>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลับมาถึงกทม.แว๊วก๊าบบบบ...รถติดโคตร..:byebye:

กริบ..!!!..ซุ่มกันอีกแระ...:wink:

ไฟล์แนบ

73 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
  • กระทู้ ผู้เขียน
อะโหยยย

ทำไมเงียบกันจั๊งงงงง

อ่ะมาช่วยส่งเสียง

ยู้ฮูๆๆๆๆ.....:byebye:

ปัญหาชีวิตเข้าคับ..... เฮ้อ :coolly-0036:

ขอโทษพี่น้องพระราม3 ด้วยครับ ช่วงนี้ ญ เข้ามาเยอะครับ

อาจจะไม่ค่อยมีเวลาเค้ามาครับ คริ คริ:wink:

ขอโต้ด...........

อะเฮ่ออออ

อากาศสุดยอด

อยากไปเล่นน้ำที่บางแสนจ๊างงง

ปัญหาชีวิตเข้าคับ..... เฮ้อ :coolly-0036:
ซะงั้น...! มามาวกานดีมะ..?...:brick:

ขอโทษพี่น้องพระราม3 ด้วยครับ ช่วงนี้ ญ เข้ามาเยอะครับ

อาจจะไม่ค่อยมีเวลาเค้ามาครับ คริ คริ:wink:

ขอโต้ด...........
อิจฉาเสี่ยน๊อตจิงจิ๊งงงงงงง....:smile:

ถึงว่าสิ โทรหาน้ำเสียงแปลกๆๆ ไม่เปงเดี๋ยวพาไปเมาต้มเลือดกัน:coolly-0033:
นู๋ปายด้วยยยยยยยย.....:dribble: :wink:

อะเฮ่ออออ

อากาศสุดยอด

อยากไปเล่นน้ำที่บางแสนจ๊างงง
ติดใจหอยที่โน่นแน่ๆเรย...!!!:eeek:

อิอิ....:wink: :biggrin: :brick:

ซะงั้น...! มามาวกานดีมะ..?...:brick:

ติดใจหอยที่โน่นแน่ๆเรย...!!!:eeek:

อิอิ....:wink: :biggrin: :brick:

เมาไหนคับน้าอ๊อด แถวนี้มีร้านนั่งกินเีบียร์สดสบายๆมั้งคับ....

พี่ต้นติดตลอดอยู่แล้ว.....:coolly-0003:

ข่าวล่าแชมป์ปี้ เด่วจะได้เปลี่ยนชื่อแล้วนะคับ เป็น แชมป์26 :coolly-0044: step ใหม่เซงชาวบ้านหมดเลย :coolly-0014:

เมาไหนคับน้าอ๊อด แถวนี้มีร้านนั่งกินเีบียร์สดสบายๆมั้งคับ....

พี่ต้นติดตลอดอยู่แล้ว.....:coolly-0003:

ข่าวล่าแชมป์ปี้ เด่วจะได้เปลี่ยนชื่อแล้วนะคับ เป็น แชมป์26 :coolly-0044: step ใหม่เซงชาวบ้านหมดเลย :coolly-0014:

เหอๆๆพี่เค้าไม่ขายให้แล้วอ่ะpepp โคตรเศร้าเลย เพราะ........
สงสัยต้องทำ RB25 ตาม pepp แล้วละ ว่างเมื่อไรไปดูเครื่องเป็นเพื่อนทีสิว่าดีหรือไม่ดี ร้านพี่ปัดอ่ะ:coolly-0033:

เหอๆๆพี่เค้าไม่ขายให้แล้วอ่ะpepp โคตรเศร้าเลย เพราะ........
สงสัยต้องทำ RB25 ตาม pepp แล้วละ ว่างเมื่อไรไปดูเครื่องเป็นเพื่อนทีสิว่าดีหรือไม่ดี ร้านพี่ปัดอ่ะ:coolly-0033:

หึหึหึหึหึหึ อิจฉาเว้ย :coolly-0012: ได้มาจนได้นะ

ไอพวกข้างบนนี่ยังไงกันวะ

จะแรงไปไหนกันเนี่ย

เพลา ๆ บ้างนะ

ให้พี่แรงคนเดียวพอแล้ววู๊วววว

หึหึหึ

พิดโลกฝนตกก๊าบบบบบบบบบบ...
กลับกทม.พรุ่งนี้ก๊าบบบบบ....จบข่าว!!:byebye:

ไอพวกข้างบนนี่ยังไงกันวะ

จะแรงไปไหนกันเนี่ย

เพลา ๆ บ้างนะ

ให้พี่แรงคนเดียวพอแล้ววู๊วววว

หึหึหึ

น้องแชมป์ขอ rb26 std + power fc น้องแป๊บขอ rb25 400ม้า คับ:coolly-0003:

พิดโลกฝนตกก๊าบบบบบบบบบบ...
กลับกทม.พรุ่งนี้ก๊าบบบบบ....จบข่าว!!:byebye:

พิดโลกมีอะไรอร่อยๆมั่งคับน้าจะได้ฝากซื้อออหน่อย :smile:

<hr style="color: rgb(255, 255, 255);" size="1">
เปิดห้องนี้ไว้ให้เป็นที่พบปะพูดคุยกัน สำหรับพี่น้องเซฟที่อยู่ละแวกใกล้เคียง

หรือทุกคนที่อยากเข้ามาคุย มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

เจอกันก็จะได้ทักกันได้ ฮี่ ๆ ๆ <!-- / icon and title --><!-- message -->

ขอโทษพี่น้องพระราม 3 คร๊าบบบบบบบ

ต้องขอโทษจิง ๆ :burn:

เรื่องมีอยู่ว่า

ตั้งกระทู้ใหม่ แล้วเปลี่ยนใจ ไม่เอาดีกว่า

เลยจะลบทิ้ง

แล้วกระทู้มันอยู่ติดกับกระทู้พระราม 3 บ้านของเราไง

กดผิดบรรทัด

ลบทิ้ง :sweat:

ตอนแรกไม่รู้

แต่พอจะเข้าไปโพสท์อะไรนิดหน่อย

อ้าว กระทู้พระราม 3 หายไปไหนวะ

ซวยแล้วกรู

ทำไงดี :sweat:

คิดอยู่นาน

ทำใจ

เลยแก้ไขปัญหาด้วยการ เปิดห้องใหม่ให้ใช้ชั่วคราวก่อน :sure:

เด๋วตอนเช้า น้าอ๊อดไปถึงที่ทำงาน หากระทู้ไม่เจอ

จะงง ไปอยู่แต่ในฟรีสไตล์จนเสียการเสียงาน

เด๋วจะลองติดต่อหมูเมย์ดูก่อนนะ ว่าต้องทำไง

ไม่รู้ว่าจะกู้ได้ป่าว

ยังไง ช่วงนี้อยู่ห้องนี้ไปก่อนนะพี่น้อง

เซงเลย รูป ญ ที่โพสท์ ๆ ไว้ หายเรียบ :cry:

นึกในใจว่า ดีนะ ที่ลบกระทู้พระราม3 ผิด

นี่ถ้าเสือกไปลบกระทู้ B-71 เค้าผิดล่ะก้อ

สงสัยโดนรุมตื้บตายคาหน้าคอมพ์แน่ ๆ

ยังไงยกโทษให้ผมด้วยนะ :burn:

ถ้าใครไม่ยกโทษให้

ผมจะพาไปเลี้ยงหมูทะ ณัฐจักร 1 มื้อ ไม่อั้นเลยเอา

ห้องคาราโอเกะไปเลย

เอรอนานแล้วนะเนี้ย... วันนั้นก็ไม่เห็นเลี้ยงเลย :coolly-0014:

พิดโลกมีอะไรอร่อยๆมั่งคับน้าจะได้ฝากซื้อออหน่อย :smile:
ที่ขึ้นชื่อเลยก็กล้วยตากคับน้า...
เอามะๆ..เด๋วเอาไปฝาก :byebye:

กลับมาถึงกทม.แร้วก๊าบบบบบบ...:byebye:

..ปายหนายกานโหมดหว่า...? :confused: :brick:

ไหน กล้วยตากง่ะครับน้า..........:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม