>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเช็ควันที่ว่างๆพร้อมๆกันดูก่อง..
เด๋วออกประกาศอีกทีก๊าบบบบบ....:brick: :wink: :byebye:

ได้คับน้าาาา

ขอไปด้วยคนได้ป่าว ไอ้น้องต้นมีฝากระโปงหน้าป่าว เห็นเหลืออยู่เก็บไว้ป่าว

ไปได้สิจ๊ะ :biggrin:

จะนัดกันก็รีบๆ ก่อนไม่มีรถขับ.............

มันยังไงพี่มอสสสส :coolly-0034:

เอาไปแชมป์ http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=595990

ขายกันให้หมด....จะขายรถยกของแต่งให้น้องๆก็ได้นะจ๊ :smile:

ช่ายๆๆๆ ถูกต้องครับๆ:coolly-0046:

pepp ย้ายกรองไม่โดนอ่ะ

พระราม3นัดกันสักทีเถอะ คิดถึงๆๆๆ:coolly-0033:

เด๋วจัดให้คับสำหรับมิตติ้งพี่น้องพระราม3..
อดใจรอนิสนึง......อิอิ...:brick: :wink: :byebye:

เด๋วจัดให้คับสำหรับมิตติ้งพี่น้องพระราม3..
อดใจรอนิสนึง......อิอิ...:brick: :wink: :byebye:

แล้วน้องฝั่งอื่นน่ะจะเจอบ้างไม๊

• กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีพี่น้องพระราม 3 ค๊าบบบบ

ช่วงนี้งานยุ่ง กำลังจะก้าวไปถึงเป้าหมายที่วางไว้ในหน้าที่การงานแล้ว :coolly-0013:

เลยไม่มีเวลาเข้ามาในนี้เท่าไหร่ ภารกิจเยอะมากกกกกก :coolly-0012:

ถ้าสำเร็จ พ.ค. นี้ ผมได้ไป ญี่ปุ่น 7 วัน 7 คืน :coolly-0045:

(แล้วจะถ่ายภาพ ญ ยี่ปุ่งแหร่ม ๆ มาฝากพี่น้องเซฟไทย สัญญา)

พอมีเวลาว่างแค่แป๊ปเดียว ก็เข้าไม่ได้อีก

ดีนะวันนี้ว่างนานหน่อย ออนเอ็ม เลยได้ไอคุณแป๊ปบอกแอดเดรสใหม่ให้

โง่มาหลายวัน

ไม่ได้เข้ามา คิดทึ้ง คิดถึงพี่น้องพระราม 3

ในแถแนะ เอ๊ย ฐานะที่ผมก็เป็นสมาชิกพระราม 3 คนนึงนะ

ขอนัดวันมีตติ้งของกลุ่มเราดีแมะ

วันอาทิตย์นี้ เป็นไง วันที่ 1 ต้นเดือนพอดี

ร้านไหน ลงความเห็นกันมา

ผมว่า ณัฐจักรก้อดีนะ ที่จอดรถกว้างดี

ที่สำคัญ ไม่ได้กินหมุทะมานานนนนนมาก ล่าสุด ก็มีตติ้งเรา รอบที่แล้วอะ

คิดว่า พี่น้องก็คงเป็นเหมือนผม

หรือ ร้านบ้านชานเมืองที่เราเคยไปกินกันที่พระประแดงดีมั๊ย?

บรรยากาศดี ที่สำคัญ อาหารอร่อย ใช้บัตรเครดิตได้ด้วย

หรือเอาเสื่อมาปู ซื้อข้าวเหนียวส้มตำ มากินในลานจอดรถโลตัสของไอคุณแป๊ปมันดี

ฮ่า ๆ

ถ้ายามว่า

เรียกมันกินด้วย

ดีแมะ?

ใครว่ายังไง ลงความเห็นกัน

ขอไปด้วยคนได้ป่าว ไอ้น้องต้นมีฝากระโปงหน้าป่าว เห็นเหลืออยู่เก็บไว้ป่าว

หึหึหึ

จะเอาไปทำไรพี่หนุ่ม

มีวางทิ้งอยู่อู่พี่เก๋เป็นปี

เพิ่งขายไปเมื่อเดือนที่แล้ว มีน้องรถชนมา ขอซื้อไป ห้าร้อยเอง

เด๋วมีมีตติ้งจะโทรไปบอก พี่หนุ่ม อาบอบนวด เหอ ๆ ๆ

แล้วน้องฝั่งอื่นน่ะจะเจอบ้างไม๊

สดนะเนี่ย ตาคนนี้

มามั๊ย มีตติ้งพระราม 3 น่ะ :coolly-0002:

มันยังไงกัน

เมิงอะ เสี่ยน๊อต

มาด้วยนะ พากิ๊บมาด้วย

กรูยังไม่เคยนั่งแจ๊ซตัวใหม่เลย

เอามายล

เผื่ออยากได้ด้วยคน

อิอิ :coolly-0046:

ป่าวครับจะไปดูสภาพสนาม และภายนอก บวกแม่ค้าข้าวมันไก่ที่น่ารัก มากๆ :coolly-0046: อิจฉาแฟนเค้าจัง :coolly-0001:

หึหึหึ

ขอบคุณพี่ออม ที่แจ้งพิกัดไว้คับ

ว่าง ๆ ไปกินข้าวมันไก่ ที่สนามเทพนครกันไม๊พี่น้องพระราม 3 เหอ ๆ

รถสีขาวมุกเหลืองๆ งงหล่ะซิ อิอิ
ล้อลายกางเกงใน จีสติ้ง ดำแดง คนขับหล่อๆหน้าตาดี อันนี้ไม่ใช่ผมครับ ต้องแบบนี้

อะ ได้เลย

คราวหน้า ปาดหน้าแล้วเบรค

ทดสอบเบรคพี่ออมซะหน่อย

เจอตัวเป็นๆได้ตามผับ บาร์ โรงน้ำชา ซ่อง
และม่านรูดทั่วกทม.ค๊าบบบ...:wink: :byebye:

เสี่ยต้นหื่นในฐานะกรรมการชมรมฯหนึ่งเดียวของกลุ่มเรา
ออกมาแจ้งเรื่องมิตติ้งแร้วคับพี่น้องงงงงงง...:wink:

..ยังไงก็แนะนำเรื่องสถานที่กันมาได้นะคับ
ส่วนตัวนู๋เห็นด้วยกะหมูทะอ่ะคับ..
แบบว่าอยาก..ยิ๋งเชียร์เบียร์แหร่มๆน่ะคับ...อิอิ :dribble: :biggrin:

หึหึหึ

ขอบคุณพี่ออม ที่แจ้งพิกัดไว้คับ

ว่าง ๆ ไปกินข้าวมันไก่ ที่สนามเทพนครกันไม๊พี่น้องพระราม 3 เหอ ๆ

อะ ได้เลย

คราวหน้า ปาดหน้าแล้วเบรค

ทดสอบเบรคพี่ออมซะหน่อย

ชนท้ายไม่รู้ด้วยนะอิอิ :coolly-0023:

บอกต่อ..บางแสนย้อนยุค(Bangsaen Retro Festival)
<hr style="color: transparent;" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message -->
งานนี้เห็นเหล่า Scooter , Skyline club และ Retro car อีกหลายสำนักมาโชว์ด้วยครับ:boss:

ใครหาที่เที่ยวเสาร์-อาทิตย์นี้..ฉลองเงินเดือนออก ขอเชิญครับ:biggrin:

ครั้งแรก...ที่คุณจะได้สัมผัสถึงงานแฟนซีไนท์ริมหาด

ที่ดีไซน์บรรยากาศย้อนยุคเพื่อให้คุณได้ถ่ายรูปกันอย ่างเต็มอิ่ม

ในงาน
บางแสนย้อนยุค
แต่งตัวย้อนๆ มาลีลาศกันให้มัน
เพลินเพลงไปกับ ไมโคร,ทีโบน,ดิ อิมพอสซิเบิ้ล,สุรสีห์ พร้อมศิลปินมากมาย
เลือกซื้อ เลือกชม ของเก่าสะสม ทั้งแผ่นเสียง ของเล่นหายาก
หรือเอนหลังดูหนังกลางแปลง

และเพลิดเพลินกับ ตำนานบางแสนที่คุณไม่เคยรู้...

ขอเชิญร่วมงาน บางแสนย้อนยุค
28 ก.พ. และ 1 มี.ค. 2552ริมหาดบางแสน
แต่งตัวให้ย้อน(ยุค) ลีลาศให้เพลินสัมผัสความรื่นเริงในยุค 60-80
เทศบาล เมืองแสนสุข และองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี ร่วมเปิดตำนานบางแสนย้อนยุค ครั้งแรก...และครั้งยิ่งใหญ่ ณ ชายหาดบางแสน ร่วมสนุกกับงานแฟนซีไนท์ริมหาดที่ถูกดีไซน์บรรยากาศแ บบย้อนยุค เพื่อให้คุณสนุกกับการถ่ายรูปได้อย่างเต็มอิ่ม รื่นเริงไปกับเพลงจากวงสตริงชื่อดังในยุค 60-80 พร้อมสะบัดเรียวขากับลีลาศที่เร้าใจ เพลิดเพลินกับเรื่องราวของบางแสนในอดีต ในมุมที่คุณไม่เคยรู้

• มิวสิค&ลีลาศ
เพลินเพลงฮิตในอดีตกับวงสตริงยอดนิยม อาทิ ดิ อิมพอสซิเบิ้ล ไมโคร ทีโบน สุรสีห์ อิทธิกุล สุดา ชื่นบาน ฉันทนา กิติยะพันธ์ และศิลปินอีกมากมาย พร้อมวาดลวดลายลีลาศ ทั้ง รุมบ้า แทงโก ชะชะช่า กันให้มัน...ตลอดทั้งคืน
• จับจ่ายของเก่า
เลือกซื้อ เลือกชมของเก่าหายาก ทั้ง แผ่นเสียง โปสเตอร์ โปสการ์ด ของเล่นโบราณ ข้าวของเครื่องใช้ มีให้เลือกซื้อกันแบบไม่อั้น
• ดูหนังกลางแปลง
โรงภาพยนตร์กลางแจ้ง ที่ถูกออกแบบให้เข้ากับบรรยากาศของชายทะเลคลาสสิค
พร้อมฉายหนังในอดีตให้หายคิดถึง
• เกมฮิตในอดีต
สนุกสนานกับเกม ยิงปืน ปาเป้า สอยดาวแบบย้อนยุค แล้วรอลุ้นรางวัลที่ไม่เหมือนใคร
• กิน & ดื่ม
สารพัดอาหารโบราณ พร้อมอาหารพื้นเมือง มีให้เลือกอร่อยแบบเต็มอิ่ม

อย่าลืมวันที่ 28 ก.พ. และ 1 มี.ค. นี้ที่ชายหาดบางแสน เข้างานฟรี

<!-- / message --> <!-- attachments --> <fieldset class="fieldset"> <legend>รูป</legend>
attachment.php

</fieldset>

น่าปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ^^^^^^

โห่!!! ไปไหนกัน ไม่ชวนกันเลย.

สู้ๆรอลุ้นว่าจะไปไหนกัน

มีใครสนใจฝากระโปรงหน้าไหมคับ เก็บไว้ไม่ได้ใช้ กะว่าขายไปดีกว่า เรื่องราคาไม่รู้เหมือนกันว่าขายเท่าไหร่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม