• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่มพระราม 3 ทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่มพระราม 3 ทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552

ขอบคุณเรื่องเสื้อกับสติกเกอร์ด้วยนะครับ ป๋าลอง ที่เป็นทุระให้
งานสนุกมากๆเลยครับ รู้งี้ไปตั้งนานแระ ได้ของด้วย อิอิ
ไม่รุ้ตัวเองมัวไปมุดอยู่ไหนมา 5555555555+++

รอจะหล่อ........
แวะมาอิจฉาคนหล่อ.... :coolly-0018::coolly-0017:

ขอบคุณน้าลองเช่นกันคับ
ที่ยอมรับตำแหน่งประธานต่ออีกสมัย
...อิอิ...55555....:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0028:

ไม่รุ้ตัวเองมัวไปมุดอยู่ไหนมา 5555555555+++
อยากรู้เหมือนกัลลลลล.... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

ขอบคุณเรื่องเสื้อกับสติกเกอร์ด้วยนะครับ ป๋าลอง ที่เป็นทุระให้
งานสนุกมากๆเลยครับ รู้งี้ไปตั้งนานแระ ได้ของด้วย อิอิ

สินเค้ามาซุ่มอยู่แถว ซ. 5 ......:coolly-0039:

สินเค้ามาซุ่มอยู่แถว ซ. 5 ......:coolly-0039:

พี่มอสครับ ซ.5 คือที่ไหนหรอครับ ไม่รู้จิงๆอะคับ
ถ้ารู้จะได้มีโอกาสไปดูมั่ง :coolly-0046: (เท่าที่ดูแล้วน่าจะเป็นที่ๆผู้ชายเค้าไปกัน) 55555+

พี่มอสครับ ซ.5 คือที่ไหนหรอครับ ไม่รู้จิงๆอะคับ
ถ้ารู้จะได้มีโอกาสไปดูมั่ง :coolly-0046: (เท่าที่ดูแล้วน่าจะเป็นที่ๆผู้ชายเค้าไปกัน) 55555+

ถูก......................:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,727
โว๊ววว ๆ ๆ ๆ ๆ

ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยผม

มีตติ้งรอบนี้ สนุกมากมาย

พวกเราไปกันเยอะเกินความคาดหมาย

ถ้าพวกเรามามีตติ้งกันบ่อย ๆ เยอะ ๆ แบบนี้ก็ดีนะ

แล้วเชื่อปะ ตอนรับรางวัล

ที่ผมออกไปแล้วไม่เอาอะ

ผมคิดว่า ของรางวัลคือ เทียนไหว้เจ้านะเนี่ย

พึ่งไปไหว้มา กล่องเหมือนกันเป๊ะ

เกือบอดแล้ว

แล้วมีตติ้งรอบนี้

ใครได้ของรางวัลอะไรมั่งอะ

จำไม่ได้แระ

ว่าแต่ว่า

ไอตอนขับออกจาก 13 เหรียญ ช่วงเลียบด่วนจะขึ้นทางด่วน

ไอคันไหน

มันแฟ๊ดมาจะจิ้มตรูดกรูฟะ

เสียวแว๊บบบบบ :coolly-0040:

ขวัญหายหมด

กรูโดนเจ๊กรูบ่นเลยว่า

"ปกติ ไปไหนมาไหน เมิงก็ซิ่งแบบนี้ใช่มั๊ย!!! :coolly-0004:"

กรูเลยซวยไปด้วย ขับ 80 อยู่ดี ๆ แท้ ๆ :coolly-0007:

เป็นใคร สารภาพมาซะ :coolly-0020:

แล้ววันที่ไปกินเสวนเซ่น เลี้ยงผมด้วย

แค่นี้นะ
ขอบพระคุณครับเดี๋ยวเลี้ยง swenzen

รอบนี้ใครไปไม่ชวน

มีเคือง

และขอให้เสื่อมสมรรถภาพ 7 วัน 7 คืน :coolly-0010:

ซีเรียสนะพี่น้อง :coolly-0004:

หวาดดีค๊าบสาวก พระราม3

ขอบคุณที่ให้เกาะกลุ่มกลับบ้านด้วย

มะงั้นกลับไม่ถูก

เอิ๊กๆ

จะว่าไป พระราม3 นี้ใกล้บ้านผมสุดแล้วนะเนี้ย(ตั้งแต่มีสะพาน)

^^

เหอ ๆ ๆ

แล้วถ้าตอนพวกพี่จะกลับกัน

แล้วแระไม่มาเห็น

จะเป็นไงนะเนี่ย

สงสัย ไปต่อสะพานฟายแน่ ๆ เลยว่ะ

(เด๋ววันไหนพวกพี่มีนัดกินข้าวที่ร้านช้างทอง จะโทรไปชวนนะน้อง :coolly-0001:)

มาเหอะๆ..ป๋มจาได้มีเพื่อนเมา
แถวนี้มีแต่เด็กๆ..ชวนกินแต่ไอติม...!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

ชวนสาว ๆ มากินไอติมตัวเองไงน้าอ๊อด

เหอ ๆ ๆ ๆ

เด๋วเห๊อะ

โทรไปชวน

จะไปไม๊?

กล้ามั๊ย?

เชอะ :coolly-0030:

โว๊ววว ๆ ๆ ๆ ๆ

ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยผม

มีตติ้งรอบนี้ สนุกมากมาย

พวกเราไปกันเยอะเกินความคาดหมาย

ถ้าพวกเรามามีตติ้งกันบ่อย ๆ เยอะ ๆ แบบนี้ก็ดีนะ
ช่ายยยยยย....ดีแน่ๆคับน้าต้นหื่น
ยิ่งมาให้มันตรงต่อเวลาตามนัด ยิ่งดีใหญ่!!!:coolly-0010:

5555555....... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

สิน พ่อหนุ่ม ผมซื้อของรอไว้แล้ว

สิน พ่อหนุ่ม ผมซื้อของรอไว้แล้ว

ซื้ออะไรรอไว้อะครับพี่มอส :coolly-0009:

ตกลงเรื่องหลังคาพี่มอสจะทำที่อู่ที่สินทำใช่ป่าวครับ
ถามอีกทีเพื่อความชัวร์อะครับ

ชัว ตังมาแล้วครับ

• #1,732
ช่ายยยยยย....ดีแน่ๆคับน้าต้นหื่น
ยิ่งมาให้มันตรงต่อเวลาตามนัด ยิ่งดีใหญ่!!!:coolly-0010:

5555555....... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

แน่ะ มีแขวะอีก

เด๋วปั๊ดดักยิงทิ้งซะทีมั๊ยเนี่ย :coolly-0020:

ชัว ตังมาแล้วครับ

ดักปล้นตาคนนี้ดีกว่า

อิอิ :coolly-0010:

แน่ะ มีแขวะอีก

เด๋วปั๊ดดักยิงทิ้งซะทีมั๊ยเนี่ย :coolly-0020:อิอิ :coolly-0010:
กล้วยไข่ประจำตัวเขานับเป็นอาวุธด้วยเหรอ????:coolly-0010:

ว่าแต่ว่า

ไอตอนขับออกจาก 13 เหรียญ ช่วงเลียบด่วนจะขึ้นทางด่วน

ไอคันไหน

มันแฟ๊ดมาจะจิ้มตรูดกรูฟะ

เสียวแว๊บบบบบ :coolly-0040:

ขวัญหายหมด

กรูโดนเจ๊กรูบ่นเลยว่า

"ปกติ ไปไหนมาไหน เมิงก็ซิ่งแบบนี้ใช่มั๊ย!!! :coolly-0004:"

กรูเลยซวยไปด้วย ขับ 80 อยู่ดี ๆ แท้ ๆ :coolly-0007:

เป็นใคร สารภาพมาซะ :coolly-0020:

แล้ววันที่ไปกินเสวนเซ่น เลี้ยงผมด้วย

แค่นี้นะ

ขอโทษทีคับพี่...พอดีผมไปปั๊มครัชปุ๊บ..ตูดมันออกเลย..กรี๊ดๆๆ:coolly-0017:

ไม่ได้จะชนก้นนะนั้น...จาตบข้างแทน :coolly-0037: ไม่นึกว่ามันจะออกเยอะขนานนั้น

เรื่อง i-tim จัดมาเลย ผู้จัดการร้านน่ากินมาก เอ้ย sunday :coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:
ขอโทษทีคับพี่...พอดีผมไปปั๊มครัชปุ๊บ..ตูดมันออกเลย..กรี๊ดๆๆ:coolly-0017:

ไม่ได้จะชนก้นนะนั้น...จาตบข้างแทน :coolly-0037: ไม่นึกว่ามันจะออกเยอะขนานนั้น

เรื่อง i-tim จัดมาเลย ผู้จัดการร้านน่ากินมาก เอ้ย sunday :coolly-0043:

สาขาไหนวะ
ปล.ไม่มีอะไรเป็นคนชอบกินไอติมและสำรวจพนักงานร้อาไอติม เซเวน เซ่น ครับ เพราะแทบจะทุกสาขาจะมีพนักงานน่ารักอยู่ด้วยเสมอ

สาขาไหนวะ
ปล.ไม่มีอะไรเป็นคนชอบกินไอติมและสำรวจพนักงานร้อาไอติม เซเวน เซ่น ครับ เพราะแทบจะทุกสาขาจะมีพนักงานน่ารักอยู่ด้วยเสมอ

lotus rama 1 ครับพี่ก๊อบ เป็นฝาแฝดซะด้วย.........:coolly-0039:

อ่าหะ ไม่เอาดีกว่าเป้นแฝดเดี๋ยวเลือกไม่ถูก พี่หรือน้องดี กินมันแถวบ้านนี่แหละ
มีเหมือนกัน ขาว หมวย น่ารัก ตาโต ผมยาว

อ่าหะ ไม่เอาดีกว่าเป้นแฝดเดี๋ยวเลือกไม่ถูก พี่หรือน้องดี กินมันแถวบ้านนี่แหละ
มีเหมือนกัน ขาว หมวย น่ารัก ตาโต ผมยาว
หล่อเลือกได้ว่างั้น...?!!!..:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

• #1,740
กล้วยไข่ประจำตัวเขานับเป็นอาวุธด้วยเหรอ????:coolly-0010:

กล้วยไข่หรอ..?..ป๋มว่าหนอนไม้ไผ่มากก่าน่ะ!!!

555555...... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ตาลุงสองคนนี้ มันน่าโดนไฟช๊อตไข่ซักทีนะเนี่ย เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย

กล้าซ่ากับต้น รถฟักทอง

เรียกว่า ลองของใช่ปะ

คนดีไม่โม้ คนโตไม่อวด

เคยได้ยินปะคับ

ก็ไม่ได้ใหญ่ แค่ติดใจทุกคนคับ :coolly-0046:

นั่นไง จับได้แล้ว

เป็นเมิงนี่เอง

กรูกะแล้ว มันต้องไอพวกวางเครื่องมาใหม่ ไม่รู้ใจรถแน่ ๆ

วันไหนไปกิน I-TIM (ไอติ๋ม) เลี้ยงผมด้วยนะว่อย :coolly-0010:

สาขาไหนวะ

ตกลง จะร้านไอติม หรือ เซเว่น หรือ เซน

เอาแน่ ๆ พี่กอฟ :coolly-0029:

หล่อเลือกได้ว่างั้น...?!!!..:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

นักเลงคีย์บอร์ดจิงจิ๊ง ตาคนนี้

ตัวจิงกับในบอร์ด ต่างกันอย่างกะแกะ

เอ๊ะยังไง งง :coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม