Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พิดโลกฝนตกก๊าบบบบบบบบบบ...
กลับกทม.พรุ่งนี้ก๊าบบบบบ....จบข่าว!!:byebye:

วันนั้นแฟนผมก็ไปพดโลกครับ เห็นไปเดินที่ Big C แฟนผมอยู่ตากครับน้า

ไมผมดูรูปที่บอร์ดนู้นไม่ได้ง่า:burn:

วันนั้นแฟนผมก็ไปพดโลกครับ เห็นไปเดินที่ Big C แฟนผมอยู่ตากครับน้า
เอ้าววว..มะวานป๋มก็พาลูกไปซื้อของที่บิ๊กซีเหมือนกัน
ใกล้ๆบ้านเรยคับ..ขับรถไม่ถึง 5 นาที
ถ้าน้าขึ้นไปเที่ยวก็บอกมั่งนะ..เด๋วนัดเจอกัน
ช่วงนี้ป๋มไปทุกอาทิตย์เรยคับ...:byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
เอรอนานแล้วนะเนี้ย... วันนั้นก็ไม่เห็นเลี้ยงเลย :coolly-0014:

อุตส่าห์ขุดขึ้นมาอีกนะเมิงงงง

แล้ววันนั้นก็มาช้าเองนิ

เอางี้ คราวหน้านัดอีก

ให้แป๊ปมันเลี้ยงเลยละกัน ดีมั๊ยพี่น้อง

ข้อหา รถมีของครบ แล้วก็เนียนเกินหน้าเกินตา ดีแมะ :coolly-0003:

วันอังคาร กับ พุธนี้

ผมไม่อยู่ นะค๊าบพี่น้อง

ไปพักร้อนที่ประจวบฯ

ไว้จะเก็บรูปสวย ๆ มาฝาก

เหอ ๆ ๆ (สาว ๆ เพียบบบบบ :coolly-0044: )

ยังไงสองวันนี้ถ้าเห็นรถผมวิ่งอยู่แสดงว่า น้องผมเอามาขับเล่นนะคั๊บ

แต่ถ้าจะให้ดี บีบแตรทักนิดนึง ดูให้หน่อยว่า

เผื่อไอคนขับ มันไม่ใช่น้องผม :coolly-0025:

วันอังคาร กับ พุธนี้

ผมไม่อยู่ นะค๊าบพี่น้อง

ไปพักร้อนที่ประจวบฯ

ไว้จะเก็บรูปสวย ๆ มาฝาก

เหอ ๆ ๆ (สาว ๆ เพียบบบบบ :coolly-0044: )

ยังไงสองวันนี้ถ้าเห็นรถผมวิ่งอยู่แสดงว่า น้องผมเอามาขับเล่นนะคั๊บ

แต่ถ้าจะให้ดี บีบแตรทักนิดนึง ดูให้หน่อยว่า

เผื่อไอคนขับ มันไม่ใช่น้องผม :coolly-0025:

ฝากเที่ยวด้วยพ่อรูปงามกะลังจะไปเหมือนกัน

เดวนี้ผมทำงานแถวราม 24 แล้วเลิกเครียดเสียที

:coolly-0046:
เดวนี้ผมทำงานแถวราม 24 แล้วเลิกเครียดเสียที

ดีใจกับพี่มอสด้วยค๊าบ

เห็นบอกว่า ไม่ได้ทำไร ต้นก็เครียดแทน

นานน๊าน จะเห็นคนรวยอย่างพี่มอส ว่างซะที

ฮ่า ๆ ๆ

ฝากเที่ยวด้วยพ่อรูปงามกะลังจะไปเหมือนกัน

ไปเมือ่ไหร่พี่?

เด๋วถ้าเงินเหลือจะซื้อของฝากมาฝากทุก ๆ คนนะ
:eeek: จิงดิน้า..!!!
มาๆ..มาจิบน้ำด้วยกันหน่อย..:brick: :byebye:

น้ำดอกคำฝอยใช่ปะ?น้าอ๊อด

ต้นไม่อยู่ สองวัน ดูแลบอร์ดนู้นดี ๆ นะ

อย่าลืมเลียให้ล้มทุกกระทู้เลยล่ะ

น้ำดอกคำฝอยใช่ปะ?น้าอ๊อด

ต้นไม่อยู่ สองวัน ดูแลบอร์ดนู้นดี ๆ นะ

อย่าลืมเลียให้ล้มทุกกระทู้เลยล่ะ
เอ้าววว.. ผู้ดูแลท่านอื่นก็มีนิ
ป๋มแค่เฝ้าระวัง...ระวังจาดูกันไม่ได้!!! 5555...:biggrin:

1/4 mile ใครไปบ้างคับเสาร์นี้ ค่าลง 400.....

มีพี่นุ 2j น่าจะไปคับ เค้าฝากมาชวนๆกันไป ใครสนใจบ้าง...

รถผม 24 เดิม วิ่งได้ 17.05 ไม่รู้จะเอาไปลงรุ่นอารายดี...

แชมป์26 (เรียกรอเลย) คอยล์เสียเดินไม่ครบสูบคงเอาไปลงมะไหว...

น้าอ๊อด 12 วิ่งได้เท่าไหร่อ่ะกั๊บ...

พี่ต้น25 อยากเอาไปลองมั้ย โบ GT น่ะ...

สินเครื่องเจนิหน่ารถเสร็จยัง ไม่ได้คุยกันนาน.....

ฮิมขายรถไปแล้ว :coolly-0046:........

พี่มอสมาเจอกันหน่อยมั้ยยย เครื่องอารายลืมไปแล้ว.....

พี่น๊อตเค้าให้เอา GE ไปวิ่งด้วยได้ป่าวหว่า.........

พี่เสือไม่ต้องขายของแล้วมาเจอพี่น้องมั่ง...หรือจะเอาไปขายที่สนามดี :brick:

............................. (กรุณาเติมคำตอบ)

น้าอ๊อด 12 วิ่งได้เท่าไหร่อ่ะกั๊บ...
ไม่ทราบเหมือนกันคับน้า..ไม่เคยลอง
รู้แต่ว่า 5 กิโลเมตร/แบน..:brick: :wink:
..แต่ป๋มไม่อยู่อ่ะจิน้า..ช่วงนี้ต้องกลับพิดโลกทุกทิตย์อ่ะคับ
ศุกร์นี้ก็ไปอีก พาลูกไปสอบเข้าม.1อ่ะ..เง้อออ.. อดมาว..:byebye:

ไม่ทราบเหมือนกันคับน้า..ไม่เคยลอง
รู้แต่ว่า 5 กิโลเมตร/แบน..:brick: :wink:
..แต่ป๋มไม่อยู่อ่ะจิน้า..ช่วงนี้ต้องกลับพิดโลกทุกทิตย์อ่ะคับ
ศุกร์นี้ก็ไปอีก พาลูกไปสอบเข้าม.1อ่ะ..เง้อออ.. อดมาว..:byebye:

แบนเดียวก็ไม่ไหวแล้วมั๊งนั่นอ่ะ

เง้อหนีไปพิดโลกอีกแล้ว งั้นส่งคุณนายมาขับแทนก็ได้คับน้า.....

แบนเดียวก็ไม่ไหวแล้วมั๊งนั่นอ่ะ

นึกว่าน๊าอ๊อดชอบลีโอเมียร์ เอ้ย ลีโอเบียร์ซะอีก :confused:

ไหวคับ..อึดอีกตะหาก!!!..:dribble: :biggrin:

เง้อหนีไปพิดโลกอีกแล้ว งั้นส่งคุณนายมาขับแทนก็ได้คับน้า.....

นึกว่าน๊าอ๊อดชอบลีโอเมียร์ เอ้ย ลีโอเบียร์ซะอีก :confused:
กลับพร้อมกันหมดคับ..พ่อแม่ลูก..:byebye:

อ้อ..เรื่องเมานี่ชอบหมดและคับน้า ทั้งเหล้าทั้งเบียร์
แต่ส่วนมากจาหนักไปทางเบียร์มากก่า สะดวกดีอ่ะ..:brick: :biggrin:

ว่าไงน้องต้นลงป่าว ลองโบใหม่หน่อยจิ ว่าได้เท่าไหร่ แล้วน้องแป๊ปลงได้มีกันหลายรุ่นแต่เพ่ว่าพี่จะลงรุ่น20วิมีป่าวว๊ะ อิอิ

ไหวคับ..อึดอีกตะหาก!!!..:dribble: :biggrin:

กลับพร้อมกันหมดคับ..พ่อแม่ลูก..:byebye:

อ้อ..เรื่องเมานี่ชอบหมดและคับน้า ทั้งเหล้าทั้งเบียร์
แต่ส่วนมากจาหนักไปทางเบียร์มากก่า สะดวกดีอ่ะ..:brick: :biggrin:

แล้วเมื่อไหร่น๊าจะมาชนแก้วซักหน่อยคับบ ห้องผมแช่เย็นพร้อม แล้วก็มีแก้วที่มีหูแช่แข็งไว้ด้วยยยย

เวลารินลงไปเบียร์ที่มันโดนขอบแก้วที่เย็นจัดๆ จะแข็งเป็นวุ้นเคลือบตามขอบแก้วด้านใน.....วุ้ยยอยากกก ยกเข้าปาก ก็จะเป็นวุ้นเบาๆ ไหลเข้าปากไป + สีของแก้วที่เป็นเหลืองอำพัน+สีน้ำแข็งที่จับตามขอบแก้วด้านนอก งามมากก !!!

ว่าไงน้องต้นลงป่าว ลองโบใหม่หน่อยจิ ว่าได้เท่าไหร่ แล้วน้องแป๊ปลงได้มีกันหลายรุ่นแต่เพ่ว่าพี่จะลงรุ่น20วิมีป่าวว๊ะ อิอิ

รุ่นที่เปิดให้ลงแข่งขันมีดังนี้
รุ่นแบร๊คเก็ต มี 6 รุ่น
19.xx 18.xx 17.xx 16.xx 15.xx 14.xx 13.xx
(ผู้เข้าแข่งขันเป็นสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป)
รุ่น NA ยางเรเดียล 2 รุ่น AUTO และ M/T
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น LPG
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น OPEN

กรณีเพิ่มรุ่นอื่น เช่น แบร๊คเก็ต 20.xx ถ้ามีผู้สนใจสมัครร่วมแข่งขันมากกว่า 4 คันก็เปิดให้มีการแข่งขันครับ

ค่าสมัครการแข่งขัน
รุ่นละ 400.-บาท สมัคร 3 รุ่น คิดที่ 1,000.-บาท
(สอบถามเพิ่มเติมหรือสมัครแข่งขันได้ที่เก๋ K-Sport 081-821-8310 หรือที่สนามก่อนทำการลงแข่งขัน)

สำหรับรายการ แจกรถ Cefiro เป็นการแข่งขันในช่วงเวลาประมาณ 20.00 น. รุ่นแบร๊คเก็ต 20.xx ผู้สนใจลงแข่งขันรับสมัครทั้งสมาชิกชมรมและบุคคลภายนอกคิดค่าสมัคร เบอร์ละ 1,800.- (คันหนึ่งจะลงกี่เบอร์ก็ได้) และก็ไม่จำเป็นต้องใช้รถ Cefiro ลงแข่งขัน ใช้รถรุ่นไหนก็ได้ครับ

พี่หนุ่ม25จะลง 20 เลยเหรอ ลง ซัก 15ดีกว่ามั้ย :coolly-0045:

ลองถาม A31 435 ดูครับ ชื่อ ต้น สุดหล่อ เผื่อฝากฝังให้ได้ อยู่แถวไหนละครับ...............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม