>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีใครสนใจฝากระโปรงหน้าไหมคับ เก็บไว้ไม่ได้ใช้ กะว่าขายไปดีกว่า เรื่องราคาไม่รู้เหมือนกันว่าขายเท่าไหร่

ฝาอารายยย เคฟป่าวววว :augenrollen:

ขอนัดวันมีตติ้งของกลุ่มเราดีแมะ

วันอาทิตย์นี้ เป็นไง วันที่ 1 ต้นเดือนพอดี

ร้านไหน ลงความเห็นกันมา

ผมว่า ณัฐจักรก้อดีนะ ที่จอดรถกว้างดี

ที่สำคัญ ไม่ได้กินหมุทะมานานนนนนมาก ล่าสุด ก็มีตติ้งเรา รอบที่แล้วอะ

คิดว่า พี่น้องก็คงเป็นเหมือนผม
ตกลงว่าไงคับน้าต้นหื่น...?
อย่าเงียบๆ...เด๋วจาล่มอีก
กี่โมงกี่ยามว่ามา..พี่น้องเรารออยู่..!!!:frown:

:brick: :wink: :biggrin:

ฝาโปงธรรมดาจ้า มีไหมจ๊ะหนูแปป แล้วไอ้เบรกGtr เนี่ยผ้าหนาป่าว

ฝากระโปรงหน้าเดิมสีเทา สีเดียวกับรถแปป แหละ มีใครสนใจบ้างไหมคับ ขาย ขาย เบอร์โทรนะคับ 087-699-2828 เอกนะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้แม่งเซ็งโคตร ๆ

เปิดเอ็มมา

มีคนมาขอเป็นเพื่อน 20 กว่าคน

งงมาก

ใครอยากจะคุยกับกรูขนาดนี้วะ

แม่งเข้ามาทักกันใหญ่เลย

ว่ารับสมัครโชว์เฟอเหรอ?

บอกมันว่าเปล่านี่

แม่งบอก เห็นโพสท์หาคนขับรถในเวบ

เพราะจะอึ๊บกับแฟนเบาะหลัง

ผมตกใจโคตร ๆ

งานเข้าแระกรู

เฮ้ออออ

อยากรู้มาก ว่าใครมันเล่นกับกรูแบบนี้วะ

ถ้ารู้นะ

จะไปหาแม่มถึงบ้านเลย

จะถามมันว่า

เมิงอ่านใจกรูออกได้ไงฟระ

เหอออ ๆ ๆ ๆ

ม่ายช่าย

แม่ง เอาเมลกรูไปทำมิดีมิร้าย

คนเค้าก็รุ้กันหมดพอดี ว่า น้าอ๊อดหื่นนน

ฮ่า ๆ ๆ ๆ

ไม่เครียด

คิดบวก ๆ ๆ

ตกลงว่าไงคับน้าต้นหื่น...?
อย่าเงียบๆ...เด๋วจาล่มอีก
กี่โมงกี่ยามว่ามา..พี่น้องเรารออยู่..!!!:frown:

:brick: :wink: :biggrin:

รอดูวันเสาร์อีกทีได้ปะคับพี่น้อง

ช่วงนี้ ลูกค้าผมเยอะอะ

รอแป๊ป

ฝากระโปรงหน้าเดิมสีเทา สีเดียวกับรถแปป แหละ มีใครสนใจบ้างไหมคับ ขาย ขาย เบอร์โทรนะคับ 087-699-2828 เอกนะคับ

พี่หนุ่มเค้าหาอยู่อะเอก

เด๋วบอกให้

พี่หนุ่มว่อยยยย

เข้ามาดูด้วย

เจอแล้วฝากระโปรงหน้าอะ

รีบ ๆ มาสอยไป

เอกเค้าคิดไม่แพง พันสองพันเอง

โห่!!! ไปไหนกัน ไม่ชวนกันเลย.

อะอ้าว วันอาทิตย์นี้ไงพี่เบิ้ล

พี่หยุดงานนิ?

กลุ่มพระราม 3 ว่าจะนัดกันกินข้าวอะพี่

เย็น ๆ

มาให้ได้นะพี่

ไม่ได้เจอนาน

อยากลองนั่ง ยิ่บห้า แรงๆ ด้วย

อิอิ

อะอ้าว วันอาทิตย์นี้ไงพี่เบิ้ล

พี่หยุดงานนิ?

กลุ่มพระราม 3 ว่าจะนัดกันกินข้าวอะพี่

เย็น ๆ

มาให้ได้นะพี่

ไม่ได้เจอนาน

อยากลองนั่ง ยิ่บห้า แรงๆ ด้วย

อิอิ

ถ้าไม่ติดภาระกิจฉุกเฉินซะก่อน จะไปนั่งเล่นด้วย.

รอดูวันเสาร์อีกทีได้ปะคับพี่น้อง

ช่วงนี้ ลูกค้าผมเยอะอะ

รอแป๊ป
อีกแระ..!..ก็เห็นลูกค้าเยอะทั้งปีอ่ะ..!!!..:wink:

แวะเอารูปน้องๆในออฟฟิศมาฝาก..
กาลังจาโละทิ้งแระ..เยอะโคตรๆ..!!!:brick: :byebye:

ไฟล์แนบ

76.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    61.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    66 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    91.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    97 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    94.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    118.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    84 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    109.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
    79.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
แค่บางส่วนนะ...:brick:

ไฟล์แนบ

82 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    89.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
    118.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    81.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    78.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    50.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
อีกนิสสสสสส....:wink:

ไฟล์แนบ

90.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    117.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    117.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
    124.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    109.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    69.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    102.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
น้าอ๊อด

น้องฝ้ายผม

ไปทำอึ๋มมาเพิ่มปะเนี่ย

สงสัย

ถามให้หน่อย

ฝากขอเมลให้ด้วย

จะเอามาดูดวงให้

อิอิ

น้าอ๊อด

น้องฝ้ายผม

ไปทำอึ๋มมาเพิ่มปะเนี่ย

สงสัย

ถามให้หน่อย

ฝากขอเมลให้ด้วย

จะเอามาดูดวงให้

อิอิ
ถูกต้องงงงงงงง.....ทำมาหลายเดือนแระ

"พี่อ๊อดเป็นไรเนี่ย..ไม่ยอมคุยกะน้องนุ่ง จ้องแต่นม"
ดุ๊ดูมานพูดกะป๋ม...!!!...:dribble:

ประกาศ...มิตติ้งเซฟพระราม3

ตามที่ได้คุยกะพี่น้องหลายๆท่าน ก็ได้ข้อสรุปว่ามิตติ้งกลุ่มเรา
ตกลงเป็นวันอาทิตย์ที่ 1 นี้นะคับ..เวลาประมาณ 5-6 โมงเย็น
เป็นต้นไป..ณ ร้านหมูทะณัฐจักรพระราม3ที่เดิม..
(เชียร์เบียร์สาวสวย..อูยยยยย...):dribble:

ยังไงก็รบกวนพี่น้องสละเวลามานิสนึง..(ลูกค้าเยอะๆก็ต้องมา):wink:
เนื่องจากจำไม่ได้แร้วว่าใครหน้าตายังไง..:biggrin:
แบบว่ามีเรื่องคุยกันเยอะ..ที่สำคัญที่สุดคือเรื่องที่กลุ่มเรา
ได้รับเกียรติเป็นเจ้าภาพในการจัดมิตติ้งชมรมฯในอีกไม่กี่เดือนนี้แร้ว
ยังไงก็มาคุยกันหน่อยนะคับ..ซุ่มมากไม่ดี..!555555......:biggrin:
แร้วเจอกันค๊าบบบบบบ.......:brick: :wink: :byebye:
..

ไปด้วย....ขับยาริสไปด้ายป่ะ....:biggrin:

ประกาศ..มิตติ้งบางแสนวันที่7มีค.52นี้น่ะครับขอให้มากันเยอะๆโดยเฉพาะคนชื่ออ๊อดมีคนต้องการตัว..ครับhttp://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

ไปด้วย....ขับยาริสไปด้ายป่ะ....:biggrin:
ได้เรยคับน้า..กันเองหนุกหนานๆ..:byebye:

ประกาศ..มิตติ้งบางแสนวันที่7มีค.52นี้น่ะครับขอให้มากันเยอะๆโดยเฉพาะคนชื่ออ๊อดมีคนต้องการตัว..ครับhttp://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195
:eeek: เจ๊ยยย...! น้องนมใหญ่ถามหาป๋มหรอน้ายศ?..

อิอิ...55555.......:biggrin:

ประกาศ...มิตติ้งเซฟพระราม3

ตามที่ได้คุยกะพี่น้องหลายๆท่าน ก็ได้ข้อสรุปว่ามิตติ้งกลุ่มเรา
ตกลงเป็นวันอาทิตย์ที่ 1 นี้นะคับ..เวลาประมาณ 5-6 โมงเย็น
เป็นต้นไป..ณ ร้านหมูทะณัฐจักรพระราม3ที่เดิม..
(เชียร์เบียร์สาวสวย..อูยยยยย...):dribble:

ยังไงก็รบกวนพี่น้องสละเวลามานิสนึง..(ลูกค้าเยอะๆก็ต้องมา):wink:
เนื่องจากจำไม่ได้แร้วว่าใครหน้าตายังไง..:biggrin:
แบบว่ามีเรื่องคุยกันเยอะ..ที่สำคัญที่สุดคือเรื่องที่กลุ่มเรา
ได้รับเกียรติเป็นเจ้าภาพในการจัดมิตติ้งชมรมฯในอีกไม่กี่เดือนนี้แร้ว
ยังไงก็มาคุยกันหน่อยนะคับ..ซุ่มมากไม่ดี..!555555......:biggrin:
แร้วเจอกันค๊าบบบบบบ.......:brick: :wink: :byebye:
..
อยู่ตรงไหนเนี่ย อยากจะแจมด้วยจัง อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม