เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อีกหนึ่งผลงานที่เพิ่งเสร็จไป รถ น้าค่อม ชวนชื่น คร้าบ..:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

32.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124
    34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 131
    34.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130
    33.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
    44.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
อุ๋ย สาวกเวอรเทค ใส่ล้อซะเงาแวบเลย

กลับมาแล้ว พร้อมเช็คตับเสมอนะน้า หุหุ
ว่าแต่รถน้าเค้าหรือรถลูกหว่า:coolly-0043:

อุวะ น้าค่อมซิ่งจริงๆ

อีกหนึ่งผลงานที่เพิ่งเสร็จไป รถ น้าค่อม ชวนชื่น คร้าบ..:coolly-0003:
น้าค่อมแต่งตัวไม่ให้เกียรติอู่เค้าเล๊ย นี่ถ้าเมาอีกอย่างนะครบ 555

น้าค่อมแต่งตัวไม่ให้เกียรติอู่เค้าเล๊ย นี่ถ้าเมาอีกอย่างนะครบ 555
พูดถึงเมาแล้วอยากไปนั่งตรงม้านั่งข้างๆห้องอบจริงๆ หุหุ

น้าเค้าทำตัวสบายๆ เป็นกันเองคร้าบ........

สาวกเวอร์เทคครับ...
เดี๋ยวเตรียมอุปกรณ์ครบก่อนครับน้า...
ทำสีกันชนหน้ากับหลังเจาะไฟถอย R32 ด้วยครับ

สาวกเวอร์เทคครับ...
เดี๋ยวเตรียมอุปกรณ์ครบก่อนครับน้า...
ทำสีกันชนหน้ากับหลังเจาะไฟถอย R32 ด้วยครับ
ว่างเมื่อไหร่ ขอเชิญเลยครับ...

• กระทู้ ผู้เขียน
attachment.php

สำหรับท่านที่ต้องการ ทำสีรถ ปะผุใส่ หลังคาซันลู๊ป ดึงโป่ง เปลี่ยนหน้าแปลงโฉมรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ทั้งญี่ปุ่น ยุโรป คุยกันได้ครับ แถวๆ รามอินทรา นวมิน..ดูตามนี้เลยครับติดต่อ..คุณเฉลิมชาติ 081-9264412
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/2217

อัพพพพพ..กันหน่อย

อัพเดทอู่ ประจำวันที่ 11_09_10

ความคืบหน้า รถตาเอก บางแสน

190E VIP!!!

R34 ของ ป๋า!???

R34 อีกคัน!!

อุ้ย...รถใครหว่า...555

หล่อๆทั้งน๊านนนนนน ทั้งรถ ทั้งเจ้าของอู่ ทั้งคนเชียร์แขก...อัพครับพี่:coolly-0024:

ถูกหวยรวยเมือไหร่ จัดr34 1คัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม