• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

25.6 นี่มันน่าเกรงขามจิงๆ สับที แถตลอด นึกว่าแดก แท็กซี่ซะละ.......

เห็นด้วยคับ ตามไม่ทันเลยอะ
นี่บูสแค่0.8นะเนี่ย ถ้า1.5 แล้วมันจะขนาดไหน ....

25.6 นี่มันน่าเกรงขามจิงๆ สับที แถตลอด นึกว่าแดก แท็กซี่ซะละ.......

เห่อๆ อันนั้นปั๊มครัช 1 จึ๊ก... สงสัยยางมันคงห่วยจิงๆ

MAXXIS V1 ดอกไม่สวย,ยางร้าวไว,แก้มก็ไม่สวยด้วย,ไม่ค่อยเกาะด้วย อย่าใช้เลย :coolly-0027: มีอย่างเดียววิ่งเปียกๆดี :coolly-0007:

เห็นด้วยคับ ตามไม่ทันเลยอะ
นี่บูสแค่0.8นะเนี่ย ถ้า1.5 แล้วมันจะขนาดไหน ....

ลูกออกมายิ้มไงพี่น้อง 55+

อยากกิน SWENZEN

ตื่นกันยังคับ

ได้ของกลับบ้านอะไรกันบ้าง

ตื่นกันยังคับ

ได้ของกลับบ้านอะไรกันบ้าง

ปีนี้ได้กันเยอะมากยกเว้น ผม แชมป์ น้าอ๊อด ... เซ็งเป็ด

อยากกินด้วยยยยยยย.......คับ พี่มอส
ยังไม่เคยกินสาขานั้นเลย 555555555++++

ขายนั้นจะกินคน เอ้ย... Manager ร้าน เอ้ย..... Sunday ฮ่ะ :coolly-0021:

หวาดดีค๊าบสาวก พระราม3

ขอบคุณที่ให้เกาะกลุ่มกลับบ้านด้วย

มะงั้นกลับไม่ถูก

เอิ๊กๆ

จะว่าไป พระราม3 นี้ใกล้บ้านผมสุดแล้วนะเนี้ย(ตั้งแต่มีสะพาน)

^^

หวาดดีค๊าบสาวก พระราม3

ขอบคุณที่ให้เกาะกลุ่มกลับบ้านด้วย

มะงั้นกลับไม่ถูก

เอิ๊กๆ

จะว่าไป พระราม3 นี้ใกล้บ้านผมสุดแล้วนะเนี้ย(ตั้งแต่มีสะพาน)

^^
งั้นก็ต้องย้ายมาสังกัดเซฟฯพระราม3จิน้าแระ..
ดีมะๆ...555555...... :coolly-0017::coolly-0009:

ปล. ขอบคุณน้าแชมป์มากคับที่ให้ติดรถไปด้วย
แถมตอนกลับก็ยังมาส่งถึงบ้าน..นานๆจาได้นั่งรถแรงซะที..:coolly-0044::coolly-0009:

งั้นก็ต้องย้ายมาสังกัดเซฟฯพระราม3จิน้าแระ..
ดีมะๆ...555555...... :coolly-0017::coolly-0009:

ปล. ขอบคุณน้าแชมป์มากคับที่ให้ติดรถไปด้วย
แถมตอนกลับก็ยังมาส่งถึงบ้าน..นานๆจาได้นั่งรถแรงซะที..:coolly-0044::coolly-0009:

ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบบบ.............

พ่อ หนุ่มครับเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรหาหน่อยจิ วันนี้โทรไปไม่รับสาย จะทำหลังคาแล้ว ตังเข้าแล้วครับ

พ่อ หนุ่มครับเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรหาหน่อยจิ วันนี้โทรไปไม่รับสาย จะทำหลังคาแล้ว ตังเข้าแล้วครับ

โทดทีคับพี่มอส ไม่ได้ยินเลยอะคับ
พอจะโทรกลับเงินในโทรศัพท์ดันหมดเลยโทรออกไม่ได้อะคับ

ผมมีบอกช่างไว้แล้วนะคับเรื่องหาหลังคาอะคับ พอดีวันนี้ตอนเย็นไปอู่มาอะคับ
เดี๋ยวช่างเค้าจัดให้คับ แต่ต้องให้เค้าไปหาของมาก่อนอะคับ

ไม่ต้องห่วงคับพี่ เดี๋ยวผมช่วยตามให้

ขอบพระคุณครับเดี๋ยวเลี้ยง swenzen

เดวต้องเตรียมหาการ์ดลูฟไว้ก่อนละ พออยากได้แล้วไม่มี

หล่อกันใหญ่เรยวุ๊ย... :coolly-0033:

ขอบพระคุณครับเดี๋ยวเลี้ยง swenzen

อะจึ๋ยๆๆๆๆๆ:coolly-0044:
ต้องจัดแล้ววววววว.......คับ 555555+++

เท่ากับตอนนี้ช่างต้องหา 2 บานเลยครับ
เพราะพี่คันเขียวของเราก้อจะใส่เหมือนกันคับ อิอิ

ถ้าผมย้ายมา คงเมาสู้น้าอ๊อดไม่ไหวอะ

555+

^^

swensen แถวนี้มีอะไรดีเนี่ย

กลุ่มพระราม 3 ถึงชอบไปกันจัง

ถ้าผมย้ายมา คงเมาสู้น้าอ๊อดไม่ไหวอะ

555+

^^
มาเหอะๆ..ป๋มจาได้มีเพื่อนเมา
แถวนี้มีแต่เด็กๆ..ชวนกินแต่ไอติม...!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

รอจะหล่อ........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม