• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาทักทายคร้าบบบ ป๋ายศ
สบายดีนะครับ รักษาสุขภาพด้วยคร้าบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
เสาร์ที่6 กพ. 53 เข้าไปที่อู่มา พอถึงปุ๊บ ก็เจอ เซฟิโร เอส15 กะลังมาใส่เบรคมือรออยู่แล้ว สีฟ้า สวยงาม จริงๆผลงาน จากอู่สิทธิโชค เร็วๆนี้จะย้ายที่อยู่ไป อยู่รามอินทรา117 และใช้ชื่อว่า อู่เฉลิมชาติ ครับ

รถน้าจอม เขียว ได้ใจจริงๆ ไกล้จะเสร็จแล้ว..เก็บอีนิดหน่อย ชุดแต่ง TBO1 หล่อเรียบ สุขุมนุ่มลึก

สมาชิกใหม่หนุ่มน้อย ทั้งหลายกำลังเริ่มต้นจะเล่นเซฟ ก็มาแต่งหล่อกันที่นี่ หลายคัน อนาคต จะสมัครเป็นสมาชิกแบบเป็นทางการ

คราวนี้มาดูงานเนียน ของR34 ซึ่งเดินหน้าไปเยอะแล้วครับ หลังคาซันลู๊ฟ ตรงรุ่น ประตูมือเปิด R34 เส้นสายจากหัวจรดท้าย คมกริบ ร่องตรงกันแบบเป๊ะๆ ครับ คันนี้ไม่ได้ไว บอร์ดี้ มากนัก เพราะล้อเล็กไปหน่อยเอาแบบพอสวยงาม สุภาพ เรียบร้อย เท่ๆ

ส่วนคันนี้ ของผมเอง กะลังจะทำ R34 อีกคัน ตั้งใจจะไวบอดี้ ให้เต็มที่อลังการงานสร้างไปเลย ล้อVIP ออฟลึก หน้าา9 หลัง 10 ขอบ19 ครับคอยติดตามต่อไป

ประกาศ..แจ้งย้ายที่ออยู่แล้วครับ ไปอยู่ถนน รามอินทรา 117 เลยแฟชั่นไอแลนด์ขึ้นไปทางมีนบุรี
และได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น อู่เฉลิมชาติ ทีมงานเดิมบริการเหมือนเดมสถานที่กว้างขวางขึ้นสะดวสะบายหาง่าย ก่อนถึงซอยรามอินทรา117 สังเกตุซ้ายมือมีปั๊มดาว เจอป้าย รามอินทรา117 เลี้วเข้าไปเลยครับ ราวๆ 1.5 กม.ก็เจออู่ใหม่อยู่ติดถนนเลยโทร 081-9264412

เข้าซอย รามอินทรา117 มาราวๆ1.5 กม. ตรงๆยาวๆ ตามทางเรื่อยๆ ก็จะเจอเนินเล็กๆ ขวามือมีหม้อแปลงไฟฟ้าขนาดใหญ่ ก็ถึงแล้วครับ อู่เฉลิมชาติ ติดถนนเลย

อัพพพพพพพพพพพพพ

สงสัยต้องไปใช้บริการมั่งแล้ว
แตกรอบคันแล้ว

มะวาน...มาววววววว...กลับแทบไม่ไหว..เอาผลงานมาฝห้ชม
รถใครหนอ...พ่อชั่งปั้น..หล่อจริงๆ เก็บรายละเอียดดี เส้นสาย ประตู กระจกมองข้างตรงรุ่น สุภาพเรียบร้อย ตาใสปิ๊ง..

คันนี้ตามมาติดๆเลย..ของกระผมเอง..อิ.อิ

สวยๆๆๆๆๆจังเลยป่า

ใกล้แล้วสินะ :coolly-0039:

พรุ่งนี้ R34 คันขาวๆ จะออกไปโลดแล่นบนท้องถนนแล้ว บ่ายๆเจอกัน ถ่ายภาพเป็นที่ระลึก

1 พค.53 ได้เวลา R34 ออกไปโลดแล่นบนท้องถนน หลังจากที่บรรจงปั้นมาหลายเดือน เจ้าของแฮปปี้มาก ไม่คิดว่าเศษเหล็กที่กองอยู่อย่างที่เคยลงรูปไปแล้ว ออกมาแบบนี้ ตามใจที่เจ้าของชอบ ครับ ในนาม อู่เฉลิมชาติการาจ ขอขอบคุณพี่น้องที่ให้การสนับสนุน ครับ

สำหรับคันนี้ถือว่าครบจริงๆ ทั้งประตู ที่เปิด กระจกมองข้าง เส้นสาย ลายต่างๆ ตรงรุ่น ภายใน คอลโซล และกล้าเปิดฝาท้าย โชว์เลยครับ แผงฝาท้ายครบครับ

ขอขอบคุณพี่น้องที่มาให้กำลังใจ และมาอุดหนุน โดยเฉพาะ น้องจอม อยู่จนมืด เบียร์ก็ไม่ดื่ม ขอบคุญมากๆ ครับ

คันต่อไป R34 เป็นของกระผมเอง แต่ไม่ใช่สเต็ปนี้ครับ วายบอร์ดี้ทั้งคัน คอยชมว่าจะมาแบบไหน รับรองไม่ธรรมดาแน่นอน..
สำหรับท่านที่สนใจแวะเข้ามาคุยมาชมได้ครับ ตอนนี้ของ A 31 มีของเพรียบ R32 มีหัวท้าย สเกิร์ท ข้างพร้อม R34 ,มีมาเรื่อยๆ ครับ ขอบคุณครับ

ขอบอกว่า สุดยอดจิงๆๆๆ

งามหยดย้อย....

:coolly-0005::coolly-0009:

งดงามคับ

รถผมเข้าไปแล้วครับ
ว่าแต่จะทำไรดีน้อ

มะวาน เข้าอู่ อย่างเมา..

1 พค.53 ได้เวลา R34 ออกไปโลดแล่นบนท้องถนน หลังจากที่บรรจงปั้นมาหลายเดือน เจ้าของแฮปปี้มาก ไม่คิดว่าเศษเหล็กที่กองอยู่อย่างที่เคยลงรูปไปแล้ว ออกมาแบบนี้ ตามใจที่เจ้าของชอบ ครับ ในนาม อู่เฉลิมชาติการาจ ขอขอบคุณพี่น้องที่ให้การสนับสนุน ครับ

สำหรับคันนี้ถือว่าครบจริงๆ ทั้งประตู ที่เปิด กระจกมองข้าง เส้นสาย ลายต่างๆ ตรงรุ่น ภายใน คอลโซล และกล้าเปิดฝาท้าย โชว์เลยครับ แผงฝาท้ายครบครับ

ขอขอบคุณพี่น้องที่มาให้กำลังใจ และมาอุดหนุน โดยเฉพาะ น้องจอม อยู่จนมืด เบียร์ก็ไม่ดื่ม ขอบคุญมากๆ ครับ

คันต่อไป R34 เป็นของกระผมเอง แต่ไม่ใช่สเต็ปนี้ครับ วายบอร์ดี้ทั้งคัน คอยชมว่าจะมาแบบไหน รับรองไม่ธรรมดาแน่นอน..
สำหรับท่านที่สนใจแวะเข้ามาคุยมาชมได้ครับ ตอนนี้ของ A 31 มีของเพรียบ R32 มีหัวท้าย สเกิร์ท ข้างพร้อม R34 ,มีมาเรื่อยๆ ครับ ขอบคุณครับ

อัพพพพพพพพพพพพพพพ

>> อีกไม่นานได้เข้าไปเปลี่ยนรอบคันอีกแล้วคร๊าบ....
>> อ้อ.......R34 อย่างงามอ่ะ

ไฟล์แนบ

26.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
แก้ไขล่าสุด:
บ่ายนี้ ใครว่าง มาเมากันที่อู่น่ะ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม