• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

R34 ผม ได้ล้อมาาแล้ว รวดเร็วทันใจ VIP หน้า9 หลัง 10 ขอบ 19 ออฟลึก 3.5 หน้า และ4.5 นิ้วหลัง แหล่มเลย ตีโป่งหน้าหลัง เต็มที่เลย
attachment.php

ไวจิง ๆเลยป๋า

Weds Kranze Cerbulus II

แหล่มเลย 19" งานนี้อลัง:coolly-0044:

เข้ากะชุดr34 ที่บอดี้ใหญ่

รอชมผลงาน:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

38 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0033: แจ่มเลย รอชมด้วยคนคับ

เดี๋ยวมีตังค์ ต้องให้พี่ยศจัดรถผมให้ซะหน่อยแล้ว หลังคาผุได้ใจมากตอนนี้

นั่งอ่านมา สิบกว่าหน้า น้ำลายใหลท่วมคีย์บอร์อดเลย มีแต่รถแจ่มๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวมีตังค์ ต้องให้พี่ยศจัดรถผมให้ซะหน่อยแล้ว หลังคาผุได้ใจมากตอนนี้

นั่งอ่านมา สิบกว่าหน้า น้ำลายใหลท่วมคีย์บอร์อดเลย มีแต่รถแจ่มๆ
ขอบคุณครับน้าปุ๊ที่ยังอุตส่า่ห์ เข้ามานั่งอ่านตั้งหลายหน้า ขอบคุณจริงๆ ไม่เคยเจอกันเลยทั้งๆที่อยู่ใกล้ๆกัน ผมเองอยากนั่งดื่มเหล้าและคุยกับน้าปุ๊มากเลย ตั้งแต่โยนตำแหน่งอันทรงเกียรติมาให้ผมแล้วก็หายไปเลย..คงมีสักวันน่ะที่จะได้พบกัน

ขอบคุณครับน้าปุ๊ที่ยังอุตส่า่ห์ เข้ามานั่งอ่านตั้งหลายหน้า ขอบคุณจริงๆ ไม่เคยเจอกันเลยทั้งๆที่อยู่ใกล้ๆกัน ผมเองอยากนั่งดื่มเหล้าและคุยกับน้าปุ๊มากเลย ตั้งแต่โยนตำแหน่งอันทรงเกียรติมาให้ผมแล้วก็หายไปเลย..คงมีสักวันน่ะที่จะได้พบกัน
ใกล้แล้วพี่ เมษา นี้ ก็เรียนจบแล้ว ขนาดเพื่อนทีบริษัทผมก็ไม่ค่อย ออกงานเหมือนกันครับอยากเรียนให้มันได้เกรดดีๆหน่อย ต้องเก็บตัวจริงๆ

เร็วนี้ ยังเจอพี่ โชติอยู่เลยที่คณะ วิดวะ ขับ มาสแตง อย่างหล่อ :coolly-0044:

ว่างเมือไหร่ มีเบอร์ผมนิ นัดมาเลย อย่าลืมโทรมานะ

ถอดๆ ใส่ๆ ยังไงกานเนีย

แวะมา..............ดู

เสารนี้ ติดงาน เฮออ อยากๆๆๆ

ปายยยยยยยยยด้วย

เสาร์ที่6 กพ. 53 เข้าไปที่อู่มา พอถึงปุ๊บ ก็เจอ เซฟิโร เอส15 กะลังมาใส่เบรคมือรออยู่แล้ว สีฟ้า สวยงาม จริงๆผลงาน จากอู่สิทธิโชค เร็วๆนี้จะย้ายที่อยู่ไป อยู่รามอินทรา117 และใช้ชื่อว่า อู่เฉลิมชาติ ครับ

รถน้าจอม เขียว ได้ใจจริงๆ ไกล้จะเสร็จแล้ว..เก็บอีนิดหน่อย ชุดแต่ง TBO1 หล่อเรียบ สุขุมนุ่มลึก

สมาชิกใหม่หนุ่มน้อย ทั้งหลายกำลังเริ่มต้นจะเล่นเซฟ ก็มาแต่งหล่อกันที่นี่ หลายคัน อนาคต จะสมัครเป็นสมาชิกแบบเป็นทางการ

คราวนี้มาดูงานเนียน ของR34 ซึ่งเดินหน้าไปเยอะแล้วครับ หลังคาซันลู๊ฟ ตรงรุ่น ประตูมือเปิด R34 เส้นสายจากหัวจรดท้าย คมกริบ ร่องตรงกันแบบเป๊ะๆ ครับ คันนี้ไม่ได้ไว บอร์ดี้ มากนัก เพราะล้อเล็กไปหน่อยเอาแบบพอสวยงาม สุภาพ เรียบร้อย เท่ๆ

ส่วนคันนี้ ของผมเอง กะลังจะทำ R34 อีกคัน ตั้งใจจะไวบอดี้ ให้เต็มที่อลังการงานสร้างไปเลย ล้อVIP ออฟลึก หน้าา9 หลัง 10 ขอบ19 ครับคอยติดตามต่อไป

ไฟล์แนบ

106.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    98.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    114.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,391
    111 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
    124.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    121.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    99.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
    122.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
    115.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
ชอบรถสีน้ำเงินครับสีสวยมากกกก

โอ้วววว...แม่เจ้า...:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0025::coolly-0025:

ประกาศ..แจ้งย้ายที่ออยู่แล้วครับ ไปอยู่ถนน รามอินทรา 117 เลยแฟชั่นไอแลนด์ขึ้นไปทางมีนบุรี
และได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น อู่เฉลิมชาติ ทีมงานเดิมบริการเหมือนเดมสถานที่กว้างขวางขึ้นสะดวสะบายหาง่าย ก่อนถึงซอยรามอินทรา117 สังเกตุซ้ายมือมีปั๊มดาว เจอป้าย รามอินทรา117 เลี้วเข้าไปเลยครับ ราวๆ 1.5 กม.ก็เจออู่ใหม่อยู่ติดถนนเลยโทร 081-9264412

เข้าซอย รามอินทรา117 มาราวๆ1.5 กม. ตรงๆยาวๆ ตามทางเรื่อยๆ ก็จะเจอเนินเล็กๆ ขวามือมีหม้อแปลงไฟฟ้าขนาดใหญ่ ก็ถึงแล้วครับ อู่เฉลิมชาติ ติดถนนเลย

ย้าย ต้นเดือนมะใช่หรอคับ อุอุ

เก็บตัง ทำรอบคันบ้าง

20 มีค.นี้ ช่วงบ่ายๆ เจอกันที่อู่แล้วไปต่องานมิตติ้ง..ครับ

:coolly-0028:ไม่เหนมีรูปเค้าเลยยย...

เดี๋ยวว่างๆจะพา บีเอ็ม ไปแตงหล่อซักคัน

อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม