>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5555555555.......เข้ามาขำก่อน ไม่รู้ว่าคุยอะไรกัน

ดีครับ เพื่อนๆ:coolly-0039:

รหัสงามๆเพียบเรย :tongue:

ดีคับน้า..เก็บเนื้อเก็บตัวน่าดูเรยนะ...:wink:

ตื่นตั้งแต่ 6 โมงเช้าแว๊วก๊าบบบบบบบบ....:biggrin:

อะไรตื่นคับน้า .... มันตื่นก่อนเจ้าของป่าว :eeek:

5555555555.......เข้ามาขำก่อน ไม่รู้ว่าคุยอะไรกัน

มาแปลกคนนี้ :coolly-0040:

• กระทู้ ผู้เขียน
แจ้งหายทำใหม่แม่งเลย pepp มั่วๆไปเลย

อะไรพี่หนุ่ม ไอมั่ว ๆ เนี่ย ถนัดนักนะ

เหอ ๆ ๆ เงียบไปเลยนะเพ่ :coolly-0014:

พี่ต้น วันนี้ว่าไงนิเงียบอีกแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว :rolleyes:

วันไหนวะ

ฮ่า ๆ ๆ ๆ

โทษทีพี่น้อง

พอดีเย็นวันนั้น มีญาติมาจากต่างจังหวัดอะ

เลยไม่ได้โทรชวนใครเลย เห็นเงียบ ๆ กันไป ก็เลยเนียนเลยอะ

ไว้วันอาทิตย์นี้ หาไรกินกันแมะ หมูทะ ณัฐจักร

เอ้อ ผมมีร้านล้างรถแนะนำนะ

เปิดใหม่หลังบ้านผมเลย

คนคุมร้าน ก็ขับเซฟ (แต่ตอนนี้ขายไปออกเบ๊นซ์มาแล้ว)

ผมกับพี่เสือ กับไอนุ ไปลองมาแล้ว

แหล่มทั้งการล้างเหมาะจะเป็นที่นัดรวมพลมาก ๆ

รถไม่ติด ที่จอดรถเพียบ บรรยากาศดี ที่สำคัญ ใกล้บ้าน

อยู่ตรงถนนยานนาวา ที่ตัดผ่านหลังบ้านผมอะ

เด๋วไว้เจอกัน

เอ้อ เค้าเป็นร้านของ คุณบอยอะ

รู้จักกันแมะ? ที่สะสมรถสปอร์ต หลาย ๆ คันอะ เล่นพวกมอไซค์สี่สูบด้วยอะ

เคยลงหนังสือ ให้สัมภาษณ์อยู่บ่อย ๆ

คงต้องนัดกันมาลองล้างดูซักครั้ง

แล้วจะติดใจ

สงสัยจะเลี้ยงลูกจนไปซะแระพี่เบิ้ลเรา :coolly-0037:

ดีครับ เพื่อนๆ:coolly-0039:

เสี่ยซิ่ง เงียบไปเลยอะ

สบายดีมั๊ย?

เฟอรารี่ ขับมันส์เลยเสะ :coolly-0046:

พระราม3 เป็นอาไรกันไปหมดครับจะขายรถกันหมดแล้วหรอ :coolly-0017:
เด๊๋ยวขายตามบ้างเลย:coolly-0037:

เจ้า pepp วันนี้ไปทำอาไรแถวรัชดาครับ นัดพี่ต้นไว้ที่โพเซดอนหรอ ไปไม่โทรชวนกันบ้างเลย

ขับรถไม่สนใจอาไรเลยบิ๊บแตรก็ไม่สนสงสัยจะรีบน่าดู :coolly-0028::coolly-0039:

พระราม3 เป็นอาไรกันไปหมดครับจะขายรถกันหมดแล้วหรอ :coolly-0017:
เด๊๋ยวขายตามบ้างเลย:coolly-0037:

เจ้า pepp วันนี้ไปทำอาไรแถวรัชดาครับ นัดพี่ต้นไว้ที่โพเซดอนหรอ ไปไม่โทรชวนกันบ้างเลย

ขับรถไม่สนใจอาไรเลยบิ๊บแตรก็ไม่สนสงสัยจะรีบน่าดู :coolly-0028::coolly-0039:
แร้วน้าแชมป์ล่ะ มีโปรเจ็คไรหรอ?
..เห็นโพสขายของเพรียบเรยอ่ะ..?!!!..:wink: :byebye:

สวัสดีครับกลุ่มพระราม 3 ผมตัวแทนกลุ่มนนท์ครับตอนนี้ดูแลแทนท่านประธานแจ๊คไปพลางๆก่อน วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 ครับพี่น้องทางเรากลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่จัดกิจกรรมสังสรรค์ (มิตติ้ง) ยังไงก็ขอเชิญชวนพี่น้องที่ไม่ติภารกิจร่วมกิจกรรมกับเราชาวนนท์ด้วยนะครับ ติดตามใจกระทู้เชิญชวนได้นะครับ แล้วเจอกันครับพี่น้อง ร้าน All Right พระราม 5 ฝั่งพระนครนะครับ

สวัสดีครับกลุ่มพระราม 3 ผมตัวแทนกลุ่มนนท์ครับตอนนี้ดูแลแทนท่านประธานแจ๊คไปพลางๆก่อน วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 ครับพี่น้องทางเรากลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่จัดกิจกรรมสังสรรค์ (มิตติ้ง) ยังไงก็ขอเชิญชวนพี่น้องที่ไม่ติภารกิจร่วมกิจกรรมกับเราชาวนนท์ด้วยนะครับ ติดตามใจกระทู้เชิญชวนได้นะครับ แล้วเจอกันครับพี่น้อง ร้าน All Right พระราม 5 ฝั่งพระนครนะครับ
รับทราบคับน้ามี่..
ไม่มีงานเข้า ไปแน่นอนคับ...:byebye:

:eeek: ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :wink: :biggrin:

ถ้ายังตื่นก็แสดงว่าใช้งานได้อีกนาน ไม่รั่วซึม :sexy_girl:

ก็ว่าใครมาบีบ วันนั้นใจเย็นไม่ได้สนใจอ่ะ ถ้าใจร้อนๆ สนใจแน่+ของแถมด้วย :rolleyes:

ไปของดูเครื่องคร้าบบบ ลาป่วยไปดูเครื่องเลย :coolly-0008: ดูปุ๊บขายปั๊บ :coolly-0028:
คนอื่นซื้อนะ

แร้วน้าแชมป์ล่ะ มีโปรเจ็คไรหรอ?
..เห็นโพสขายของเพรียบเรยอ่ะ..?!!!..:wink: :byebye:

ของฮิมคับ :boss:

ว.2 ว.8

ถ้ายังตื่นก็แสดงว่าใช้งานได้อีกนาน ไม่รั่วซึม :sexy_girl:
ตามนั้นคับน้า..ใช้งานได้ดีอีกหลายสิบปีเชียว... :wink: :byebye:

แอบไปเที่ยวทะเลมาค้าบ...ทำงานกันมากไปเที่ยวธรรมชาติกันบ้างเน้อ
อย่ามัวแต่เที่ยวอ่าง..555

พี่น๊อตแม่งหมดพันธะละ..................กลายเป็นตำนานละ

พี่น๊อตแม่งหมดพันธะละ..................กลายเป็นตำนานละ

รถสวยๆหายไปอีกแล้ว 1 คัน เหลืออีก 2 คัน:coolly-0038: ใครจะตามพี่น็อตไปเป็นคนที่2:coolly-0017:

รถสวยๆหายไปอีกแล้ว 1 คัน เหลืออีก 2 คัน:coolly-0038: ใครจะตามพี่น็อตไปเป็นคนที่2:coolly-0017:

อ้าวพี่น๊อตขายรถไปแล้วหรอ ไม่ค่อยเล่นเว็บ ม่ะรู้เรื่องไรกะเค้าเรย:confused:

อย่างรถผมมันปล่อยได้เท่าไหร่ว้าา

ไฟล์แนบ

• PICT0006 re.jpg
    PICT0006 re.jpg
    92.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
  • PICT0001 re.jpg
    PICT0001 re.jpg
    86 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
  • PICT0007 re.jpg
    PICT0007 re.jpg
    107.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
  • PICT0003 re.jpg
    PICT0003 re.jpg
    55.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
เป่งไงบ้างป๋าต้น ตรุษจีนได้แตะอั้งน้องๆมากี่ทีล่ะ ช่วงนี้มีสังสรรค์บ้างป่าวไม่ได้เข้านาน ตกข่าว แล้วมีที่เด็ดๆบ้างไหม ขอแจมด้วยคนดิ

ขายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...อัพสเตพกันหย่ายเลย...

รถพี่มอสสวยอยู่แร้นน จาปล่อยทำไม
ถ้าจะปล่อยก็ปล่อยซะ 300,000
จาได้เก็บไว้ใช้ต่อ:smile: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม