>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
รถสวยๆหายไปอีกแล้ว 1 คัน เหลืออีก 2 คัน:coolly-0038: ใครจะตามพี่น็อตไปเป็นคนที่2:coolly-0017:

อะ เค้าหันไปเล่นแจ๊ซซซซป้ายแดงซะแระ

แล้วอีกสองคัน นี่ใครฟระ แชมป์

สำหรับผมนะ คงไม่ขายหรอก เพราะลงไปเยอะ เก็บไว้ให้น้องใช้ต่อดีกว่า

เมื่อวาน วันเดียวแต๊ะเอียจะหมดเกลี้ยง เกือบแสน

ถ้าแฟนรู้ กรูตายแน่ ๆ :coolly-0006:

เป่งไงบ้างป๋าต้น ตรุษจีนได้แตะอั้งน้องๆมากี่ทีล่ะ ช่วงนี้มีสังสรรค์บ้างป่าวไม่ได้เข้านาน ตกข่าว แล้วมีที่เด็ดๆบ้างไหม ขอแจมด้วยคนดิ

โทรมาดิพี่หนุ่ม

เออ ไมล์สกายไลน์พี่ยังอยู่กับต้นอันนึงนะ

ว่าจะเอาไปใส่แล้ว :coolly-0046:

อย่างรถผมมันปล่อยได้เท่าไหร่ว้าา

สวยกว่าแต่ก่อนอีกพี่มอส พี่มอสไม่ต้องถามเลยว่าได้เท่าไร เพราะไม่ให้ขาย:coolly-0039:

ได้แค่แสนเดียว...ฉะนั้นเก็บไว้ใช้ต่อไป..!!!...:wink:

ห้ามขายยยยยย....:biggrin:

พูดถูกใจผมมากเลยน้า:coolly-0005:

อีก2คันก็ 1.นายแสงไงครับที่กำลังประกาศขายอยู่
2.นายฮิมที่จะไปเล่น VIP

แล้วจะมีใครอีกไมเนี่ย:coolly-0008:

เมื่อวาน วันเดียวแต๊ะเอียจะหมดเกลี้ยง เกือบแสน

ถ้าแฟนรู้ กรูตายแน่ ๆ :coolly-0006:
ตอนรับแต๊ะเอียไม่เห็นบอกมั่งอ่ะ..?
มาบอกไรตอนนี้ห๊าน้าต้นหื่น... ฟ้องคุณนายน้าดีก่า..!!!...:eeek: :wink: :biggrin:

คือ ผมจะปล่อย พรมสกายไลน์ป้ายแดงอะนะ

เลยถามพี่น้องพระราม 3 ก่อน เผือ่ใครอยากได้

จะได้เอาไปใช้เลย ไม่แพง

แต่ถ้าไม่มีใครเอา จะไปโพสท์ขายแล้วนะ

ยังไงโทรมานะก๊าบ

ราคาเท่าไรคับต้นPMที.....

พี่น้องพระราม3ครับ ใครขายรถถ้าไม่รีบไม่ร้อนอย่าขายให้พวกซื้อแล้วเอาไปขายต่อเลย
ซื้อปุ๊ปถอดของหายากปั๊ป...แล้วก้อเอามาลงขายต่อทันที...เห็นแล้วเสียดายแทนจร้าอุตส่าห์แต่งมาสวยๆ

ซุ่มทำไรกันอยู่น๊อออออออ...?!!!....:byebye:

สวัสดีครับ แวะมาทักทาย อิอิ ผม ออมนะครับ
เพราะกลุ่มนี้อยู่ในเส้นทางทำมาหากินผมเลย ผ่านทุกวันจริงซิ

สวัสดีครับ แวะมาทักทาย อิอิ ผม ออมนะครับ
เพราะกลุ่มนี้อยู่ในเส้นทางทำมาหากินผมเลย ผ่านทุกวันจริงซิ
น้าทำงานที่ไหน แร้วพักที่ไหนอ่ะ..? ทึ้งผ่านพระราม 3 ทุกวัน
..แบบว่าถ้าอยู่ใกล้จาได้ชวนมามาวด้วยกานนนนนน....:brick: :byebye:

น้าทำงานที่ไหน แร้วพักที่ไหนอ่ะ..? ทึ้งผ่านพระราม 3 ทุกวัน
..แบบว่าถ้าอยู่ใกล้จาได้ชวนมามาวด้วยกานนนนนน....:brick: :byebye:
ซุกหัวนอนอยู่หมู่บ้านสินทวี พระราม 2 ทำงาน อยู่พารากอน พระราม 1 แต่ต้องไปส่ง1000ยาที่ คลองเตย พระราม 4 วิ่งเส้น สะพานกรุงเทพพระราม 3 ยาวๆเลย หรือไม่ก็ สะพานสูงๆที่มาจาก พระประแดงลงมาเลยอ้ะ ไม่ค่อยได้ใช้สาธรเท่าไร(เพราะมันไม่มีคำว่าพระราม อิอิ) จริงๆแล้วมันเมื่อยรถติด
ชีวิตก็วนเวียน อยู่กับ พระราม 1- 4 แค่เนี่ย หล่ะ เซ็งห่าน

มีรวมกลุ่มวันไหนก็แจ้งมามั่งก็ได้ครับ จะได้แวะเข้าไปทักทายมั่ง จะเข้ามาดูบ่อย

ซุกหัวนอนอยู่หมู่บ้านสินทวี พระราม 2 ทำงาน อยู่พารากอน พระราม 1 แต่ต้องไปส่ง1000ยาที่ คลองเตย พระราม 4 วิ่งเส้น สะพานกรุงเทพพระราม 3 ยาวๆเลย หรือไม่ก็ สะพานสูงๆที่มาจาก พระประแดงลงมาเลยอ้ะ ไม่ค่อยได้ใช้สาธรเท่าไร(เพราะมันไม่มีคำว่าพระราม อิอิ) จริงๆแล้วมันเมื่อยรถติด
ชีวิตก็วนเวียน อยู่กับ พระราม 1- 4 แค่เนี่ย หล่ะ เซ็งห่าน

มีรวมกลุ่มวันไหนก็แจ้งมามั่งก็ได้ครับ จะได้แวะเข้าไปทักทายมั่ง จะเข้ามาดูบ่อย

อิอิ

รถพี่ออมสีอะไร หน้าตาเป็นไงคับ เวลาเจอกันจะได้ทักกัน

ผมอยู่แถว ๆ สาธุฯ พระราม 3 เนี่ยแหละ

แยกท่าน้ำสาธุฯ นั่นแหละ

สะพานวงแหวน ผมก็ใช้ทั้งวัน

รถผม ตามรูปเลยนะ

เจอก้น ก็บีบแตรไล่แต่อย่าจี้ตรูดนะก๊าบ เด๋วตกใจ รถยิ่งไม่แรง ๆ อยู่ :coolly-0046:

ติดตามในกาทู้นี้แหละคับน้า
เด๋วน้าต้นหื่นก็มาแจ้งวันเวลาอีกที..:byebye:

ปล. จิงมะน้าต้นหื่น.... อิอิ.. 55555....:biggrin:

หวัดดีครับพี่น้อง บายดีกันป่าว เมื่อไหร่จะนัดมิทติ้งกันซ่ะทีครับ

รอมานานแล้ว:coolly-0002:

หวัดดีครับพี่น้อง บายดีกันป่าว เมื่อไหร่จะนัดมิทติ้งกันซ่ะทีครับ

หึหึหึ

หายหน้าหายตานะเสี่ยน๊อต

เข้ามาในนี้มั่ง

ขายรถแล้ว ก็เข้ามามั่ง

น้าอ๊อดเค้าคิดถึง

เป็นไง ได้รถใหม่ยัง? สีอะไร เอารุปมาดูหน่อย

ติดตามในกาทู้นี้แหละคับน้า
เด๋วน้าต้นหื่นก็มาแจ้งวันเวลาอีกที..:byebye:

ปล. จิงมะน้าต้นหื่น.... อิอิ.. 55555....:biggrin:

ใช่ก๊าบน้าอ๊อดเลียให้ล้ม (ฉายาเค้าล่ะ!!! :coolly-0046: )

หวัดดีคับเสี่ย....:byebye:

ใช่ก๊าบน้าอ๊อดเลียให้ล้ม (ฉายาเค้าล่ะ!!! :coolly-0046: )
:eeek: อ่ะจ๊ากกกกกกก..!!! :biggrin:

ยังไม่หลับไม่นอนไงน้า...รึว่ามัวแต่ดูคลิป อิอิ

อัพๆๆๆ หายไปหลายวัน

กลับมาแย้ว พระราม3อย่าเงียบเหงากันอีกนะ :coolly-0041:

อัพๆๆๆๆ...เข้าไม่ได้มาหลายวัน...กำลังซุ่มหาเกียร์mt
อยู่จะเอามาไล่น้าต้นหื่น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม