>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมดิต้อง Stand by อยู่ที่ทำงาน 48 ชั่วโมงเลย บ้านช่องไม่ได้กลับเลย เสื้อแดง เควี้ยเฮ้ย
เป็นโสดตั้ง 48 ชั่วโมงแน่ะ..ไม่ชอบหรอ..?!!!..:coolly-0028::coolly-0045:

ฝาก link ให้น๊อตคับไปเจอมา jazz หายเหมือนกันที่บอก รถ starlet เป็นคนขโมย คันเดียวกันเลย
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=612681

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,024
อะอ้าว ๆ

ตกลงรถแจ๊ซน้องกิ๊ฟ หายนะเนี่ย

ช่วย ๆ กันสอดส่องหน่อยนะพี่น้อง

เฮ้อ

• #1,025
โดนเหมือนกาน แม่งติดเป่งช้่วโมง เซ้งเป็ด น้องต้นมีฟามสุขจิงๆ ไปฉีดน้ำกะสาวๆ น้ำไรฟะอุอุ น้องแป๊ปใจเย็นสาวเชียงใหม่รออยู่ ตอนแรกว่าจะไปแล้วแต่ติดภารกิจก่อน ขับรถกลับดีๆนะ

อิอิ

ไม่ได้ฉีดน้ำไรสักอย่างเลยอะพี่หนุ่ม ปีนี้

งานเยอะพอดี :coolly-0012:

"สายเดี่ยว ส้นตึก เที่ยวดึก ตอแหล" นี่หว่า

พูดซะน่าไปเลยนะพี่ต้น เด๋วต้องหาวันว่างๆไปร้านพี่น๊อตบ้างละ

โฮะๆ

ว่าแต่สงกานพระประแดงพี่ต้นมาบ้าน ย่าม่ะ
ถ้ามาผมไปเล่นแถวนั้นด้วยดิ

ที่บ้านอยู่ไม่ได้อะ

เพิ่งจายิงเด็กสุเหร่า ไปอ่ะ

เด๋วมานมาเอาคืนสงกาน แน่ๆ

เอิ๊กๆ
นี่เมิง ไอน้องแระ

ขนาดขาเป็นแบบนี้

ยังสดขนาดนี้

ถ้าโดนเค้ามาเอาคืน

กรูว่า ไม่รอด

ฮ่า ๆ ๆ

งึกๆงักๆ.. มั่นเปนงึกๆงักๆ.....:coolly-0007:

ช่วงนี้งานเข้าตลอดเลยครับพี่น้อง สงสัยคงต้องเข้าวัดไปเลี้ยงน้องนก น้องปลา ซ่ะบ้างแล้ว

ช่วงนี้งานเข้าตลอดเลยครับพี่น้อง สงสัยคงต้องเข้าวัดไปเลี้ยงน้องนก น้องปลา ซ่ะบ้างแล้ว

ช่วงนี้ดวงไม่ดีเหมือนกันชวนตูด้วยเดะ

ไม่ต้องชวนป๋มนะ..น้องพวกนี้เลี้ยงไว้ที่ออฟฟิศอยู่แระ..!!!..:coolly-0044::coolly-0039:

ปายหนายกานโหมดหว่า...?!!!..:coolly-0011:

ไฟล์แนบ

289.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
  • #1,031
มีเงิน

แต่ใช้ไม่ได้

เซงเปร๊ดด

เมื่อตอนบ่าย

ยางหลังแบน

เลยเข้าไปปะ ที่ร้านประจำในศูนย์การค้า

เจ้าของร้าน ไม่ปะให้

ให้ซื้อใหม่

เส้นละ 6100 คูณ 2 เส้น

หมื่นสองฝ่า ๆ

เขร้

มันก็ไม่แพงนะ

แต่ เสียดายอะ

แฟนก็ให้เลือกระหว่าง

ยาง กับ จอแอลซีดี 42 นิ้ว

เลือกไม่ถูก

เงินก็เงินกรู

ฮ่ววยยยย

เจอไอน้องฮิมด้วย

เอาเบ๊นซ์มาเสริมหล่อ แรงชุดใหญ่ ๆ

อิอิ

มีเงิน

เซงเปร๊ดด

ยางหลังแบน

เลยเข้าไปปะ ที่ร้านประจำในศูนย์การค้า

ให้ซื้อใหม่

เขร้

เลือกไม่ถูก

ฮ่ววยยยย
งั้นเอาเงินมาไว้ที่ป๋ม..เด๋วใช้แทนน้าเอง..!!! :coolly-0045:

ปายหนายกานโหมดหว่า...?!!!..:coolly-0011:
หาตังวางเครื่องคับน้า.... :coolly-0010:

มีเงิน

เซงเปร๊ดด

ยางหลังแบน

ให้ซื้อใหม่

เขร้

เลือกไม่ถูก

ฮ่ววยยยย

เจอไอน้องฮิมด้วย

เอาเบ๊นซ์มาเสริมหล่อ แรงชุดใหญ่ ๆ

อิอิ

LCD ๆไปเรย รถก็ไม่ต้องใช้.... :coolly-0043:

กริบ.....!!!..:coolly-0022::coolly-0011:

โห้ยมองซ้ายมองขวาก็เจอแต่ ร.ป.ภ. กับทหารอ้ะดิ
เจ๊ยยยย...ที่ทำงานน้าไม่มียิ๋งเรยหรอ..?
..เวงกรำๆ......!!!....อิอิ :coolly-0011::coolly-0028:

ถึงน้าอ๊อด กรุณานำรูปก่อนหน้านี้กลับมาเป็นโลโก้ด่วน น้องรับไม่ได้รูปปัจจุบันเนี่ย
หรือให้ดีถ่ายแต่รูปน้องฝึกงานมาลงจะแจ่มมาก

ด้วยความเคารพแต่ไม่ค่อยรัก

ถึงน้าอ๊อด กรุณานำรูปก่อนหน้านี้กลับมาเป็นโลโก้ด่วน น้องรับไม่ได้รูปปัจจุบันเนี่ย
หรือให้ดีถ่ายแต่รูปน้องฝึกงานมาลงจะแจ่มมาก

ด้วยความเคารพแต่ไม่ค่อยรัก
เอ่อ..แบบว่ามีพี่น้องเราท่านนึงอยู่กลุ่มบางแสน
ต้องอกหักผิดหวังเพราะน้องฝึกงานคนนี้แหละ
ป๋มเรยไม่อยากให้น้าเค้าต้องแสลงใจน่ะคับ
ก็เรยต้องเปลี่ยนรูป...ไงเด๋ววันจันทร์จาเอารูป
น้องฝึกงานคนใหม่มาเปลี่ยนให้คับ..
รูปอยู่ในเครื่องที่ออฟฟิศหมดเรยคับ...! :coolly-0033:

..เฮ๊ยยยย!!!..แร้วน้าเป็นใครเนี่ย?..
มายุ่งไรกะรูปส่วนตัวป๋มง่ะ..?!!!...:coolly-0004::coolly-0010::coolly-0028:

เอ่อ..แบบว่ามีพี่น้องเราท่านนึงอยู่กลุ่มบางแสน
ต้องอกหักผิดหวังเพราะน้องฝึกงานคนนี้แหละ
ป๋มเรยไม่อยากให้น้าเค้าต้องแสลงใจน่ะคับ
ก็เรยต้องเปลี่ยนรูป...ไงเด๋ววันจันทร์จาเอารูป
น้องฝึกงานคนใหม่มาเปลี่ยนให้คับ..
รูปอยู่ในเครื่องที่ออฟฟิศหมดเรยคับ...! :coolly-0033:

..เฮ๊ยยยย!!!..แร้วน้าเป็นใครเนี่ย?..
มายุ่งไรกะรูปส่วนตัวป๋มง่ะ..?!!!...:coolly-0004::coolly-0010::coolly-0028:

ผมก็เป็นคนชอบของสวย ๆ งาม ๆ นิครับ เห็นแล้วมันชื่อใจ ไอ้รูปปัจจุบันเห็นแล้วมันหด ๆ ชอบกล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม