• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ่าหะ ไม่เอาดีกว่าเป้นแฝดเดี๋ยวเลือกไม่ถูก พี่หรือน้องดี กินมันแถวบ้านนี่แหละ
มีเหมือนกัน ขาว หมวย น่ารัก ตาโต ผมยาว
พ่อ เทพบุตร

ตาลุงสองคนนี้ มันน่าโดนไฟช๊อตไข่ซักทีนะเนี่ย เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย

กล้าซ่ากับต้น รถฟักทอง

เรียกว่า ลองของใช่ปะ

คนดีไม่โม้ คนโตไม่อวด

เคยได้ยินปะคับ

ก็ไม่ได้ใหญ่ แค่ติดใจทุกคนคับ :coolly-0046:
:coolly-0001:โอ๋ๆๆๆ....โอ๋ๆๆๆๆไม่น่าไปจี้จุดเลย..รู้แล้วว่าเล็กสั้นอุตส่าห์เพิ่มให้เป็นกล้วยไข่ไม่เอา.......ทีหลังจะไม่ล้อแล้วครับ"พ่อหนอนไม่ไผ่" :coolly-0039:

ตาลุงสองคนนี้ มันน่าโดนไฟช๊อตไข่ซักทีนะเนี่ย เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย

กล้าซ่ากับต้น รถฟักทอง

เรียกว่า ลองของใช่ปะ

คนดีไม่โม้ คนโตไม่อวด

เคยได้ยินปะคับ

ก็ไม่ได้ใหญ่ แค่ติดใจทุกคนคับ :coolly-0046:
แสดงว่าน้าต้นหื่นเป็นคนไม่ดีอ่ะจิ
เห็นโม้ตาหลอด...คนฟังยิ่งฟังไม่ทันอยู่ด้วย..!!!
(ไม่รุ๊จารีบไปไหน..) :coolly-0017:

กร๊ากกกกๆๆๆ..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ยืมตังแต่เช้าเลยหรอ น้าอ๊อดดดดดดดด

ไม่หล่อแต่กรูเลือกโว๊ย ไม่ใช่น้าอ๊อดนะ ไม่เลือกได้หมด

แสดงว่าน้าต้นหื่นเป็นคนไม่ดีอ่ะจิ
เห็นโม้ตาหลอด...คนฟังยิ่งฟังไม่ทันอยู่ด้วย..!!!
(ไม่รุ๊จารีบไปไหน..) :coolly-0017:

กร๊ากกกกๆๆๆ..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ถูกครับแนวร่วม...555

ยืมตังแต่เช้าเลยหรอ น้าอ๊อดดดดดดดด
คนจนก็งี้แหละคับน้า..!.. :coolly-0017:

ไม่หล่อแต่กรูเลือกโว๊ย ไม่ใช่น้าอ๊อดนะ ไม่เลือกได้หมด
ก็บอร์ดนู้นเค้าโพสแต่ล่ะคนแหล่มๆทั้งนั้น
ป๋มจาไปเลือกได้ไง.. (แต่ล่ะคน พูดเหมือนจาได้นะเนี่ย).. 555..:coolly-0028:

เตรียมพร้อม เตรียมฟังให้ทันนะน้าวี
เด๋วน้าต้นหื่นจาเข้ามา..แว๊ดดดดดๆๆๆๆ...!!! :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,750

เตรียมพร้อม เตรียมฟังให้ทันนะน้าวี
เด๋วน้าต้นหื่นจาเข้ามา..แว๊ดดดดดๆๆๆๆ...!!! :coolly-0028:

นี่ผมไปทำไรให้ลุงสองคนนี้เคืองนะเนี่ย

ใครรู้ช่วยบอกที

รุมฟัดไม่ปล่อยซักที :coolly-0017:

attachment.php

ไฟล์แนบ

39.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
สวัสดียามเช้าคับน้าๆทุกท่าน ตื่นกันรึยังคับ

นี่ผมไปทำไรให้ลุงสองคนนี้เคืองนะเนี่ย

ใครรู้ช่วยบอกที

รุมฟัดไม่ปล่อยซักที :coolly-0017:
โทษฐานที่น้าหื่นเกินกว่าคนปกติจาเป็นกัน...!!! :coolly-0028:

สวัสดียามเช้าคับน้าๆทุกท่าน ตื่นกันรึยังคับ
ดีคับน้าสิน..ตื่นแร้วค๊าบบบบบบบ..
ปกติป๋มจาตื่น 6 โมงเช้าแทบทุกวัน
ยกเว้นมีงานต้องออกกองแต่เช้า(กองถ่ายรายการ)
ก็ต้องตั้งปลุกตี3มั่งตี4มั่ง..เพราะกว่าจาไปถึงออฟฟิศ
เพื่อให้ทันรถตู้อ่ะ...

ปล. ถ้าวันไหนเมาหนักๆว่าไปอย่าง.... อิอิ :coolly-0017:

นานๆมาที ตามไม่ทันเว้ยยยย.

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,758
โทษฐานที่น้าหื่นเกินกว่าคนปกติจาเป็นกัน...!!! :coolly-0028:

ไอเรื่องหื่นน่ะ

มันตัวเองมากกว่า :coolly-0004:

เชอะ

ไม่ต้องมาง้อ

โป้ง :coolly-0014:

โดนเกียร์ธรรมดามาแล้วคราบ...นานๆจะเสียเงินซื้อของใช้เองซะที...เด๋วประกอบเสร็จก่อนน้าต้นหื่นนโดนสรอยยยยตูดแน่:coolly-0010::coolly-0010:

โดนเกียร์ธรรมดามาแล้วคราบ...นานๆจะเสียเงินซื้อของใช้เองซะที...เด๋วประกอบเสร็จก่อนน้าต้นหื่นนโดนสรอยยยยตูดแน่:coolly-0010::coolly-0010:

รอดูด้วยคนครับ อิอิ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม