• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าน้าอ๊อด

จัดเบอร์โทร กับแนะนำตัวให้ต้น รู้จักน้องเค้าได้นะ

ไม่แน่ โซนี่ อาจจะไม่เสียเงินนะ

เหอ ๆ ๆ

attachment.php
รีบเข้ามาหาป๋มที่ไลฟ์ทีวีเร้ววววว....:coolly-0017:

หึหึ น้องสินอดกินเงินพี่ว่ะ ข้าวมันไก่
พูดเหมือนว่าถ้าขายข้าวหน้าเป็ด ข้าวขาหมู
แร้วน้าจามากินงั้นแหละ...!!!.. :coolly-0045:

ไม่เข้าใจครับพี่กอฟ หมายความว่าไงหรอคับ งง
ก็หยั่งที่ป๋มบอกงั๊ยยยยยย...
แกเดินจาไม่ไหวอยู่แระ โดนเก๊าแด๊ก...!!! :coolly-0028:

พี่เป็นโรคไม่ถูกกะสัตว์ปีกครับ ฮี่ ๆ กินเข้าไปพาลเดินไม่ได้ทุกที ต้องนาน น๊าน นาน ถึงจะกินได้ แต่จะบอกว่าโคตรชอบเลยข้าวมันไก่ แต่ชอบกินข้าวมันนะ ไก่ไม่ค่อยเท่าไหร่

พี่เป็นโรคไม่ถูกกะสัตว์ปีกครับ ฮี่ ๆ กินเข้าไปพาลเดินไม่ได้ทุกที
คนแก่ก็งี้แหละคับน้า..เป็นนู้นเป็นนี่..!!!

ดีนะป๋มยังวัยรุ่น.....:coolly-0045:

พี่เป็นโรคไม่ถูกกะสัตว์ปีกครับ ฮี่ ๆ กินเข้าไปพาลเดินไม่ได้ทุกที ต้องนาน น๊าน นาน ถึงจะกินได้ แต่จะบอกว่าโคตรชอบเลยข้าวมันไก่ แต่ชอบกินข้าวมันนะ ไก่ไม่ค่อยเท่าไหร่

เข้าใจแจ่มแจ้งเลยครับ กร๊ากกกกกก.........55555555555++++

คนแก่ก็งี้แหละคับน้า..เป็นนู้นเป็นนี่..!!!

ดีนะป๋มยังวัยรุ่น.....:coolly-0045:

วัยรุ่นนี่รุ่นไหนหรอครับน้า :coolly-0046:
รุ่นแรกๆรึป่าวครับ 555555555++++:coolly-0010:

มีได้ 4 ครับ.........:coolly-0039:

โหขอโควต้าคนดิพี่...:coolly-0009:

สวัสดียามค่ำครับพี่ๆน้าๆ

ว่าจะถามพี่เป๊ปเรื่องจานด้วยครับ
ยังไงออนเอ็มแล้วคุยกันนะครับ เริ่มwantแล้วครับ อิอิ
ขอโทดนะครับที่ไม่ได้โทรไป แบบว่าเงินในโทรศัพท์มีน้อยอะครับ

ได้คับ...เปลี่ยนแม๊ก จาเปลี่ยนเบรกด้วย เหลือจิงพ่อข้าวมันไก่....:coolly-0021:

ไงไง นัดไปไหนกันวัยรุ่น

โทรชวนด้วยนะ

ไม่ว่าจะไปแข่งรถ

ไปกินสเวนเซ่น

ใครไม่ชวน ก็จำเอาไว้

แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน

หึหึหึ :coolly-0010:

ที่พูดนี่แน่ใจนะ

งั้นเอาวาตานาเบ้ มาแลกกับหยดน้ำผมมั๊ย?

หึหึหึ :coolly-0026:

งั้นจัดไปเลยโครงการ

- ข้าวมันไก่ร้านสิน
- ช้างทอง
- Swensen/'/s rama1

เมื่อไหร่ว่ามา.....

งั้น น้องไก่... น้องนก... น้องหงษ์ อดดดดด 55+

วัยรุ่นนี่รุ่นไหนหรอครับน้า :coolly-0046:
รุ่นแรกๆรึป่าวครับ 555555555++++:coolly-0010:
คับ รุ่นแรก.. อ่ะเจ๊ยยยยยย...!!! :coolly-0017:

หนูขอ..........:coolly-0033:
ต้องมาจีบ มาคุย มาขอเองคับ... อิอิ :coolly-0017:

งั้น น้องไก่... น้องนก... น้องหงษ์ อดดดดด 55+
ต่อให้ไม่เป็นไรแถมหล่อขึ้นอีก 10 เท่า..
แกก็อดอยู่ดีคับน้า..อุ๊บส์!!!..:coolly-0017:

:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ถ้าขาดน้าอ๊อดไปสักคนพี่น้องพระราม 3 คงไม่เหงานะครับ
เพราะน้าอ๊อดท่าทางจะตั้งตัวเป้นศัตรูกะผม เดี๋ยวผมจะส่งคนไปตัดกระเจี๋ยว( เล็กๆ ) ขอแกทิ้ง
แล้วจ้าง โคโยตี้สาวสวย มาแก้ผ้าเต้นให้แกดู เอาให้ตายไปเลย ทรมาณให้ตาย

ถ้าขาดน้าอ๊อดไปสักคนพี่น้องพระราม 3 คงไม่เหงานะครับ
เพราะน้าอ๊อดท่าทางจะตั้งตัวเป้นศัตรูกะผม เดี๋ยวผมจะส่งคนไปตัดกระเจี๋ยว( เล็กๆ ) ขอแกทิ้ง
แล้วจ้าง โคโยตี้สาวสวย มาแก้ผ้าเต้นให้แกดู เอาให้ตายไปเลย ทรมาณให้ตาย

กร๊ากกกกกกก...............
ขำด้วยคนครับ 5555++++

ผมว่าถ้าโดนตัด
น้าอ๊อดคงกำเดาไหลได้อย่างเดียวแล้วแหละคับ

ตัดแต่เจี๋ยวนะห้ามตัดไข่... ถ้าตัดไข่เด่วจะไม่มีฮอโมนชายเหลืออยู่ อารมณ์จะไม่ขึ้น 55+ :coolly-0035:

ถึงทุกๆทั่น....

1/4 ไมล์ ใครจะไปร่วมบ้างคับ.......

ผมไปแน่ๆคับอยากลองรถดู.... แล้วพี่น้องทั่นไหนจะไปร่วมด้วย

เวลาไปจะได้ไปอย่างพร้อมเพียง สง่างาม 555+

ไม่หรอกคับเผื่อไปกันหลายๆคนแล้วลงกันหลายๆคน จะได้มีทีมงาน set รถน่ะคับ มีอะไรจะได้ช่วยๆกัน Services ได้พวกเครื่องมือเครื่องไม้...ต่างๆ ประแจ แม่แรง ชุดลูกบล๊อก....

และอากาศร้อนแน่ๆ หาที่ฉีดน้ำกับแทงค์น้ำเล็กๆเอาไปด้วยก็น่าจะดี ฉีด inter หม้อน้ำก็ว่ากันไป...

ลงชื่อ....ด่วนๆ 55+

แก้ไขล่าสุด:
ตัดแต่เจี๋ยวนะห้ามตัดไข่... ถ้าตัดไข่เด่วจะไม่มีฮอโมนชายเหลืออยู่ อารมณ์จะไม่ขึ้น 55+ :coolly-0035:

ตัดออกไปสักครึ่งนึง เพราะ อีกครึ่งมันยังแข็งได้ แต่มันใช้ทำไรไม่ได้
ทรมาณให้ตาย

ตัดออกไปสักครึ่งนึง เพราะ อีกครึ่งมันยังแข็งได้ แต่มันใช้ทำไรไม่ได้
ทรมาณให้ตาย
โหดโคตร ทรมานจนนาทีสุดท้าย :coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!!..:coolly-0017:

..อย่าทำป๋มเร๊ย ฉงฉานป๋มเต๊อะ
ลูกป๋มก็ยังเล็ก..กิ๊กป๋มก็ยังเรียน...
นะน้านะ..น๊าๆๆๆๆ..... อิอิ :coolly-0045:

พี่กอล์ฟเนี่ย ทะเลาะกะพี่เก้นไม่พอ มาทะเลาะน้าอ๊อด อีกแระนะ 5555+ พ่อแพนด้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม