>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
นัดกันมาซักงานหน่อยไม๊ครับพี่น้องพระราม3:go:

เมิงอะ จัดวันมาเลย

คนอื่นเค้าแสตนด์บายอยู่แระ

แต่ถ้าจะให้ดีนะ อาทิตย์นี้เลยดีแมะ?

ไอ้ทั่นต้นเมื่อคืนโทรมารอบที่สองไม่ได้รับโทษทีว่ะ งานมันเข้ากระทันหัน เอิกๆ

สลัดเอ๊ย

กรูว่าแล้ว ได้ยินเสียงเลยอะ

โอ๊ว พี่น๊อต ๆ ๆ เบา ๆ

โอ๊ว พี่น๊อต ๆ ๆๆ แรง ๆ ๆ ๆ เลย

แต่เสียงนี่มัน เสียงผู้ชายนี่หว่า?

ฮ่า ๆ ๆ สงสัยจะเสียงน้าอ๊อด :coolly-0046:

ที่ไหน เมื่อไหร่..?..อย่าลืมตามนู๋ด้วยน๊า...:brick: :wink: :biggrin:

เตรียมตัวไว้ละกันน้าอ๊อด น่าจะเย็น วันอาทิตย์ไหนซักอาทิตย์ :coolly-0040:

แอบเห็นน้าต้นไปป้วนเปี้ยนอยู่แถวกระทู้ฮิตต้นปีในRC WEB
เปิดเข้าไปดูกระทู้นึกว่าเข้าผิดเวป..อิอิ..มีแต่พี่ๆน้องๆเราท้างน้าน๐

แล้วพี่วี อะ ปีใหม่ ไปเที่ยวไหนมา

หายเงียบเลยนะ ไปไหนเล่าให้ฟังด้วย :coolly-0038:

สวัสดีทุกคนคับ ไม่ได้เข้ามานานเลย ตั่งแต่ขายรถไป ก็ไม่ค่อยอยากเข้ามาเพราะทำใจไม่ได้ เสียดายรถตัวเอง จนถึงวันนี้ก็ยังเสียดายเหมือนเดิม อยากขับเซฟๆๆๆๆ สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังทุกคนด้วยคับ อย่าเจ็บอย่าไข้ รวยๆ สาวเยอะๆ รถแรงๆ นะคับ

อะ ขอบคุณน๊อที่เอก มาก ๆ

เด๋วเค้านัดมีตติ้ง มาเจอกันหน่อยมั๊ย? :coolly-0039:

สวัสดีทุกคนคับ ไม่ได้เข้ามานานเลย ตั่งแต่ขายรถไป ก็ไม่ค่อยอยากเข้ามาเพราะทำใจไม่ได้ เสียดายรถตัวเอง จนถึงวันนี้ก็ยังเสียดายเหมือนเดิม อยากขับเซฟๆๆๆๆ สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังทุกคนด้วยคับ อย่าเจ็บอย่าไข้ รวยๆ สาวเยอะๆ รถแรงๆ นะคับ

แหมบ้านตัวเองก็รถเยอะนะ เห็นมีสีขาวๆป้ายแดงเพิ่มอีกแล้วนิ :boss:

ไม่ได้เอาคันนี้ไปทำไรว่อย

อิอิ :coolly-0039:

เอา yaris ไปวาง 1j-gte แบบใน rcweb ป่าว ขอดูหน่อยย :redface:

พร้อม................

ประกาศ...

พรุ่งนี้กลับพิดโลกอีกแว๊ววววว...งานเข้า!!!:sweat:

แหมบ้านตัวเองก็รถเยอะนะ เห็นมีสีขาวๆป้ายแดงเพิ่มอีกแล้วนิ :boss:

รถน้องชายคับ ซื้อมาใช้กับแฟน nissan tida 5 ประตูคับ เลยเป็นฝาแฝดกับรถผมพอดี แค่สีอย่างเดียวคับรถคนละรุ่นกัน
อยากขับเซฟคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รถน้องชายคับ ซื้อมาใช้กับแฟน nissan tida 5 ประตูคับ เลยเป็นฝาแฝดกับรถผมพอดี แค่สีอย่างเดียวคับรถคนละรุ่นกัน
อยากขับเซฟคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หาเซฟมาทำใหม่อีกคันจิน้า...
ทำเสดติดป้ายตัวใหญ่ๆ..ห้ามขาย..!!!... อิอิ :wink: :byebye:

อยู่พิดโลกแว๊วก๊าบบบบบ....:brick: :byebye:

หาเซฟมาทำใหม่อีกคันจิน้า...
ทำเสดติดป้ายตัวใหญ่ๆ..ห้ามขาย..!!!... อิอิ :wink: :byebye:
กำลังมองๆอยู่คับ แต่อยากได้แบบที่พอทำมาบ้างแล้ว และรถไม่ช้ำ แล้วเอามาทำเพิ่มนิดหน่อยคับ แต่ตอนนี้อยากได้ รถที่วาง Rb 25 คับเพราะไม่ค่อยชอบ J เท่าไหร่คับ เหมือนมันข้ามสายพันธ์ แต่ J มันก็อึดดี ที่เห็นลงขายๆกันอยู่มันไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่เลยคับ เสียดายคันเก่ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่น่าขายเลย น่าจะดื้อกับที่บ้านไปตอนนั้น คิดแล้วยิ่งเสียดาย

อยู่พิดโลกแว๊วก๊าบบบบบ....:brick: :byebye:

ไปๆมาๆบ่อยจิงๆ ทำไมไปบ่อยจังคับน๊า ถามหน่อยจิ

กำลังมองๆอยู่คับ แต่อยากได้แบบที่พอทำมาบ้างแล้ว และรถไม่ช้ำ แล้วเอามาทำเพิ่มนิดหน่อยคับ แต่ตอนนี้อยากได้ รถที่วาง Rb 25 คับเพราะไม่ค่อยชอบ J เท่าไหร่คับ เหมือนมันข้ามสายพันธ์ แต่ J มันก็อึดดี ที่เห็นลงขายๆกันอยู่มันไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่เลยคับ เสียดายคันเก่ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่น่าขายเลย น่าจะดื้อกับที่บ้านไปตอนนั้น คิดแล้วยิ่งเสียดาย

ผมก็บอกแล้วว่าอย่าขายเลยมะเชื่ออ ช่วงๆหลังนี้ผมได้ขับรถอื่นๆบ่อยขึ้น ขับแล้วก็รู้สึกช่วงล่างสู้ a31 ไม่ได้เลยทั้ง การยึดเกาะกับเบรก เลยรู้สึกรัก 31 มากขึ้นอีก 55+

น่าเห็นใจ...เศร้า..!!! :burn:

ไปๆมาๆบ่อยจิงๆ ทำไมไปบ่อยจังคับน๊า ถามหน่อยจิ
คราวนี้มาทำธุระเรื่องที่ดินคับ..
ที่มาบ่อยก็เพราะลูกชายป๋มอยู่กะตายายเค้าที่นี่คับน้า
ป๋มไม่อยากให้ไปเรียนที่กรุงเทพฯ กลัวจาหลงแสงสี..
..อิอิ...555555......:byebye:

น่าเห็นใจ...เศร้า..!!! :burn:

คราวนี้มาทำธุระเรื่องที่ดินคับ..
ที่มาบ่อยก็เพราะลูกชายป๋มอยู่กะตายายเค้าที่นี่คับน้า
ป๋มไม่อยากให้ไปเรียนที่กรุงเทพฯ กลัวจาหลงแสงสี..
..อิอิ...555555......:byebye:

อ๋อคับแบบนี้นี้เอง กลัวลูกน๊าเป็นแบบน๊ารึเปล่า อิอิ ล้อเล่นนะคับ สงสันกลับมาแล้วมั้งตอนนี้ :sweet_kiss:

Pepp ไม่เบื่อข้าวมันไก่บ้างหรอ มากินทุกอาทิตย์เลย วันนี้ก็พากิ๊กมาด้วยนิ อิอิ
เราว่าร้านข้าวมันไก่ร้านที่pepp ไปกินอ่ะมันสู้ ร้านขายที่ขาย 5โมงเย็นถึง4ทุ่มอ่ะ ว่าร้านตอนเย็นมันอร่อยกว่านะ ลองมากินดูละกัน ร้านใกล้ๆกันละ พี่น้องกัน แต่ขายรอบเย็นแค่นั้น

ผมละก็เสียดายแทน..............:burn: ใช่คันนี้ป่ะ สวยจนจำแทบไม่ได้

ไฟล์แนบ

37.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
พรุ่งนี้วันเกิดเสี่ยต้น BRITH DAY ล่วงหน้านะครับพ่อหนุ่ม ...............:biggrin:

Pepp ไม่เบื่อข้าวมันไก่บ้างหรอ มากินทุกอาทิตย์เลย วันนี้ก็พากิ๊กมาด้วยนิ อิอิ
เราว่าร้านข้าวมันไก่ร้านที่pepp ไปกินอ่ะมันสู้ ร้านขายที่ขาย 5โมงเย็นถึง4ทุ่มอ่ะ ว่าร้านตอนเย็นมันอร่อยกว่านะ ลองมากินดูละกัน ร้านใกล้ๆกันละ พี่น้องกัน แต่ขายรอบเย็นแค่นั้น

ผมว่าร้านตอนเย็นได้เยอะกว่า แต่ข้าวกับน้ำจิ้มสู้รอบกลางวันไม่ได้อ่ะ

ว่าแต่ rb25 เป็นไงบ้างอ่ะ ที่คุยกันวันนั้นอ่ะ :coolly-0040:

พรุ่งนี้วันเกิดเสี่ยต้น BRITH DAY ล่วงหน้านะครับพ่อหนุ่ม ...............:biggrin:

ตั้งกระทู้ใหม่ไปเลย วันเกิดน้องต้นจัดไป

เห่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันต้องมีอะไรกามๆ แน่ๆเลย เห่อๆๆๆๆๆๆ :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม