>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มัน.................

ช่ายยยยยยย ดูแล้วงั้นๆ :coolly-0041:

จาสงกรานต์แว๊ววววววว.....
ครายจาปายเที่ยวพิดโลกมั่งก๊าบบบบบ....?.. :coolly-0044:

ผมไปเชียงใหม่คับ ไปยาวทั้งอาทิตเลยยย :coolly-0039:

ช่ายยยยยยย ดูแล้วงั้นๆ :coolly-0041:

ผมไปเชียงใหม่คับ ไปยาวทั้งอาทิตเลยยย :coolly-0039:
ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพคับน้า...
ว่าแต่ไปวันไหนอ่ะ..ขับรถไปเองป่ะ..?..:coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,003
อะ พระราม 3

เงียบกันจ๊างงง

ผมเพิ่งหายไม่สบาย หลายวัน

สงกรานต์ ใครไปไหนเมือ่ไหร่

รายงานต้วด้วยนะ

เผื่อมีไรแหร่มๆ จะได้โทรชวนถูก

อิอิ

เหอ ๆ ๆ ๆ

• #1,004
เมื่อกี๊ไปดู ฟาสท์ 4 มา

สรุปคือ มันเป็นเรื่องที่เชื่อมระหว่าง ฟาสท์ 2 กับโตเกียวดริ๊ฟท์ปะ

ประมาณว่า ฮาน มันได้ส่วนแบ่ง แล้วมันก็ไปเปิดอู่ในโตเกียว ไปดริ๊ฟท์

แล้วพอไอฮานตาย ไอทอเรตโต ก็จบจากภาค 4 ไปต่อท้ายใน โตเกียวดริฟท์

ถูกปะ?

แต่ภาคนี้ รู้สึกว่า จะไม่ค่อยเห็นรถสวย ๆ เท่าไหร่เลยอะ

เหมือนจะดราม่า แอคชั่น เป็นหลัก

แต่ก็มันส์ดี ผมติดตาม พอล วอคเก้ออยู่แล้ว

ตอนแรกว่าจะขายเซฟ ออก เทียน่า

ดูเรื่องนี้เสร็จ

ขายไม่ลง

ขับเทียน่า ไม่ได้ฟีลนี้แน่ ๆ

อยากซัดแฟ๊ด ๆ ๆฟิ๊ววว ๆ ๆ ไม่ได้แน่ ๆ

คิดหนักเลยผม

• #1,005
ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพคับน้า...
ว่าแต่ไปวันไหนอ่ะ..ขับรถไปเองป่ะ..?..:coolly-0045:

น้าอ๊อด

สงกรานต์พาลูกกับคุณนายเที่ยวไหน?

ว่าแต่ว่า

ในรูปอะ

ใครเหยอ? :coolly-0044:

ตาแป๊ป

อยากกินจังนะไอโรตีวันจันทร์เนี่ย

เมื่อคืนเค้าซัดกันพุงกาง

ไม่ยอมออกมา

หึหึหึ

สงสัย เมื่อคืนวันจันทร์ จะพาน้องคนนั้น มาหาอะไรเติมพลังล่ะม๊าง

เหอ ๆ ๆ :coolly-0010:

น้าอ๊อด

สงกรานต์พาลูกกับคุณนายเที่ยวไหน?

ว่าแต่ว่า

ในรูปอะ

กลับพิดโลกคับน้า...
ในรูป...อ๋อ น้องฝึกงานในแผนกน่ะคับ...:coolly-0039:

มีแนะนำให้น้องสักคนมั้ยคร้าบบบบบบ
ป๊าดดดดด....ไวจิงๆ..!!! :coolly-0028:

มีโสดอยู่หลายคนคับน้าโต้...แต่ไม่เข้าตาเรยอ่ะ...:coolly-0024:

น่าจะไปวันอาทิตย์อ่ะคับน้า เอารถไปเองแต่รถพ่อ คราวนี้พาคนแก่ไปด้วย ต้องเอารถนิ่มๆไป :coolly-0031:

น้าอ๊อด

ว่าแต่ว่า

ในรูปอะ

ตาแป๊ป

อยากกินจังนะไอโรตีวันจันทร์เนี่ย

เมื่อคืนเค้าซัดกันพุงกาง

ไม่ยอมออกมา

หึหึหึ

สงสัย เมื่อคืนวันจันทร์ จะพาน้องคนนั้น มาหาอะไรเติมพลังล่ะม๊าง

เหอ ๆ ๆ :coolly-0010:

ป่าวววว อยากกินเฉยๆ วันอังคารก็กำลังจะไปส่งแล้วเลยไม่ได้ไป :coolly-0039:

• #1,010
เอ้าว่าไง

พี่น้องพระราม3

สงกรานต์ใครอยู่ไหน รายงานตัวด้วยยยย

ปีนี้ กะว่า ถ้าว่าง

จะแวะไปตั้งแค๊มป์อยู่ที่ร้านเสี่ยน๊อต

เพราะได้ยินข่าวมาหลายปีแระ

ว่า เด็ดสุด ๆ :coolly-0044:

ส่วนผม

อยู่กรุงเทพ ทุกปี

ชอบ

เหมือนเป็นของเรา คนเดียงไงไม่รุ้

เงียบ รถไม่ติด

ส่วนกลางคืน วางแพลนไว้ว่า

จะดูหนังกับสาว ๆ ทุกคืนเรยยยย :coolly-0009:

มาร้านกรูดิ

สงกรานต์ปีนี้เบื่อมากๆ ไปไหนก็ไม่ได้บ้านอยู่บริเวณที่เกิดการชุมนุมของไอ้พวกเ้หี้ยเสื้อแดง
วันแรกที่เกิดเหตุจะขับรถกลับหออยู่ ซอยมั่นสิน 4 แถวแยกอุรุพงษ์ไอ้พวกเหี้ยแม่งปิดถนน ทำอย่างกับแม่งเป็นตำรวจ ผมเลยขับฝ่าเข้าไปเพราะมันจำเป็นต้องผ่าน แม่งกระโดดเข้าขวางและพยายามให้ผมลงจากรถ พอดีตอนนั้แฟนกลัวมาก และมีไอ้เหี้ยบางตัวแม่งจะทุบรถ ผมเลยกระโดดผลักแม่งกระเด็น และผมก็โวยวายพวกมันก็เลยให้ผ่าน พอเย็นเมื่อวาน ไอ้พวกเหี้ยแม่งขู่ว่าจะเผาบริเวณแถวบ้าน พวกผมก็ได้ทำการยกพวกออกไปตีกับพวกมัน เพื่อขับไล่ให้แม่งออกจากพื้นที่แถวบ้าน เหตุการณ์แม่งไม่น่าเกิดขึ้นแบบนี้เลยครับ รู้สึกไม่ดีที่มีคนบางกลุ่มพยายามยั่วยุให้เป็นแบบนี้ จากตอนแรกๆที่ผมเป็นกลางกับเกลียดไอ้พวกเหี้ยนี้มากขึ้น

แก้ไขล่าสุด:
สงกรานต์ปีนี้เบื่อมากๆ ไปไหนก็ไม่ได้บ้านอยู่บริเวณที่เกิดการชุมนุมของไอ้พวกเ้หี้ยเสื้อแดง
วันแรกที่เกิดเหตุจะขับรถกลับหออยู่ ซอยมั่นสิน 4 แถวแยกอุรุพงษ์ไอ้พวกเหี้ยแม่งปิดถนน ทำอย่างกับแม่งเป็นตำรวจ ผมเลยขับฝ่าเข้าไปเพราะมันจำเป็นต้องผ่าน แม่งกระโดดเข้าขวางและพยายามให้ผมลงจากรถ พอดีตอนนั้แฟนกลัวมาก และมีไอ้เหี้ยบางตัวแม่งจะทุบรถ ผมเลยกระโดดเ้าผลักแม่งกระเด็น และผมก้โวยวายพวกมันก็เลยให้ผ่าน พอเย็นเมื่อวาน ไอ้พวกเหี้ยแม่งขู่ว่าจะเผาบริเวณแถวบ้าน พวกผมก็ไดทำการยกพวกออกไปตีกับพวกมัน เพื่อขับไล่ให้แม่งออกจากพื้นที่แถวบ้าน เหตุการณ์แม่งไม่น่าเกิดขึ้นแบบนี้เลยครับ รู้สึกไม่ดีที่มีคนบางกลุ่มพยายามยั่วยุให้เป็นแบบนี้ จากตอนแรกๆที่ผมเป็นกลางกับเกลียดไอ้พวกเหี้ยนี้มากขึ้น

"เหี้ยแดง" ..... ผมก็โดนขับรถมาจะถึงเชียงใหม่แล้ว อยู่ประมาณเถิน ญาติโทรมาบอกว่าเหี้ยมันปิดถนน ผมก็อ้าวแล้วกรูทำไงว่ะ เข้าเชียงใหม่ไม่ได้......

โทรถาม 191 ก็บอกว่าปิดจิงๆ ก็เลยต้องวิ่งทาง อ.ลี้ ทางแมร่ง 2 เลนส์เล็กๆๆๆๆๆๆๆวิ่งสวนกัน แล้วมีแต่สิบล้อวิ่ง วิ่งตัดเลนส์ด้วย คิดในใจเลย ถ้าล้อกรูพัง ช๊อคแตก รถโดนชนทำไงว่ะ จะเอาเรื่องกับใคร เหี้ยแดง เมิงจะรับผิดชอบมั้ย สรุปกว่าจะออกมาได้ รถแทบพัง ......... เกลีดเข้าไส้เลย เหี้ยแดง

ใจเย็นๆครับพี่น้อง สถานการ์ณกำลังคลี่คลายไปในทางที่ดีขึ้นครับพี่น้อง :coolly-0023: ช่วงนี้ที่ร้านเหตุการ์ณปกติดีครับ :coolly-0045:

• #1,015
วันแรกที่เกิดเหตุจะขับรถกลับหออยู่ ซอยมั่นสิน 4 แถวแยกอุรุพงษ์ไอ้พวกเหี้ยแม่งปิดถนน ทำอย่างกับแม่งเป็นตำรวจ ผมเลยขับฝ่าเข้าไปเพราะมันจำเป็นต้องผ่าน แม่งกระโดดเข้าขวางและพยายามให้ผมลงจากรถ พอดีตอนนั้แฟนกลัวมาก และมีไอ้เหี้ยบางตัวแม่งจะทุบรถ ผมเลยกระโดดผลักแม่งกระเด็น และผมก็โวยวายพวกมันก็เลยให้ผ่าน พอเย็นเมื่อวาน ไอ้พวกเหี้ยแม่งขู่ว่าจะเผาบริเวณแถวบ้าน พวกผมก็ได้ทำการยกพวกออกไปตีกับพวกมัน เพื่อขับไล่ให้แม่งออกจากพื้นที่แถวบ้าน เหตุการณ์แม่งไม่น่าเกิดขึ้นแบบนี้เลยครับ รู้สึกไม่ดีที่มีคนบางกลุ่มพยายามยั่วยุให้เป็นแบบนี้ จากตอนแรกๆที่ผมเป็นกลางกับเกลียดไอ้พวกเหี้ยนี้มากขึ้น

อะโห

พี่มอสแม่ง

สุดยอดเลยหวะ เห็นภาพ แค่คิดตาม ก็จี๊ดขึ้นสมองแระ

นี่ถ้าเป็นต้นนะ คงทำเหมือนกัน ในรถมีปืนด้วย คงยิงแม่งเลยแหละ (ปืนฉีดน้ำ)

แต่อย่างที่พี่บอก พวกแม่ง มีสิทธิอะไรมาปิดถนนวะ พ่อแม่งสร้างไม่ตั้งแต่ตอนไหน

โชคดี ที่ผมไม่เจอพวกแม่งซักตัว

ไม่งั้นนะ จะหวดมันทีละตัว

แต่ถ้ามันอยากเอาคืน ให้ไปเจอกับพี่มอสเลย

สรุป ไอที่เค้าบอกว่า ประชาชนพื้นที่ที่ต่อต้านอะ

มันมีพี่มอสปนอยู่ด้วยใช่ปะ?

นับถือ ๆ

มาร้านกรูดิ

สลัด กรูโทรไป ไม่ติด

เมื่อคืน ขับรถผ่าน สะพานหน้าจุฬา เห็นสีลม เค้ายืนมุงดูไรกัน เยอะแยะเลยวะ

พอดี ปีนี้ ไอนัท อยู่กับกรูทั้งวัน ทุกวัน ตั้งแต่เสาร์ถึง พุธเลย

อดไปไหนทั้งสิ้น

"เหี้ยแดง" ..... ผมก็โดนขับรถมาจะถึงเชียงใหม่แล้ว อยู่ประมาณเถิน ญาติโทรมาบอกว่าเหี้ยมันปิดถนน ผมก็อ้าวแล้วกรูทำไงว่ะ เข้าเชียงใหม่ไม่ได้......

โทรถาม 191 ก็บอกว่าปิดจิงๆ ก็เลยต้องวิ่งทาง อ.ลี้ ทางแมร่ง 2 เลนส์เล็กๆๆๆๆๆๆๆวิ่งสวนกัน แล้วมีแต่สิบล้อวิ่ง วิ่งตัดเลนส์ด้วย คิดในใจเลย ถ้าล้อกรูพัง ช๊อคแตก รถโดนชนทำไงว่ะ จะเอาเรื่องกับใคร เหี้ยแดง เมิงจะรับผิดชอบมั้ย สรุปกว่าจะออกมาได้ รถแทบพัง ......... เกลีดเข้าไส้เลย เหี้ยแดง

ใจเย็น ๆ

เก็บแรงไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า

ไว้มากินโรตีก่อน จะไปทำไรก็ไป

ฮ่า ๆ ๆ

ใจเย็นๆครับพี่น้อง สถานการ์ณกำลังคลี่คลายไปในทางที่ดีขึ้นครับพี่น้อง :coolly-0023: ช่วงนี้ที่ร้านเหตุการ์ณปกติดีครับ :coolly-0045:

ใช่ซี้..

ก็เมิงรายล้อมไปด้วยสาว ๆ "สายเดี่ยว ส้นตึก เที่ยวดึก ตอแหล" นี่หว่า

จะไปเดือดร้อนไรกับเค้าวะ

"สายเดี่ยว ส้นตึก เที่ยวดึก ตอแหล" นี่หว่า

พูดซะน่าไปเลยนะพี่ต้น เด๋วต้องหาวันว่างๆไปร้านพี่น๊อตบ้างละ

โฮะๆ

ว่าแต่สงกานพระประแดงพี่ต้นมาบ้าน ย่าม่ะ

ถ้ามาผมไปเล่นแถวนั้นด้วยดิ

ที่บ้านอยู่ไม่ได้อะ

เพิ่งจายิงเด็กสุเหร่า ไปอ่ะ

เด๋วมานมาเอาคืนสงกาน แน่ๆ

เอิ๊กๆ

"สายเดี่ยว ส้นตึก เที่ยวดึก ตอแหล" นี่หว่า

พูดซะน่าไปเลยนะพี่ต้น เด๋วต้องหาวันว่างๆไปร้านพี่น๊อตบ้างละ

โฮะๆ

ว่าแต่สงกานพระประแดงพี่ต้นมาบ้าน ย่าม่ะ

ถ้ามาผมไปเล่นแถวนั้นด้วยดิ

ที่บ้านอยู่ไม่ได้อะ

เพิ่งจายิงเด็กสุเหร่า ไปอ่ะ

เด๋วมานมาเอาคืนสงกาน แน่ๆ

เอิ๊กๆ

วันนี้วันสุดท้ายแล้วแระเอ้ย...

ดีคับพี่น้องงงงงงง....
หะโหน่งมาแว๊ววววววว.....:coolly-0009::coolly-0045:

โดนเหมือนกาน แม่งติดเป่งช้่วโมง เซ้งเป็ด น้องต้นมีฟามสุขจิงๆ ไปฉีดน้ำกะสาวๆ น้ำไรฟะอุอุ น้องแป๊ปใจเย็นสาวเชียงใหม่รออยู่ ตอนแรกว่าจะไปแล้วแต่ติดภารกิจก่อน ขับรถกลับดีๆนะ

ผมดิต้อง Stand by อยู่ที่ทำงาน 48 ชั่วโมงเลย บ้านช่องไม่ได้กลับเลย เสื้อแดง เควี้ยเฮ้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม