• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ล้อ 9 นิ้ว ยัดได้ตั้งแต่ 215 ยัน 245 หล่ะครับ แต่หน้า 235 ก็พอมั๊ง

ล้อ 9 นิ้ว ยัดได้ตั้งแต่ 215 ยัน 245 หล่ะครับ แต่หน้า 235 ก็พอมั๊ง
แล้วอย่างอื่นขนาด 9 นิ้ว ต้องใช้ยางขนาดเท่าไรดีครับ..พอดีเด็กใหม่เพิ่งเล่นรถอยากรู้คับพี่....ฮี่ๆๆๆๆ

แล้วอย่างอื่นขนาด 9 นิ้ว ต้องใช้ยางขนาดเท่าไรดีครับ..พอดีเด็กใหม่เพิ่งเล่นรถอยากรู้คับพี่....ฮี่ๆๆๆๆ

เอ่ออันนี้ผมคงต้องถามเพื่อนผมครับ ว่ามันใส่ ไซด์ไหน ถ้าไซด์ปกติก็คง
ดึงตึงพอดีครับ กลัวยางมันจะปลิ้น ฮี่ ๆ

อยากรู้ด้วยคนคับ

อิอิ

มันเป็นเคล็ดครับ เวลาใส่วิ่งไปจะได้ไม่มีอันตราย 555+++
ล้อเล่นครับ แบบว่าที่บ้านชั้น1ไม่ค่อยมีที่จะวาง เพราะที่บ้านเป็นร้านอาหาร
มีแต่โต๊ะเยอะมากครับ พอล้างเส็ดก้อเลยเอามาวางตางที่มีพัดลมเป่า
มันเลยไปอยู่ใกล้ๆตี่จู้เอี๊ยครับ

อ้าวบ้านเป็นร้านเหรอขายอารายอ่ะจะได้ไปกิน.....

ขอยอมแพ้ครับพี่เป๊ป สวยสู้ไม่ได้อะ
ของพี่เป๊ปเค้าเรียกว่าแม็กเทพแล้วครับ
แล้วยิ่งออฟแบบนี้ด้วยนะ

สุดยอดดดดดดดดด....... กว่าผมเยอะเลยตับ

มันก็แค่ล้อคับอย่าคิดมาก ใส่แล้วกลมวิ่งใช้งานไม่อันตรายก็ ok แล้ว..

:coolly-0034::coolly-0034:

ครายหว่า................

พี่ๆครับ พอรู้เรื่องยางมั่งป่าวครับ

แบบว่าจะหายางใส่ล้อหน้าอะครับ
ถ้ากว้าง9นิ้วเราต้องใส่ขนาดไหนหรอครับ 225หรือ235ครับ
ผมเปิดหาที่เค้าขายกันแล้วเห็นว่าพวกที่ขายแม็กหน้า9 เค้าใส่ยาง225กันอะครับ
มันจะเล็กไปมั้ยครับ ตัวผมคิดว่า235มันก้อดึงแล้วนะครับ

พี่ๆคิดว่าไงครับ

ส่วนเรื่องยางที่ผมหาได้ตอนนี้มี
1.Ferderal 225/40/18 2707 คนขายไม่ได้ลงราคาไว้อะคับ
2.Firenza 235/40/18 1507 คู่ละ4200บาท

3.Toyo T1R สภาพ 80% 225/40/18 ปี 07 คู่ละ 4500 บาท
4.Pirelli Ceat สภาพ 80% 225/40/18 กลางปี 07 คู่ละ 3500 บาท
5.Dunlop Sport Max สภาพ 80% 235/40/18 กลางปี 07 ยกชุด 4 เส้น 8500 บาท

6.Dunlop Sp Sport สภาพ 80% 235/40/18 คู่ละ 4000 บ.

พี่ๆว่าตัวไหนน่าเล่นครับ ดูไม่เป็นอะครับ
หรือถ้าพี่ๆมีเจอบอกผมด้วยนะครับ

ถ้าตามชื่อเสียง 3 กะ 5 คับ.... แต่ตอนนี้ชอบ เกาหลีน่ะ ยางนะ kumho ku31 ดอกนุ่มเกาะถูก 55+ ใช้มาปีนึงพอดีๆยังโออยู่

เอาล้อชุดนี้มะน้าสิน R35 GTR
ขอบ 20 หน้า9.5 หลัง 10.5......แหล่ม :coolly-0017::coolly-0044:
http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=4647.0

ว้าววววววววววววววววววว :coolly-0044:

ว้าววววววววววววววววววว :coolly-0044:
รูปตรงลายเซ็นต์หมดอายุแร้วนะคับ...

เห็นบอกจาเปลี่ยนมะช่ายหรอ..?!!!.... อิอิ :coolly-0017:

รูปตรงลายเซ็นต์หมดอายุแร้วนะคับ...

เห็นบอกจาเปลี่ยนมะช่ายหรอ..?!!!.... อิอิ :coolly-0017:

แบบว่ารูปใหม่ไม่หล่อ+ไม่ครบ+ไม่ตรงรุ่นเท่าไหร่ เลยรอกล้องคนอื่นๆต่อไป :coolly-0022:

แบบว่ารูปใหม่ไม่หล่อ+ไม่ครบ+ไม่ตรงรุ่นเท่าไหร่ เลยรอกล้องคนอื่นๆต่อไป :coolly-0022:
นัดมิตติ้งจิ..มาถ่ายรูปด้วย
ตามจิกรายตัวให้มาแบบครบๆ..

..ใครไม่มา..ไล่ออกแร้วยึดเมีย..!!!..:coolly-0017:

555555.....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

นัดมิตติ้งจิ..มาถ่ายรูปด้วย
ตามจิกรายตัวให้มาแบบครบๆ..

..ใครไม่มา..ไล่ออกแร้วยึดเมีย..!!!..:coolly-0017:

จัดมาเลยครับลูกพี่ ช้างทองเลยยยยยยยยยย.........:coolly-0033:....

จัดมาเลยครับลูกพี่ ช้างทองเลยยยยยยยยยย.........:coolly-0033:....
น้ามอสรีเควสมาแว๊ววววว...
ว่าไงกันค๊าบ พี่น้องงงงงง....?!!!.. :coolly-0044:

มีน้องมาฝึกงานอีกแว๊ววววว... :coolly-0017::coolly-0044:

ไฟล์แนบ

• สมาพร ok.jpg
    สมาพร ok.jpg
    27.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
ฝากรูปให้มอสครับ
ไม่ต้องซีเรียส มันใช้งานด้ายยยย

รูปบานที่ซื้อมาใหม่ ๆ เหมือนที่มอสได้ไป
attachment.php

รูปขณะติดตั้ง

รูปเสร็จแล้ว ภายใน

รูปเสร็จแล้วภายนอก

ไฟล์แนบ

46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    52.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
    82.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
    71.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
    43.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
แก้ไขล่าสุด:
อยากบอกว่าร๊ากกกก เทอจะรู้หรือป่าว

สวัสดียามค่ำครับพี่ๆน้าๆ

ว่าจะถามพี่เป๊ปเรื่องจานด้วยครับ
ยังไงออนเอ็มแล้วคุยกันนะครับ เริ่มwantแล้วครับ อิอิ
ขอโทดนะครับที่ไม่ได้โทรไป แบบว่าเงินในโทรศัพท์มีน้อยอะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,837
อะโห ๆ ๆ

ไม่ได้เข้ามา สอง สามวัน

คุยไรกันมากมายฟระ :coolly-0040:

น้าสิน...

ตามที่คุยกันเน้อ....... ไปได้จาไปด้วยนะ อยากดูเหมือนกัน แต่อยากให้เอา 31 ไปลองเลยอ่ะ ทีเดียวจบ

ทุกน้าๆ....

อยู่กันแบบนี้นานๆนะ 55+ :coolly-0033:

ยังไง นัดไปไหนกันวัยรุ่น

โทรชวนด้วยนะ

ไม่ว่าจะไปแข่งรถ

ไปกินสเวนเซ่น

ใครไม่ชวน ก็จำเอาไว้

แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน

หึหึหึ :coolly-0010:

เฮ้ย ! ไม่มีรูปตรู เซ็งเลย งอนแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0018: เด๋วขาย cef ไปเล่นอย่างอื่นเลย

สงสัยตอนนั้นพี่เสือไปเจอญาติพี่พอดีมั๊ง

ให้น้าอ๊อดจัดให้ดิถ้าอยากเข้ามามีส่วนร่วมในรูปน่ะ

รับรอง เนียนเลย :coolly-0003:

เมื่อวานแอบไปบางนามา ไปดูของที่แชมป์บอก พี่เค้าว่าไปหมดแล้วอดเลย เออสินแล้วเรื่องราคาว่าไงครับพ่อหนุ่ม แล้ววันนี้ของไปส่งที่อู่แล้วคับ รบกวนน้องด้วยจ้า ขอบพระคุณครับ

เอ๊ะ พี่มอสนี่ยังไงนะ

โผล่มาโพสท์อะไรไว้ เหมือนอยากให้ใครรู้ แต่อ่านทีไรก็ไม่เคยรู้เรื่องเลยอะ

ไอของที่แชมป์บอกเอย เรื่องราคาของสินเอย ฯลฯ

เฮ้อ

หรือผมเจือกเรื่องพี่น้องพระราม 3 มากไป

เอ๊ะ หรือเป็นรหัสลับพากันไป โบลตั้น นะเนี่ย :coolly-0046:

มันเป็นเคล็ดครับ เวลาใส่วิ่งไปจะได้ไม่มีอันตราย 555+++
ล้อเล่นครับ แบบว่าที่บ้านชั้น1ไม่ค่อยมีที่จะวาง เพราะที่บ้านเป็นร้านอาหาร
มีแต่โต๊ะเยอะมากครับ พอล้างเส็ดก้อเลยเอามาวางตางที่มีพัดลมเป่า
มันเลยไปอยู่ใกล้ๆตี่จู้เอี๊ยครับ

อะโห

ไอนี่ มันมีเคล็ดอย่างนี้นี่เอง

แต่ตอนแรกเห็นรูป

ฮาเลยอะ

เค้ามีแต่ตั้งเป็ดไก่ ผลไม้ ขนมหวาน ฯลฯ

เจอไอสินเนี่ยแหละ ถวายแม็ก หน้า 9 หลัง 10

แล้ว ตี่จู่เอี๊ย จะเอาไปใส่กับไรเนี่ย

เคยถวายรถไปก่อนหน้าแล้วเหรอ?

ฮ่า ๆ ๆ

อ้าวบ้านเป็นร้านเหรอขายอารายอ่ะจะได้ไปกิน.....

ร้านข้าวมันไก่ไงน้อง

อยู่ในศูนย์การค้า หัวมุม มีร้านเดียวที่ขายดี ๆ อะ

ที่ตอนกลางคืนมีร้านก๋วยเตี๋ยวเนื้อ มาตั้งอะ ตรงนั้นอะ

ร้านสิน ผมกินตั้งแต่เรียน ปวช. อร่อยมาก

พี่ชายสิน ก็เรียนที่เดียวกับผม

ฮ่า ๆ ๆ

เอาค่าโฆษณามาซะดี ๆ เจ้าสิน :coolly-0010:

มันก็แค่ล้อคับอย่าคิดมาก ใส่แล้วกลมวิ่งใช้งานไม่อันตรายก็ ok แล้ว.......

ที่พูดนี่แน่ใจนะ

งั้นเอาวาตานาเบ้ มาแลกกับหยดน้ำผมมั๊ย?

หึหึหึ :coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,839
มีน้องมาฝึกงานอีกแว๊ววววว... :coolly-0017::coolly-0044:

ถ้าน้าอ๊อด

จัดเบอร์โทร กับแนะนำตัวให้ต้น รู้จักน้องเค้าได้นะ

ไม่แน่ โซนี่ อาจจะไม่เสียเงินนะ

เหอ ๆ ๆ

หึหึ น้องสินอดกินเงินพี่ว่ะ ข้าวมันไก่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม