• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ๊หรือขายอีล้อแดงให้ดีน๊า เอิ๊ก ๆ
เอ๊า บักสินช่วยสงเคราะห์ เอาไปดูซะ สวยนะตอนแรกอยากได้
อันนี้ แต่แม่ม 18 ว่ะ
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=668354

แก้ไขล่าสุด:

ไว้เหนี่ยวทีหลังนะน้า รอให้กิ๊กป๋มเรียนจบก่อง
น๊าๆๆๆ....ฉงฉานป๋มเต๊อะ.... :coolly-0017:

หึหึ เอาข้อความนี้ไปแปะไว้หน้าบ้านก็หมดหน้าที่ผมแล้ว
ซีร๊อคไว้สัก 100 แผ่น ไปแปะตามเสาไฟฟ้าแถวบ้าน โยนไปในบ้าน
แค่นี้ก็หมดหน้าที่ผมแล้ว ฮี่ ๆ

อ้อ..เมื่อตอนหัวค่ำพาลูกไปปั่นจักรยานเล่นใต้สะพานวงแหวน
ช่วงริมน้ำ..ไอ่เราก็เคลือบสีรถไว้ด้วย ก็เรยไปนั่งเช็ดขัดๆถูๆที่นั่น
เปิดเพลงให้กระหึ่ม..มืดลงมาหน่อยก็เรยเช็คไฟรถดู
เปิดแมร่งหมดทั้งไฟหน้า ไฟตัดหมอก ปอตไลท์เสริม
ไฟฉุกเฉิน ไฟกระพริบใต้ท้อง จังหวะนั้นลูกชายก็เอา
แมงกวางมาให้ดู บอกว่าจับได้ ก็เรยเอาไปดูตรงหน้ารถ
ไฟสว่างดี..ก็ดูกันไปวิเคราะห์ไป เพลินกันไปพักใหญ่..
นึกขึ้นมาได้ ตายโหง..แบตจาหมดป่าววะเนี่ย..ป๋มรีบปิด
ไฟทั้งหมด ปิดเพลง บิดกุญแจตาร์ทรถ..แอ่ด..แอ่ด..แอ่ด
..งานเข้า ไฟหมด....สายพ่วงก็พึ่งเอาออกจากรถตอนเคลือบ
สี ลืมติดมาด้วยซะอีก คิดในใจเอาไงดีวะ..มองรอบๆด้าน ก็มี
รถจอดอยู่หลายคัน แต่ไม่รู้เจ้าของรถอยู่ไหน.. ยังดีนะที่เอา
โทรศัพท์มาด้วย ตัดสินใจโทรหาน้าต้นหื่นก่อนเรย เพราะคิดว่า
น่าจาอยู่ใกล้สุด.. โชคดี! น้าต้นหื่นกาลังกลับเข้าคอนโดหรู
ราคาหลายสิบล้านในย่านนั้นพอดี..ก็เรยมาช่วยพ่วงแบตให้
พร้อมพายิ๋งสาวมาเป็นกำลังใจให้อีกด้วย...อิอิ..:coolly-0009:
...ที่พล่ามมาทั้งหมดก็ไม่มีไร..อยากจาขอขอบคุณน้าต้นหื่น
อีกครั้งแค่นั้นเอง..
ให้พี่น้องเรารับรู้ว่าน้าต้นหื่น แกรีบมาแร้วก็รีบไป ไวยิ่งกว่าไอ่
โฆษณาประกันรถนั่นซะอีก..น้าแกรีบขับรถออกไปพร้อมกับยิ๋ง
ที่พามาด้วย....5555....:coolly-0028:
..เพื่อเป็นการตอบแทนความดี ความมีน้ำใจของน้าต้นหื่นในครั้ง
นี้..ป๋มจา..เอ่อ..ขอ งดกัด งดแซวน้าต้นหื่นเป็นเวลา 1 วัน...
หลังจากนั้น..... เด๋วก็รู้.....5555......:coolly-0017::coolly-0028:

หึหึ เอาข้อความนี้ไปแปะไว้หน้าบ้านก็หมดหน้าที่ผมแล้ว
ซีร๊อคไว้สัก 100 แผ่น ไปแปะตามเสาไฟฟ้าแถวบ้าน โยนไปในบ้าน
แค่นี้ก็หมดหน้าที่ผมแล้ว ฮี่ ๆ
อ่ะจ๊ากกกกกกก....!!! :coolly-0017:

เอ๊หรือขายอีล้อแดงให้ดีน๊า เอิ๊ก ๆ
เอ๊า บักสินช่วยสงเคราะห์ เอาไปดูซะ สวยนะตอนแรกอยากได้
อันนี้ แต่แม่ม 18 ว่ะ
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=668354

ขอบคุณครับพี่กอฟ
อันที่ส่งให้ดูก้องามครับ พอได้ดูเลยนึกขึ้นได้ว่ามีเซฟลิงค์แม็กคล้ายๆลายนี้ไว้
ลองช่วยกันดูหน่อยนะครับ ว่าอันนี้แจ่มกว่ามั้ยครับ
เป็นของ Koenig อะครับ หน้า9 หลัง10 เหมือนกันครับ
ส่วนออฟเซ็ตยังไม่ได้ถามครับ

http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=669998

ว่าแต่ยี่ห้อนี้มันเป็นยังไงมั่งอะครับ
เพราะเห็นยี่ห้อนี้ทีไรก้อเจอแต่แม็กลายนี้อะครับ
พี่เป๊ปพอจะรู้มั้ยครับ อิอิ

แต่เท่าที่ผมดู ออฟมันไม่ลึกเท่าตัว W Work อะคับ
แต่ก้องามครับ ชอบเหมือนกันคับ

ล้อของชอบพี่เลย ไอ้ ks เนี่ย koenig ส่วนมากจะทำให้พวก ferrari นะ
มีหลุดๆไอ้ตัวนี้นี่แหละ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,787
โดนเกียร์ธรรมดามาแล้วคราบ...นานๆจะเสียเงินซื้อของใช้เองซะที...เด๋วประกอบเสร็จก่อนน้าต้นหื่นนโดนสรอยยยยตูดแน่:coolly-0010::coolly-0010:

ต่อให้ก่อน สองเสา

เหอ ๆ ๆ :coolly-0010:

เจอกันงาน 17 ตุลาเลยมั๊ยพี่วี :coolly-0016:

ไปสอยตรูดแก..แกก็ชอบอ่ะจิน้า..!!! :coolly-0028:

อะ ตัวเองนั่นแหละ อิจฉาก็บอกเถอะ

พี่วี สอยน้าอ๊อดไปแหละ

ขานี้ ได้ทั้ง ญ ทั้ง ช

อ้อ..เมื่อตอนหัวค่ำพาลูกไปปั่นจักรยานเล่นใต้สะพานวงแหวน
ช่วงริมน้ำ..ไอ่เราก็เคลือบสีรถไว้ด้วย ก็เรยไปนั่งเช็ดขัดๆถูๆที่นั่น
เปิดเพลงให้กระหึ่ม..มืดลงมาหน่อยก็เรยเช็คไฟรถดู
เปิดแมร่งหมดทั้งไฟหน้า ไฟตัดหมอก ปอตไลท์เสริม
ไฟฉุกเฉิน ไฟกระพริบใต้ท้อง จังหวะนั้นลูกชายก็เอา
แมงกวางมาให้ดู บอกว่าจับได้ ก็เรยเอาไปดูตรงหน้ารถ
ไฟสว่างดี..ก็ดูกันไปวิเคราะห์ไป เพลินกันไปพักใหญ่..
นึกขึ้นมาได้ ตายโหง..แบตจาหมดป่าววะเนี่ย..ป๋มรีบปิด
ไฟทั้งหมด ปิดเพลง บิดกุญแจตาร์ทรถ..แอ่ด..แอ่ด..แอ่ด
..งานเข้า ไฟหมด....สายพ่วงก็พึ่งเอาออกจากรถตอนเคลือบ
สี ลืมติดมาด้วยซะอีก คิดในใจเอาไงดีวะ..มองรอบๆด้าน ก็มี
รถจอดอยู่หลายคัน แต่ไม่รู้เจ้าของรถอยู่ไหน.. ยังดีนะที่เอา
โทรศัพท์มาด้วย ตัดสินใจโทรหาน้าต้นหื่นก่อนเรย เพราะคิดว่า
น่าจาอยู่ใกล้สุด.. โชคดี! น้าต้นหื่นกาลังกลับเข้าคอนโดหรู
ราคาหลายสิบล้านในย่านนั้นพอดี..ก็เรยมาช่วยพ่วงแบตให้
พร้อมพายิ๋งสาวมาเป็นกำลังใจให้อีกด้วย...อิอิ..:coolly-0009:
...ที่พล่ามมาทั้งหมดก็ไม่มีไร..อยากจาขอขอบคุณน้าต้นหื่น
อีกครั้งแค่นั้นเอง..
ให้พี่น้องเรารับรู้ว่าน้าต้นหื่น แกรีบมาแร้วก็รีบไป ไวยิ่งกว่าไอ่
โฆษณาประกันรถนั่นซะอีก..น้าแกรีบขับรถออกไปพร้อมกับยิ๋ง
ที่พามาด้วย....5555....:coolly-0028:
..เพื่อเป็นการตอบแทนความดี ความมีน้ำใจของน้าต้นหื่นในครั้ง
นี้..ป๋มจา..เอ่อ..ขอ งดกัด งดแซวน้าต้นหื่นเป็นเวลา 1 วัน...
หลังจากนั้น..... เด๋วก็รู้.....5555......:coolly-0017::coolly-0028:

หมดน้าอ๊อดไปหนึ่ง

เหลือพี่วีอีกคน

เพี้ยง พรุ่งนี้พี่วี แบตหมด ตรงหน้าบริษัทผมทีเท๊อด

จะได้จบ ๆ กันไปซะที

ปล. ที่รีบอะไม่ใช่ไร

จะต้องรีบพาที่บ้านไปดู 5 แพร่งอะ

แล้วในโรงหนังโรงเดียวกันกับผม รู้มั๊ย

ผมเจอใครพา ญ ไปนั่งดูกันสองคนเอ่ย :coolly-0031:

อิอิ

ให้เจ้าตัวมาบอกเองดีกว่า

ล้อของชอบพี่เลย ไอ้ ks เนี่ย koenig ส่วนมากจะทำให้พวก ferrari นะ
มีหลุดๆไอ้ตัวนี้นี่แหละ

เอาลายต้นปะ ใครอยากได้โทรมานะ

ว่าจะปล่อยซัก สี่หมื่นห้า :coolly-0046:

ยางใหม่ 4 เส้นเลย

• #1,788
ขอบคุณครับพี่กอฟ
อันที่ส่งให้ดูก้องามครับ พอได้ดูเลยนึกขึ้นได้ว่ามีเซฟลิงค์แม็กคล้ายๆลายนี้ไว้
ลองช่วยกันดูหน่อยนะครับ ว่าอันนี้แจ่มกว่ามั้ยครับ
เป็นของ Koenig อะครับ หน้า9 หลัง10 เหมือนกันครับ
ส่วนออฟเซ็ตยังไม่ได้ถามครับ

http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=669998

ว่าแต่ยี่ห้อนี้มันเป็นยังไงมั่งอะครับ
เพราะเห็นยี่ห้อนี้ทีไรก้อเจอแต่แม็กลายนี้อะครับ
พี่เป๊ปพอจะรู้มั้ยครับ อิอิ

แต่เท่าที่ผมดู ออฟมันไม่ลึกเท่าตัว W Work อะคับ
แต่ก้องามครับ ชอบเหมือนกันคับ

สงสัยจะมีเวลากับเงินเยอะนะเนี่ยน้องคนนี้ :coolly-0010:

ฟุ้งเลยอะ

ฮ่า ๆ ๆ

• #1,789
ครบ ๆ เลยรูปนี้

ขาดไม่กี่คน

ต้องขอบคุณน้องฟัก แก๊งค์เด็กคับ

attachment.php

สินครับไปเชียงกงวันไหนบอกล่วงหน้าหน่อยดิเดี๋ยวโดดงานไปด้วย

หมดน้าอ๊อดไปหนึ่ง

เหลือพี่วีอีกคน

เพี้ยง พรุ่งนี้พี่วี แบตหมด ตรงหน้าบริษัทผมทีเท๊อด
ได้ฟ้อนท์sonyราคาพิเศษอีกด้วย
งั้นงดแซวไปอีก 1 เดือน.... :coolly-0044::coolly-0009:

เยอะจังอ่านไม่ทันแร้ว....:coolly-0007:

น้าอ๊อด...

แบตผมก็พึ่งหมดคับ...เข็นลงลานจอดรถที่คอนโดแล้ว start เอาดีเป็นเกียร์ m/t ถ้าเกียร์ a/t หมดสิทธิ....แล้วน้าต้นพาใครปายคับ เป็นยังไง น่ารักมั้ย?? อธิบายหน่อย....

น้าต้น...

เอาเรื่องเลยนะพาสาวไปดูหนังผีเนี้ย กอดกันกลมเลยดิ.....

น้ามอส...

ทำไมรถ TIIDA คันไหนอ่ะน้า.....ทุบแมร่ง....อยากไปด้วยจังเซียงกงรถมีแต่ปัญหา...ต้องหาของอีกแล้ว... Regulator พัง..อะไรกันๆๆ

น้าสิน...

ตามที่คุยกันเน้อ....... ไปได้จาไปด้วยนะ อยากดูเหมือนกัน แต่อยากให้เอา 31 ไปลองเลยอ่ะ ทีเดียวจบ

ทุกน้าๆ....

อยู่กันแบบนี้นานๆนะ 55+ :coolly-0033:

ได้แม็กมาแล้วครับพี่ๆ สดๆร้อนๆ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่แชมปคับที่ไปดูด้วยกัน และช่วยโทรศัพท์หาข้อมูลให้
และที่ลืมไม่ได้พี่แป๊ปคับ อีกคนที่ช่วยแนะนำและบอกข้อมูลต่างๆให้
รวมถึงพี่กอฟด้วยนะครับ ที่ช่วยหาแม็กมาให้ชมกัน ก่อนตัดสินใจ
และสุดท้ายก้อพี่ๆทุกคนเลยนะครับ ที่ช่วยออกความเห็นต่างๆ

เอากลับมาก้อไปร้านแม็กเช็คสภาพอีกรอบ ช่างบอกว่าผ่านเลยครับ ไม่มีซ่อม งามๆเลย
แล้วก้อนำกลับมาล้างนิดๆหน่อยๆ เลยถ่ายรูปไว้ซะเลย มาดูกันครับ

อันนี้แบบว่าเอาไปรองใส่ก่อนซื้อ ก้อเลยถ่ายไว้หน่อยอะครับ อิอิ

นำมาเก็บไว้ที่ห้องซะ เพราะต้องไปหายางก่อนนนน... 555+

ความลึกของล้อหน้าครับ 18x9JJ OFF+8

ความกว้างของล้อหลังครับ 18x10JJ OFF+13

ล้อสวย ๆ เลย

ใส่แล้วถ่ายรูปโชว์ด้วยนะ อิอิ

ครบ ๆ เลยรูปนี้

ขาดไม่กี่คน

ต้องขอบคุณน้องฟัก แก๊งค์เด็กคับ

attachment.php

เฮ้ย ! ไม่มีรูปตรู เซ็งเลย งอนแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0018: เด๋วขาย cef ไปเล่นอย่างอื่นเลย

หวัดดีตอนเช้าจ้า

ปล.ล้อสวยจัง

ล้อสวยมาก..............

เฮ้ย ! ไม่มีรูปตรู เซ็งเลย งอนแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0018: เด๋วขาย cef ไปเล่นอย่างอื่นเลย

ทีตอนเค้าอยู่กันไม่รู้ไปอยู่ไหน............:coolly-0044:

เมื่อวานแอบไปบางนามา ไปดูของที่แชมป์บอก พี่เค้าว่าไปหมดแล้วอดเลย เออสินแล้วเรื่องราคาว่าไงครับพ่อหนุ่ม แล้ววันนี้ของไปส่งที่อู่แล้วคับ รบกวนน้องด้วยจ้า ขอบพระคุณครับ

เยอะจังอ่านไม่ทันแร้ว....:coolly-0007:

น้าอ๊อด...

แบตผมก็พึ่งหมดคับ...เข็นลงลานจอดรถที่คอนโดแล้ว start เอาดีเป็นเกียร์ m/t ถ้าเกียร์ a/t หมดสิทธิ....แล้วน้าต้นพาใครปายคับ เป็นยังไง น่ารักมั้ย?? อธิบายหน่อย....
อืมมมม.. เกียร์ m/t เหมือนกัน
แต่รถป๋มไม่มีคนเข็นนี่จิ.. 555..:coolly-0017:

..ส่วนยิ๋งที่นั่งมากะน้าต้นหื่นนั่นน่ารักมากคับ
แบบว่า..เอ่อ..พูดมากไม่ได้คับ เด๋วความลับรั่ว
ป๋มรับปากแร้วว่าช่วงนี้จาไม่แซวแกอ่ะ.... อิอิ :coolly-0017::coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม