>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ

รถพี่ออมสีอะไร หน้าตาเป็นไงคับ เวลาเจอกันจะได้ทักกัน

ผมอยู่แถว ๆ สาธุฯ พระราม 3 เนี่ยแหละ

แยกท่าน้ำสาธุฯ นั่นแหละ

สะพานวงแหวน ผมก็ใช้ทั้งวัน

รถผม ตามรูปเลยนะ

เจอก้น ก็บีบแตรไล่แต่อย่าจี้ตรูดนะก๊าบ เด๋วตกใจ รถยิ่งไม่แรง ๆ อยู่ :coolly-0046:
รถสีขาวมุกเหลืองๆ งงหล่ะซิ อิอิ
ล้อลายกางเกงใน จีสติ้ง ดำแดง คนขับหล่อๆหน้าตาดี อันนี้ไม่ใช่ผมครับ ต้องแบบนี้

ไฟล์แนบ

159.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96

ไม่ต้องมานัดเค้าเลยเมิง :coolly-0004: บักแป๊ป

เวลาเค้ามาเจอกัน

โทรจิกโทรชวน

มีโผล่มามั๊ย

ติด ญ ติด ญ ตลอด:coolly-0046:

เอ๊ยยยย ติดงาน ติดงาน ตลอด :coolly-0013:

เด๋วนี้เค้านัดมีตติ้งกันที่ร้านโรตีกันแทบทุกคืนแหละ

เหอ ๆ ๆ :coolly-0022:

เฮียเรียกด่วนซะ...........ช่วงไหนผมไป site งานบางนา ต้องนอนไวๆหน่อยต้องตื่นแต่เช้า (5.45) ไปขึ้นรถ bus ของบริษัท ตกรถทีขับไปเองมันไกล ไป-กลับก็ 100 โลอ่ะ :coolly-0036:

รถสีขาวมุกเหลืองๆ งงหล่ะซิ อิอิ
ล้อลายกางเกงใน จีสติ้ง ดำแดง คนขับหล่อๆหน้าตาดี อันนี้ไม่ใช่ผมครับ ต้องแบบนี้

ได้เป้าแล้วจะได้ยิงถูกตัว 555+

เอาไงๆๆๆๆๆ MEETING :coolly-0014:

ฝากให้ a31788 ด้วย http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=594157

มิตติ้งบางแสนเหรอ...ต้นเดือนมีนาคม..

เอาไงกัน เอาไง Meetting ๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0002:

อยากมีเรื่องว่ะ แถวเนี้ยใครเก๋ามาหน่อยดิ

มิตติ้งบางแสนเหรอ...ต้นเดือนมีนาคม..
มิตติ้งย่อยพระราม3คับน้า... :wink: :byebye:

เอาไงกัน เอาไง Meetting ๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0002:
น่านจิ....!!!:brick: :wink:

อยากมีเรื่องว่ะ แถวเนี้ยใครเก๋ามาหน่อยดิ
เก่งจิงๆ... เด๋วปั๊ดฉอยตรูดซะนี่..!!!...:wink: :biggrin:

เค้าขายไปแล้วอะ เซ็งเป็ดเลย:coolly-0036:

โหดจัง จะยิงกันได้ลงคอ แล้วมิตติ้งบางแสน น้ายศมันวันไหนเนี่ย

พรุ่งนี้เย็นๆ ที่ โลตูสสสสส มั้ยพี่น้อง ........ ไปนั่งขำๆทานเบียร์กันรึว่ยังไง??? :biggrin:

โหดจัง จะยิงกันได้ลงคอ แล้วมิตติ้งบางแสน น้ายศมันวันไหนเนี่ย
เด๋วน้ายศก็โพสแจ้งอ่ะน้า...:byebye:

พรุ่งนี้เย็นๆ ที่ โลตูสสสสส มั้ยพี่น้อง ........ ไปนั่งขำๆทานเบียร์กันรึว่ยังไง??? :biggrin:
เจ๊ยยยยย...พรุ่งนี้เรยหรอ?..
พาคุณนายไปธุระที่ชัยนาทด้วย..จากลับมาทันมั๊ยเนี่ย..?:sweat:
..ถ้ามาถึงเย็นจาตามไปคับ...:dribble: :byebye:

รับทราบแต่พรุ่งนี้ว่าจะไป สนามเทพนคร น่ะซิ

รับทราบแต่พรุ่งนี้ว่าจะไป สนามเทพนคร น่ะซิ

วิ่ง free อยู่เหรอคับ วันนี้ถามคนไปมาบอกว่าวิ่งบางอย่างก็ต้องจ่ายตัง :confused:

วิ่ง free อยู่เหรอคับ วันนี้ถามคนไปมาบอกว่าวิ่งบางอย่างก็ต้องจ่ายตัง :confused:
ป่าวครับจะไปดูสภาพสนาม และภายนอก บวกแม่ค้าข้าวมันไก่ที่น่ารัก มากๆ :coolly-0046: อิจฉาแฟนเค้าจัง :coolly-0001:

ไม่มากันหลอกหลอ นั่งรออยู่เนี่ย(ที่ร้าน) 555 แซวกันเล่น

คราวหน้าจัดมาไปหาไรกินกันดีกว่า ร้านตาจ็อดเป็นไง หรือว่าหมากะทุดี :biggrin:

ไม่มากันหลอกหลอ นั่งรออยู่เนี่ย(ที่ร้าน) 555 แซวกันเล่น

คราวหน้าจัดมาไปหาไรกินกันดีกว่า ร้านตาจ็อดเป็นไง หรือว่าหมากะทุดี :biggrin:
ขอเช็ควันที่ว่างๆพร้อมๆกันดูก่อง..
เด๋วออกประกาศอีกทีก๊าบบบบบ....:brick: :wink: :byebye:

ขอไปด้วยคนได้ป่าว ไอ้น้องต้นมีฝากระโปงหน้าป่าว เห็นเหลืออยู่เก็บไว้ป่าว

จะนัดกันก็รีบๆ ก่อนไม่มีรถขับ.............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม