>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากสมัครเข้าชมรมบ้างจัง
ต้องทำไงครัฟ

อยู่แถวไหนอ่ะคับ...จะได้แจ้งหัวหน้าแกงค์ถูก :biggrin:

ลองถาม A31 435 ดูครับ ชื่อ ต้น สุดหล่อ เผื่อฝากฝังให้ได้ อยู่แถวไหนละครับ...............

พี่มอสเอาไงเสาร์นี้อ่ะ ไม่ยอมตอบๆ

แล้วเมื่อไหร่น๊าจะมาชนแก้วซักหน่อยคับบ ห้องผมแช่เย็นพร้อม แล้วก็มีแก้วที่มีหูแช่แข็งไว้ด้วยยยย

เวลารินลงไปเบียร์ที่มันโดนขอบแก้วที่เย็นจัดๆ จะแข็งเป็นวุ้นเคลือบตามขอบแก้วด้านใน.....วุ้ยยอยากกก ยกเข้าปาก ก็จะเป็นวุ้นเบาๆ ไหลเข้าปากไป + สีของแก้วที่เป็นเหลืองอำพัน+สีน้ำแข็งที่จับตามขอบแก้วด้านนอก งามมากก !!!
บรรยายซะน้ำลายสอเรยง่ะ...:dribble: :dribble: :biggrin:

อยากสมัครเข้าชมรมบ้างจัง
ต้องทำไงครัฟ
ลองดูตามนี้คับน้า... ยินดีต้อนรับล่วงหน้าคับ..:brick: :byebye:
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

พี่มอสเอาไงเสาร์นี้อ่ะ ไม่ยอมตอบๆ[/quote]

ยังไม่แน่ใจว่าไปพิจิตรป่าวว่ะ ต้องไปตรวจงาน..........:tongue:

ยังไม่แน่ใจว่าไปพิจิตรป่าวว่ะ ต้องไปตรวจงาน..........:tongue:
เลยไปอีกนิสนึงก็พิดโลกแระ...แร้วเจอกันนะน้า..!..:wink: :biggrin:

อย่าลืมไป กันเยอะๆน่ะครับ มีออกทีวีด้วย เทพนคร ^^

• กระทู้ ผู้เขียน
กลับมา กรุงเทพตั้งแต่เมื่อคืนแย้วคั๊บ

สนุกมากมาย

เด๋วเอารูปสวย ๆ มาลงให้ดูเน้อ

เสาร์นี้ ถ้าผมว่าง ว่าจะไปเป็นเพื่อนไอนุมันนะ

ใครไปก็ลงชื่อไว้ละกัน

ใน rc web มีไฟท้ายดำ cef ตัวใหญ่ขายอีกแล้วครับ 5900

ไอ ไอ ๆ ช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย เลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายนะครับ

ไอ ไอ ๆ ช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย เลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายนะครับ
ทึ้งว่า.. กาทู้การ์ตูนไม่ขยับเรยง่ะ!!!:eeek: :biggrin:

..ขอให้หายป่วยไวๆนะน้า.....:sweet_kiss: :wink: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
เอ้า ๆ ๆ

วันเสาร์นี้ พระราม 3 มีใครไปมั่ง?

ไปกันกี่โมงกันครับท่าน ผมต้องรอเลิกงานง่ะดิ จะไปก็โทรมาเรียกล่ะกันน่ะเว้ย สแตนด์บายรอ

ทึ้งว่า.. กาทู้การ์ตูนไม่ขยับเรยง่ะ!!!:eeek: :biggrin:
..ขอให้หายป่วยไวๆนะน้า.....:sweet_kiss: :wink: :byebye:
ขอบคุณครับตอนนี้หายแล้วครับ ดีขึ้นมา เดี๋ยวกระทู้นู๋จะจัดการให้นะ
เอ้า ๆ ๆ

วันเสาร์นี้ พระราม 3 มีใครไปมั่ง?
ผมไปครับ แต่เลิกงาน 4 โมงครึ่งจะตามไปทีหลังนะ

แชมป์ อย่าลืม ของที่สั่งนะ อีกไม่กี่วันจะเอาละ.............:biggrin:

ตอนนี้อยู่เชียงใหม่คับ มาตั้งแต่วัน พฤหัส แล้ว พ่อไม่สบายเข้าโรงบาลคับ เลนไม่ได้ไปงาน drag เลย :smile:

ตอนนี้อยู่เชียงใหม่คับ มาตั้งแต่วัน พฤหัส แล้ว พ่อไม่สบายเข้าโรงบาลคับ เลนไม่ได้ไปงาน drag เลย :smile:

ขอให้คุณพ่อหายป่วยเร็วๆนะ

อ่าวววว...!..เสียใจด้วยนะคับน้า
ขอให้ท่านหายป่วยไวๆนะคับ...:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม