• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใช้คำให้ถูกต้องครับ...เลีย=ประจบสอพลอ

ผมหมายถึงเลียจิงๆน่ะคับ 55+ เลยบอกว่าพี่มอสชอบให้สาวๆเลีย เมื่อคืนโทรไปก็ไม่รับ แชมป์โทรไปก็รีบวาง สงสัยทำอะไรอยู่น่ะ 55+

ถ้าไม่สิ้นสติซะก่อนนู๋ขอถ่ายรูปด้วยน๊า...!!!.. :coolly-0017:

สู้เค้าน้า...อย่ายอมแพ้ง่ายๆ

ลืมอีกแล้ว................ไปรวมตัวถ่ายรูปในตำนานมั้ยคับ....... ปีหน้าจะได้มานั่งนับกันว่ารถยังครบดีรึเปล่า อิอิ

"รูปในตำนานของจริงไปแล้ว 3"

attachment.php

ไฟล์แนบ

75.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
แก้ไขล่าสุด:

รู้สึกเสียใจปนเสียเชิงเล็กน้อย...ของหายากที่ลดราคาให้น้องเขาไป..ดันเอามาขายซะงั้น...ที่สำคัญตอนซื้อเจ้าตัวไม่กล้ามาซื้อเอง..ส่งสปายมาซื้อซะงั้น...ของผมเคยซักผมตากผมจับต้องกับมืออยู่.....เห็นรูปยังไง๊ผมก็จำได้

ไม่ติดไรวันเสาร์จะพยายามมาให้ได้

รู้สึกเสียใจปนเสียเชิงเล็กน้อย...ของหายากที่ลดราคาให้น้องเขาไป..ดันเอามาขายซะงั้น...ที่สำคัญตอนซื้อเจ้าตัวไม่กล้ามาซื้อเอง..ส่งสปายมาซื้อซะงั้น...ของผมเคยซักผมตากผมจับต้องกับมืออยู่.....เห็นรูปยังไง๊ผมก็จำได้
ไอ่ของR34อ๊ะป่าวน้า..?!!!...:coolly-0043:

ไม่ติดไรวันเสาร์จะพยายามมาให้ได้
ป๋มก็ชักหวั่นๆเหมือนกันนะเนี่ย... :coolly-0027:

สู้เค้าน้า...อย่ายอมแพ้ง่ายๆ
สู้คับน้า ปีนี้ยาวยันงานเลิกแน่ๆ..
เพราะอดไปเปิดขวดตอนเที่ยงๆที่บ้านน้าลองเหมือนทุกปี
เนื่องจากต้องไปส่ง-รับลูก(เรียนพิเศษ)...

..ที่สำคัญคือ..จาติดรถใครไปงานได้มั่งหว่า..?!!! อิอิ :coolly-0017:

ไปมิตติ้งด้วยคนนะครับ อิอิ

จะรีบทำรถให้เส็ด (เท่าที่ทำได้) ให้ทันไปงานนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปเซ็ตโรลบาร์ใหม่ กะใส่เบาะซะที ดองนานแระ
วันศุกร์กะว่าจะไปขัดสีรถครับ เพราะตั้งแต่ทำสีเส็ดยังไม่ได้ขัดเลยครับ (ได้ฤกษ์พอดี 555+)

ส่วนของต่างๆคงไม่ได้ใส่แหละคับ น่าจะใส่ไม่ทัน เพราะเหลือเวลาแค่2วันเอง

หวังว่าคงจะไม่มีอะไรติดขัดในวันไปงานครับ

ถ้าไม่ติดไรที่บริษัท เจอกานน...

ถ้าไม่ติดไรที่บริษัท เจอกานน...
อย่าเปลี่ยนแม็กเลยนะคราบ...แบบเดิมเนี่ยclassicดี...หลังคามีรูล้อหยดน้ำภายในดำเมกา

เสาร์นี้นัดเจอกันที่ไหนก่อนดีคับพี่น้องงงงงงง....?
แร้วออกเดินทางไปพร้อมๆกัน...รึว่าจาที่เดิม
โลตัส..ซัก 4 โมงเย็น ดีมะๆ..(งานเริ่ม 5 โมง)

..ขอความเห็นด้วยนะคับ อย่าให้เสียชื่อพระราม3... อิอิ :coolly-0017:

ไปมิตติ้งด้วยคนนะครับ อิอิ

จะรีบทำรถให้เส็ด (เท่าที่ทำได้) ให้ทันไปงานนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปเซ็ตโรลบาร์ใหม่ กะใส่เบาะซะที ดองนานแระ
วันศุกร์กะว่าจะไปขัดสีรถครับ เพราะตั้งแต่ทำสีเส็ดยังไม่ได้ขัดเลยครับ (ได้ฤกษ์พอดี 555+)

ส่วนของต่างๆคงไม่ได้ใส่แหละคับ น่าจะใส่ไม่ทัน เพราะเหลือเวลาแค่2วันเอง

หวังว่าคงจะไม่มีอะไรติดขัดในวันไปงานครับ
มีไรเหลือๆไม่ใช้ ยินดีรับช่วงต่อคับ...
แต่ขอราคาแบบพี่น้องนะคับน้า.... อิอิ :coolly-0017::coolly-0044::coolly-0009:

เสาร์นี้เจอกันค๊าบบบบบบบ....:coolly-0045::coolly-0044::coolly-0009:

ไฟล์แนบ

• cef rama III.jpg
    cef rama III.jpg
    141.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
เสาร์นี้นัดเจอกันที่ไหนก่อนดีคับพี่น้องงงงงงง....?
แร้วออกเดินทางไปพร้อมๆกัน...รึว่าจาที่เดิม
โลตัส..ซัก 4 โมงเย็น ดีมะๆ..(งานเริ่ม 5 โมง)

..ขอความเห็นด้วยนะคับ อย่าให้เสียชื่อพระราม3... อิอิ :coolly-0017:

รึน้าจะ ตั้ง วง ก่อนเลยดี ผมจะได้ไป ร่วมด้วย:coolly-0033:

รึน้าจะ ตั้ง วง ก่อนเลยดี ผมจะได้ไป ร่วมด้วย:coolly-0033:
ติดภารกิจรับส่งลูกเรียนพิเศษอ่ะคับน้า..
มะงั้นก็คงเปิดขวดตอนเที่ยงบ้านน้าลองเหมือนทุกๆปี
..เง้ออออ..ปีนี้แป่ว แต่ไงก็วอร์มเครื่องก่อนเข้างานอยู่ดี
แร้วเจอกันคับน้าหรั่ง..... :coolly-0044:

เมื่อกี้คุยกะแชมป์...ตกลงว่า

วันเสาร์นี้....เจอกันที่ Lotus นะคับ 3.15pm ใครมีกล้องติดมาด้วยนะคับ....... มาถ่ายรูปขำๆกันหน่อย :coolly-0009:

งานเริ่ม 5 โมงเย็น ว่าจะออกจาก lotus 4.30pm แล้วยิงด่วนไปนู้นเลยคับพี่น้อง

จำนวนรถตอนนี้ 2 คัน ผมกะแชมป์คับ มารวมๆกันถ่ายรูปหน่อยนะ :coolly-0044:

attachment.php

เออช่ายยยยย...ลืมเรื่องถ่ายรูปเรยง่ะ.. อิอิ
แต่ป๋มขอยึดคอนเซปต์เดิมของโลมาขี้เมา
"ไม่เอารถไป เมาได้เต็มที่"..
ไงก็ขอเกาะล้อไปหน่อยนะค๊าบบบบบ....:coolly-0017::coolly-0009:

น้าอ๊อดครับ เบาะผมถอดของออกมาแล้วนะครับ

ตอนนี้มันอยู่ที่อู่อะครับ ถ้ายังไงจะเอาวันไหนก้อบอกละกันนะครับ
แต่อย่านานนะครับน้าเดี๋ยวมันจะเลอะเทอะเอา

น้าอ๊อดครับ เบาะผมถอดของออกมาแล้วนะครับ

ตอนนี้มันอยู่ที่อู่อะครับ ถ้ายังไงจะเอาวันไหนก้อบอกละกันนะครับ
แต่อย่านานนะครับน้าเดี๋ยวมันจะเลอะเทอะเอา
อู่อยู่แถวไหนคราบ....สวมรอยเป็นน้าอ๊ออด:coolly-0010:

:coolly-0044: แลกกะท้ายดำเซฟใหญ่มั้ยครับ เอาชิ้นกลางก้อพอ อิอิ :coolly-0010:
O.k.เอาจริงไหม๊...หมื่นนึงสู้ไหม...กล้าจ่ายกล้าขาย..ไว้ตอนผมขายรถถ้าตกลงราคากับคนซื้อไม่ได้จะแยกขายของ...ถึงเวลานั้นเหอะ....ใครของจริงรู้กานนนน

รับทราบคับน้า..เด๋วโทรหาคับ...
ขอบคุณค๊าบบบบบบบ...... :coolly-0009:

O.k.เอาจริงไหม๊...หมื่นนึงสู้ไหม...กล้าจ่ายกล้าขาย..ไว้ตอนผมขายรถถ้าตกลงราคากับคนซื้อไม่ได้จะแยกขายของ...ถึงเวลานั้นเหอะ....ใครของจริงรู้กานนนน
หมื่นนึงนี่เงินกีบช่ายป่ะน้า..?!!!.. :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม