• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โช๊คถอดแล้วครับ สภาพ ok ที่แกนไม่มีคราบน้ำมันออกมา มีแต่ที่หัวปรับเพราะฉีด sonex จ๊อยก็ ok หนืดนิดๆ ดึงแล้วไม่มีเสียง ใครเอาโทรมาตามที่บอก ถ้าพวกกันไม่มีใครเอา ก็อาจเก็บไว้เองหรือตั้งกระทู้ขายแล้วนะครับ

O.k.เอาจริงไหม๊...หมื่นนึงสู้ไหม...กล้าจ่ายกล้าขาย..ไว้ตอนผมขายรถถ้าตกลงราคากับคนซื้อไม่ได้จะแยกขายของ...ถึงเวลานั้นเหอะ....ใครของจริงรู้กานนนน

ผมหมายถึงแลกกะเบาะคับน้าวี แซวหน่อยบอกขายเลยซะงั้น
อย่าซีเรียสครับน้าวี แค่แซวเล่นๆเอง แหมมมมม......

หมื่นนึงนี่เงินกีบช่ายป่ะน้า..?!!!.. :coolly-0017:

ถ้าเป็นเงินกีบนี่ต้องรับเลยครับน้าอ๊อด

โช๊คถอดแล้วครับ สภาพ ok ที่แกนไม่มีคราบน้ำมันออกมา มีแต่ที่หัวปรับเพราะฉีด sonex จ๊อยก็ ok หนืดนิดๆ ดึงแล้วไม่มีเสียง ใครเอาโทรมาตามที่บอก ถ้าพวกกันไม่มีใครเอา ก็อาจเก็บไว้เองหรือตั้งกระทู้ขายแล้วนะครับ

ลองวิ่งดูรึยังครับพี่มอส เป็นไงมั่งครับ นุ่มดีมั้ยครับ

ขอรูปครับ[email protected]....

สรุปว่าพรุ่งนี้เจอกันที่โลตัส เวลาประมาณ 15.15 น.คับพี่น้องค๊าบ
เพื่อร่วมถ่ายภาพเป็นที่ระลึกกันก่อนออกเดินทาง..(จิบน้ำนิดหน่อย)
..ส่วนป๋มจาได้เกาะล้อใครไปนั้น พรุ่งนี้รู้กัน...5555.. :coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,687
O.k.เอาจริงไหม๊...หมื่นนึงสู้ไหม...กล้าจ่ายกล้าขาย..ไว้ตอนผมขายรถถ้าตกลงราคากับคนซื้อไม่ได้จะแยกขายของ...ถึงเวลานั้นเหอะ....ใครของจริงรู้กานนนน

โห

นี่ก็อนาคต จะไปอีกคันแระดิเนี่ย

แล้วเล่นขู่แบบนี้

ใครอยากได้ของพี่เวลาแยกร่าง

สงสัยต้องขายบ้านขายรถมาซื้อแระมั๊งเนี่ย

ฮ่า ๆ ๆ

เออ

พี่วี

ไม่ต้องเนียน

มีตติ้งอะ มีตติ้ง

ไม่เห็นพูดเรื่องมีตติ้งเลยอะ

ไม่มามีเคือง...แค่นี้จบ

สรุปว่าพรุ่งนี้เจอกันที่โลตัส เวลาประมาณ 15.15 น.คับพี่น้องค๊าบ
เพื่อร่วมถ่ายภาพเป็นที่ระลึกกันก่อนออกเดินทาง..(จิบน้ำนิดหน่อย)
..ส่วนป๋มจาได้เกาะล้อใครไปนั้น พรุ่งนี้รู้กัน...5555.. :coolly-0017:

น้า อ๊อด เอางี้ดีมั๊ย

ขับเจ้าน้ำเงินมาโลตัสด้วยดิ

มาถ่ายรูปก่อน พอจะไปงาน ก็เกาะล้อใครไป

แล้วตอนกลับจากงาน ก็แวะมาโลตัส ขับกลับบ้าน

หรือน้าอ๊อด คิดว่า น่าจะขับกลับบ้านไม่ไหว

ก็เอาตามเดิมก็ดีนะคับน้าอ๊อด

ตุลาฯช่วงโยกย้าย กำลังลุ้นโผ...อารมรณ์เลยขึ้นๆลงๆโทษทีค้าบ...รถนี่ก็ใกล้แระหาเกียร์MTอยู่ดีๆ...เมื่อวานที่บ้านติดต่อมาว่าให้หาเงินไปสัก สามสี่แสน แลกกับaccord Gen7 (คุ้มป่ะล่ะ...สี่แสนแลกเก้าแสน...เอ้อ)...เด๋วคงใส่แค่ไมล์เจหน้ามืดแล้วเก็บรายละเอียดนิดหน่อยพอแระ....เอารถใหม่มาก่อนตังค์เหลือค่อยเอามาเล่นใหม่...:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

น้า อ๊อด เอางี้ดีมั๊ย

ขับเจ้าน้ำเงินมาโลตัสด้วยดิ

มาถ่ายรูปก่อน พอจะไปงาน ก็เกาะล้อใครไป

แล้วตอนกลับจากงาน ก็แวะมาโลตัส ขับกลับบ้าน

หรือน้าอ๊อด คิดว่า น่าจะขับกลับบ้านไม่ไหว

ก็เอาตามเดิมก็ดีนะคับน้าอ๊อด
ไป-กลับรถฟรีดีก่า...ไม่เปลืองน้ำมัน...!!!

555555......:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ปล. ขอดูสถานการณ์พรุ่งนี้อีกทีคับน้า..ไม่แน่ๆ อาจตามไปทีหลัง

• #1,690
ตุลาฯช่วงโยกย้าย กำลังลุ้นโผ...อารมรณ์เลยขึ้นๆลงๆโทษทีค้าบ...รถนี่ก็ใกล้แระหาเกียร์MTอยู่ดีๆ...เมื่อวานที่บ้านติดต่อมาว่าให้หาเงินไปสัก สามสี่แสน แลกกับaccord Gen7 (คุ้มป่ะล่ะ...สี่แสนแลกเก้าแสน...เอ้อ)...เด๋วคงใส่แค่ไมล์เจหน้ามืดแล้วเก็บรายละเอียดนิดหน่อยพอแระ....เอารถใหม่มาก่อนตังค์เหลือค่อยเอามาเล่นใหม่...:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

หูย

ต้นตัดหน้าได้ปะ

สีไรอะพี่

ดำกับเทา

หนูเอานะ

หาอยุ่พอดี

• #1,692
  • #1,693
หนูอยากด๊าย

หนูอยากได้...

http://www.youtube.com/watch?v=MLR0FxCE4k0

แป๊ป แชมป์ ว่างๆมานั่งกิน swenzen แถวบ้านพี่ดิ น้อง ....สวยเลย........

แป๊ป แชมป์ ว่างๆมานั่งกิน swenzen แถวบ้านพี่ดิ น้อง ....สวยเลย........

ผมอ่ะคงไปไม่ได้แน่เลย แต่อีกคนคงไปบ่อยขึ้นนะพี่มอส :coolly-0028:

รูปมาลงให้ครับพี่มอสสวยจิงๆๆเลย

ไฟล์แนบ

• IMG_0937 (Small).jpg
    IMG_0937 (Small).jpg
    47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43

ไม่มีชวนน้องเลยนะครับพี่มอส งอลแระ..... ชิชิ :coolly-0014:
ผมอ่ะคงไปไม่ได้แน่เลย แต่อีกคนคงไปบ่อยขึ้นนะพี่มอส :coolly-0028:

รูปมาลงให้ครับพี่มอสสวยจิงๆๆเลย

ใครอะคับพี่แชมป อีดคนเนี่ย 5555+:coolly-0043:

อิอิ ของเดิมยังอยู่ไหมครับ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

25.6 นี่มันน่าเกรงขามจิงๆ สับที แถตลอด นึกว่าแดก แท็กซี่ซะละ.......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม