนรับ ทุกท่านครับ

แหม.. ทั้งซ้ายทั้งขวาเลยนะ พ่อคุณณณ...........

ผมโดนมันยัดให้ 3 ป๋อง
ดีนะ 1012 โดนลูกโทรตามเลยรีบกลับไปก่อน
ไม่งั้นนะ

ยาวๆๆๆๆๆ555

ไปกันบ่อยจัง ไม่ว่างเข้าไปซักที

วันนี้จะเมาอีกมั้ยล่ะ..555เจอที่อู่ครับ

ว้าเสียดายเมื่อวานไม่ได้ทำงานเลยไม่ได้เข้าเน็ต

ว่าแต่ทำไมป๋าไม่โทรตามผมครับ 555

ผมได้ที่ใหม่บรรยากาศชิวๆดีป๋าวันไหนมาอู่
โทรป๋าหาผมด้วยนะครับ จะชวนไปนั่งชิวๆ

นี่ดื่มแทนน้ำกันเลยหรือคับ :coolly-0010: :coolly-0023:
ตับแข็งแรงกันจิงๆเลย :coolly-0023:

นี่ดื่มแทนน้ำกันเลยหรือคับ :coolly-0010: :coolly-0023:
ตับแข็งแรงกันจิงๆเลย :coolly-0023:
ไปมั้ยเนี่ยพี่เหวก รถเสร็จแล้วไม่ใช่เหรอ...นั่งมาเป็นเพื่อนพี่ยศก็ได้ :coolly-0029:

จะดีรึครับ

จะดีรึครับ

ดีหรือปล่าวไม่รู้ แค่อยากจะบอกว่าเข้าไปโทรหาเจ้าของสถานที่ด้วย หอบของพะรุงพะรังเป็นเสี่ยวเลย :coolly-0002: สุดท้ายมาตายรังเบียร์ฟรีที่บ้าน(พี่อ้ำ)

อ้าว...ขอโทษ น้องๆด้วย ไม่โทรมาบอกก่อน บังเอิญ มีเหตุต้องไประยอง..ครับ วันหน้ามาใหม่ น่ะ..จูบุ๊.ๆ

อ้าว...ขอโทษ น้องๆด้วย ไม่โทรมาบอกก่อน บังเอิญ มีเหตุต้องไประยอง..ครับ วันหน้ามาใหม่ น่ะ..จูบุ๊.ๆ
ผมยังไม่ได้ยินคำขอโทษจากปาก 590เลยป๋า ชวนผมแต่ไม่ถามเจ้าของสถานที่ บัดซบจิงๆ:coolly-0012:

ขอขอบคุณ ชาวรามอินทรา ที่แวะมาเยี่ยมเยือน

ปล.. โปรดมารับกระติกน้ำแข็งคืนด้วย..จ้า..

ขอขอบคุณ ชาวรามอินทรา ที่แวะมาเยี่ยมเยือน

ปล.. โปรดมารับกระติกน้ำแข็งคืนด้วย..จ้า..

ผมบอกเจ้าของไปแล้วครับพี่เหลิม น่าจะเร็วๆนี้หุหุ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16059&page=485
:coolly-0046:

เจาะฝากระโปรงหน้าเดิมของ A31 พร้อมสีดำ ตะข่ายตรงช่องที่เจาะเป็นอะลูมิเนียม ราคาเท่าไหร่ครับ เวลาทำใช้เวลากี่วัน มีฝากระโปรงหน้าสำรองหรือเปล่า มีแบบให้ดูด้วยหรือเปล่าครับ ( หมดหน้าฝนแล้วว่าจะทำการเจาะ ) ขอบคุณมากครับ

เจาะฝากระโปรงหน้าเดิมของ A31 พร้อมสีดำ ตะข่ายตรงช่องที่เจาะเป็นอะลูมิเนียม ราคาเท่าไหร่ครับ เวลาทำใช้เวลากี่วัน มีฝากระโปรงหน้าสำรองหรือเปล่า มีแบบให้ดูด้วยหรือเปล่าครับ ( หมดหน้าฝนแล้วว่าจะทำการเจาะ ) ขอบคุณมากครับ
เจาะฝาหน้าราคาอยู่ประมาณ5500-6000 แล้วแต่แบบครับ เวลาทําประมาณ7-10วัน ส่วนแบบลองดูหน้าแรกๆดูครับ ขอบคุณครับ....

น้าเหลิมสบายดีนะครับ ยังไม่ได้แวะไปอู่ใหม่ซักที แต่ยังติดตามผลงานอยู่ตลอดครับ:coolly-0023:

น้าเหลิมสบายดีนะครับ ยังไม่ได้แวะไปอู่ใหม่ซักที แต่ยังติดตามผลงานอยู่ตลอดครับ:coolly-0023:
สบายดีครับ....ขอบคุณครับที่ติดตามผลงาน ว่างๆขอเชิญครับ....

พี่น้องชาวcef วันอาทิตย์นี้ช่วงบ่ายลองมาเช็คตับหน่อยดีมั๊ย.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม