>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะขายจริงป่าว ขายเท่าไหร่หละ ตอนนี้กำลังมองๆอยู่ เจออยู่คันนึงที่ลงใน RCW http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=580518 น่าสนใจดี แต่อยากเล่น RB บ้าง ชอบเสียงมันหวานดี ถ้าขายจริงก็บอกนะ แต่ว่าคงจะไม่ขายหรอก เพราะเสียดายเหมือนกันหละสิ

ผมว่าไม่ใช่แค่เสียงหวานนะ รอบเครื่องก็เดินหวาน พอซัก 4 พันรอบขึ้นไป แว๊ดด หมดรอบล่ะ :biggrin:

น้าน๊อตอยู่ม๊ายยยย...?!!! :byebye:

กริบ...!!!..:sweat:

..ถ้าโทรไปนี่จาไปขัดจังหวะไรเค้าป่าววะเนี่ย..?!!!... :wink:

[TBODY][TR vAlign=top][TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-LEFT: transparent 1px solid; BORDER-BOTTOM: transparent 0px solid" width=175] A31444 <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_216012", true); </SCRIPT>
สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์

ระดับ: 13 [
]
พลังชีวิต: 0 / 318
[TBODY] [/TBODY]
ความสามารถ: 72 / 1789
ประสบการณ์: 75%

<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 2

[/TD][TD class=alt1 id=td_post_216012 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid"><!-- icon and title --] Re: ++ข้างบ้านคุน..มีแบบนี้มั่งป่าว..ชอบอะ++
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->เรื่องนี้ผมมีแผ่น น้องแนทก็เล่นด้วยน่ะ
[/TD][/TR][/TBODY]

เงียบดีนัก..ก็อปมาซะเรย..!!
...จัดให้นู่ด้วยน๊า......จุ๊บๆๆ..:sweet_kiss: :wink: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
เงียบกันหมดเลยเว๊ยพี่น้องพระราม 3 เลิกซุ้มได้แล้ว

ฮู๊ววววว

เอาไงเนี่ย

วันอาทิตย์นี้ บ้านผมไหว้ตรุษจีน

ยังไง ตอนเย็นนัดมามีตติ้งบ้านผมไม๊

มากินเป็ดไก่กัน

ว่าไง?

อยากยืนถ่ายภาพด้วยจัง

เงียบกันหมดเลยเว๊ยพี่น้องพระราม 3 เลิกซุ้มได้แล้ว

ฮู๊ววววว

เอาไงเนี่ย

วันอาทิตย์นี้ บ้านผมไหว้ตรุษจีน

ยังไง ตอนเย็นนัดมามีตติ้งบ้านผมไม๊

ว่าไง?
มีเหล้ามีเบียร์เลี้ยงมะน้าต้นหื่น..?!!!... อิอิ :dribble: :wink: :biggrin:

มาแจมด้วยกันได้นะคับน้า..
เด๋วนัดมามิตติ้งพร้อมๆกันแร้วถ่ายใหม่..(คงเร็วๆนี้อ่ะ)
ว่าแต่น้าอยู่แถวไหน..ช่วงไหนคับ..เผื่อว่าอยู่ใกล้ๆกัน..:byebye:

อ่า ถ่ายภาพไหนคร๊าบ

ยังไง ยินดีต้อนรับคับ

เข้ามาเจอกันบ่อย ๆ ละกัน :coolly-0039:

มีเหล้ามีเบียร์เลี้ยงมะน้าต้นหื่น..?!!!... อิอิ :dribble: :wink: :biggrin:

มันแน่นอนอยู่แล้วน้าอ๊อด

ฮ่า ๆ ๆ เต็มตู้ ถ้าในตู้หมด

มีเป็นโกดัง กลัวไรห๊า

บ้านต้น เพิ่งรีโนเวตใหม่หมด

น้าอ๊อดยังไม่เคยเข้าไปแน่ ๆ

ยังไง ใครจะมา ลงชื่อด้วยครับ

มานั่งคุยกัน ถ่ายรูป ครบ ๆ

ไม่เปลืองเงินด้วย :coolly-0039:

ฮู๊ววววว

เอาไงเนี่ย

ว่าไง?
เป็ดไก่ไม่กินคร้าบเพราะผมกินJ....อิอิ

ไม่เปลืองเงินด้วย :coolly-0039:
อยากลงชื่อไป..แต่กลัวงานเข้าจิงจิ๊งงงง..! :sweat:

อ่า ถ่ายภาพไหนคร๊าบ

ยังไง ยินดีต้อนรับคับ

เข้ามาเจอกันบ่อย ๆ ละกัน :coolly-0039:

สนใจคับ..... :coolly-0016:

เป็ดไก่ไม่กินคร้าบเพราะผมกินJ....อิอิ

มันยังไงเนี้ย ??

อยากลงชื่อไป..แต่กลัวงานเข้าจิงจิ๊งงงง..! :sweat:

เห่อๆๆๆ ปิดมือถือสิคับน้าาา :coolly-0037:

ยังเงียบนะเสี่ยน๊อต...ยังเงียบ !!!:wink:

อะนะแน๊ พี่วี

มาเหอะ จะได้เจอพี่น้องเรา ได้รุ้จักกัน ครบ ๆ

จะกินเจก็ตามใจ มีต้มผักแบบเจก็มีนะ :coolly-0016:

ยังเงียบนะเสี่ยน๊อต...ยังเงียบ !!!:wink:

มันกำลังสับรางให้วุ่นอยู่อะน้าอ๊อด :coolly-0028:

มาแล้นครับบ.... น้า มีไรให้รับใช้โทรมาได้เลยครับ:sweet_kiss:
กรุณาอ่านดูกาทู้ย้อนหลังนีสนึงค๊าบบบบ...
ตามนั้น......อิอิ :wink: :sweet_kiss: :byebye:

มะวานตอนทุ่มก่าๆ..เจอ A31789 แถวพาน3อ่ะ..
แต่ไม่รู้จาทักไง...เพราะป๋มอยู่บนรถเมล์..!..5555...:byebye:

ข้อตกลงเดิมครับน้า แลกของกัน อิอิ:wink:
รับทราบค๊าบบบบ...
ก่อนเข้าไปเด๋วป๋มโทรหาอีกที..น่าจาเป็นเสาร์นี้คับ...:dribble: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม