>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

hello everybody say นี่เฮา

ดีคับน้านุ..บายดีป่าว เงียบเชียว
มาติดซีน่อนให้หน่อยจิ..... อิอิ :wink: :byebye:

คืนนั้นส่งคุณนายกับลูกเสร็จ
แร้วแอบหนีไปเที่ยวไหนต่ออ่ะน้าออม..?
..รู้น๊าๆๆๆๆๆ..........!!!...:wink: :biggrin:

รวมเป็น 3 ขวด..แต่ป๋มกินเยอะกว่า..5555....:biggrin:

..ถ้าไม่ติดว่าต้องพาคุณนายไปคุยเรื่องธุรกิจกะน้าน๊อตล่ะก็..
น้องเชียร์เบียร์นั่นโดนป๋มแน่ๆ.....:dribble: :wink: :biggrin:

งื่มมม มันก็น่าจิงๆแหละ มือก็นิ่ม :coolly-0045: 555+

รุปงานเมือ่วาน นิดหน่อยคั๊บ

ไม่มีใครเอากล้องไปเลย

มีแต่มือถือ

รุปใส่ effect อารายไม่ชัดสักกะอัน 555+ แต่น้ำแพงจิงพี่น้อง ขายน้ำอย่างเดียวก็รวยแล้ว :coolly-0025:

เฮ้อ! ไม่มีรูปเราเลยเฟ้ย เพราะเราไม่ได้ไป เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0036:

ผมบอกพี่เสือแล้วนาาาาาา ไม่ปายเอง :coolly-0023:

ซะงั้น คนนี้ก็ไม่มา บอกก่อนแล้วด้วย :coolly-0036:

น้าออมอึบบบบบบ มาก่อนเรย ตัวจริงเรื่องอ่างงงงง :coolly-0024:

ดีคับน้านุ..บายดีป่าว เงียบเชียว
มาติดซีน่อนให้หน่อยจิ..... อิอิ :wink: :byebye:

คืนนั้นส่งคุณนายกับลูกเสร็จ
แร้วแอบหนีไปเที่ยวไหนต่ออ่ะน้าออม..?
..รู้น๊าๆๆๆๆๆ..........!!!...:wink: :biggrin:

โห้ยป่าวไปไหนนะ เข้านอน ที่บ้าน เป็นเด็กเรียบร้อย อิอิ

ลูกผมขึ้นรถได้เหมือนมีใครมาปิดสวิทซ์ เลยครับ หลับยาว เลยอดไปไหนต่อเลย :coolly-0046:

อยากกินอีกง่ะ........:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

หึหึหึ

พูดไทยไม่เป็นเลยนะเมิ๊งงงง

มีไรมาฝากมั่ง

รีบนำมาถวายด่วน

ไม่งั้น แฉ

หึหึหึ

เคยชวนมั๊ย...บักต้น

ไอแสรดดด

เป็นซูเปอร์โมเดอเรเต้อ

ก็แวะเข้ามาดูมั่งดิว๊า

ไม่ต้องให้ตาม :coolly-0004:

เฮ้อ! ไม่มีรูปเราเลยเฟ้ย เพราะเราไม่ได้ไป เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0036:

หึหึ

อย่าลืมนะพี่

หนี้หายกัน

หลายวันเกินไป

ลืมแระ :coolly-0046:

โห้ยป่าวไปไหนนะ เข้านอน ที่บ้าน เป็นเด็กเรียบร้อย อิอิ

ลูกผมขึ้นรถได้เหมือนมีใครมาปิดสวิทซ์ เลยครับ หลับยาว เลยอดไปไหนต่อเลย :coolly-0046:

สงสัย ต้นว่า คงกลัว ไอตลกคณะนั้นจนหลับแน่ ๆ

อยากกินอีกง่ะ........:biggrin:

อาทิตย์เย็นเลยแมะ :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
พี่น้องพระราม 3 คั๊บ

ใครไปมีตติ้งบางแสนบ้าง

ยกมือเลยค๊าบ

ผมไปแน่ ๆ

ต้องไปส่งเพื่อนที่นั่นพอดี

ไปกันเยอะ ๆ นะคั๊บ

ผมไปแน่ ๆ

ยังไม่กล้ารับปาก.. กลัวงานเข้า..!!!:sweat:

ยังไม่กล้ารับปาก.. กลัวงานเข้า..!!!:sweat:

เพื่อนเหรอ จิงอ่ะ...... หึหึหึหึ

วันอาทิตนี้มี slide night นะคับ ผมคงไปอ่ะคับ Drift ตอนกลางคืนไม่ร้อนด้วย :coolly-0022:

ผมไปแน่ ๆ

ฮึๆชื่ออยู่บางแสนแท้ๆ ยังไปด้วยไม่ได้เลย เซ็งจริงๆ :coolly-0023:

เพื่อนกันเฉพาะวันพระกั๊บ...เฟิร์ม!!!...:wink: :biggrin:

<--------------- เป็นเพื่อนคนข้างๆได้มั้ยน้าา

ฮึๆชื่ออยู่บางแสนแท้ๆ ยังไปด้วยไม่ได้เลย เซ็งจริงๆ :coolly-0023:

ไปกันรึเปล่าอ่าคับ ก็อยากไปเที่ยวพักผ่อนน :go:

จะไปบางแสนแล้วน่อ

ใครจะไปรีบ ๆ โทรมา

อิอิ

จะไปบางแสนแล้วน่อ

ใครจะไปรีบ ๆ โทรมา

อิอิ
ปายด้วยม่ายด้ายก๊าบ...งานเข้า!!!
ตอนนี้อยู่พิดโลกแว๊ววววววว......มารับลูกน่ะ..:brick: :byebye:

พรุ่งนี้ใครไปดู slide night มั่งคับบบบบ ผมไปนะ :confused:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม