เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาหล่อๆนะคร้าบพี่...

attachment.php
คันนี้ล้ออะไรครับสเป็กอะไร สวยดี

อีกไม่นานคงได้เข้าไปใช้บริการค๊าบ

• กระทู้ ผู้เขียน
ใส่32 ดึงโป่ง ออก หน้าหลัง งามโคตร เลย ตาเอก เอ้ยยยย...

ยินดึคร๊าบบบบบบบบ.......

จะมีใครเชื่อผมมั๊ยเนี่ย

รถผมมีรอยสนิมตรงเสาซี

ว่าจะเข้าไปทำสีแค่ตรงนั้น กับเก็บประตูซ้ายหน้าอีกหน่อย ไปถูกับหลักเตี้ย ๆ มา

วันรุ่งขึ้น ยามที่อพาร์ทเม้นต์ เข็นรถผม ท้ายอูมไปชนกับมิเตอร์ไฟ แตก สองรอย แต่โชคดีที่ไม่หลุด

ตอนเย็น ฝนตกหนัก ผมขับเซฟไปเติมน้ำมัน จะรีบไปรับแฟน

ตอนออกจากปั๊มน้ำมัน ตามฟรอนเทียออกมา

จะเลี้ยวขวา พอเห็นฟรอนเทีย ไหลข้ามเลนไปปุ๊บ

ไอผมก็มัวแต่ดูซ้าย จะไหลตามเฮียเค้าไป หันมาอีกที เฮียแกดันเบรคจึ้กซะงั้น

แก๊บ :coolly-0025:

กันชนหน้าอูมกับไฟมุมแตกคากันชนเหล็กฟรอนเทียเฮียเค้าเรย

ขับเซฟมา ห้าปี ไม่เคยไฟแตก รอประกันอีก 10 นาที

ไม่ต้องสงสัยนะคับว่าทำไมเร็วจัง ผมรีบคับ ไม่รอแล้ว รีบไปรับแฟน

ถ้าไปช้ามีสิทธิ์โดนเจ๊งอนเอาได้

เลยแลกนามบัตรกับเฮียเค้าไว้

สงสัยของอุ่พี่เฉลิม แรงจริง :coolly-0041:

หมดหน้าฝน คงได้ไปชมฝีมือแน่นอนคับ

อัพไปก่อนคับ

ว่าจะเข้าไปทำสีแค่ตรงนั้น กับเก็บประตูซ้ายหน้าอีกหน่อย ไปถูกับหลักเตี้ย ๆ มา

วันรุ่งขึ้น ยามที่อพาร์ทเม้นต์ เข็นรถผม ท้ายอูมไปชนกับมิเตอร์ไฟ แตก สองรอย แต่โชคดีที่ไม่หลุด

ตอนเย็น ฝนตกหนัก ผมขับเซฟไปเติมน้ำมัน จะรีบไปรับแฟน

ตอนออกจากปั๊มน้ำมัน ตามฟรอนเทียออกมา

จะเลี้ยวขวา พอเห็นฟรอนเทีย ไหลข้ามเลนไปปุ๊บ

ไอผมก็มัวแต่ดูซ้าย จะไหลตามเฮียเค้าไป หันมาอีกที เฮียแกดันเบรคจึ้กซะงั้น

กันชนหน้าอูมกับไฟมุมแตกคากันชนเหล็กฟรอนเทียเฮียเค้าเรย

ขับเซฟมา ห้าปี ไม่เคยไฟแตก รอประกันอีก 10 นาที

ไม่ต้องสงสัยนะคับว่าทำไมเร็วจัง ผมรีบคับ ไม่รอแล้ว รีบไปรับแฟน

ถ้าไปช้ามีสิทธิ์โดนเจ๊งอนเอาได้

สงสัยของอุ่พี่เฉลิม แรงจริง :coolly-0041:

หมดหน้าฝน คงได้ไปชมฝีมือแน่นอนคับ

อ้าว ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วครับพี่ต้น ทำทีเดียวโลดดดด :coolly-0033:

โชคร้ายจิงๆ ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ....

พี่เหลิม หาล้อแบบนี้มือสองให้หน่อย เจอที่ไหนบอกด้วย และเจ้าของเค้าขายไหม ใครเจอบอกด้วย:coolly-0012:

ขอยื่นแบบนั้นเลยครับพี่ยศ

แวะมาช่วยดัน คิดถึงเจ้าของอู่ รอเหลือๆจะเอามาปั้นซักคัน...อิอิ

Wish น้าค่อม

แวะมาย่องดู

r32 ตาเอกไปถึงไหนแล้วหว่า

น้าเค้าจะเข้ามาเอารถวันใหนครับ จะแอบย่องไปที่อู่ :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นบอกกลับจากภูเก็ตราวๆวันศุกร์จะเอารถมาขัดสี นะ
อิอิ..แวะไปที่อู่มา น้าค่อมบอกดาราเค้าชอบแต่งรถกัน

วิชกำลังจะหล่อแล้ว จะขับไปซิ่งที่ภูเก็ตหน่อย

ขอแอ๊กกะรถหรูๆหน่อย นะน้า

น้าค่อมแกนั่งปลื้ม กับรถแกที่กะลังจะออกมาหล่อ

กิจการรุ่งเรืองครับบบบบบบบบบ..อัพ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม