>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Happy New Year. พี่น้องพระราม3
ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันมาบ้าง
ทำงานเหน็ดเหนื่อย ปีใหม่ได้โอกาส
หนีไปปาย แม่ฮ่องสอน(สวยมากมาย) เชียงใหม่
เพิ่งกลับมาเด๋วนี้เอง

แต่กลับมาก็ต้องกลับไปเหนื่อยกะงานเหมือนเดิม
เห้อออ

Happy New Year. พี่น้องพระราม3
ทำงานเหน็ดเหนื่อย ปีใหม่ได้โอกาส
หนีไปปาย แม่ฮ่องสอน(สวยมากมาย) เชียงใหม่

แต่กลับมาก็ต้องกลับไปเหนื่อยกะงานเหมือนเดิม
เห้อออ
ไม่มีรูปสวยๆมาฝากมั่งหรอน้า..?... อิอิ

..ส่วนป๋มกลับกทม.พรุ่งนี้ค๊าบบบบบบ.....:brick: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน

เห้อออ

เอ๊า ใครเค้าบังคับอะ

ก็ไม่ต้องกลับเด้ :coolly-0004:

อยากมีอนาคตที่ดี ก้ต้องขยันก่อนน่ะ

กิจการก็ของตัวเอง มีความสุขกับมันซะ :coolly-0016:

หายเงียบกันไปหมดเลยอะ พี่น้องพระราม 3

พี่มอสก็เหมือนกัน แฮ๊ปปี้เบิ๊ทเดย์ย้อนหลังนะพี่

ขอให้รวย ๆ ๆ

มีความสุขเยอะ ๆ

พี่น้องพระราม 3 คับ

วันที่ 2 มกราคม วันเกิดพี่มอสสุดหล่อของเรานะคับ

มาร่วมกันอวยพรหน่อยเร๊ววววว

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่มอส ขอใหเงินทองตูมๆๆ สุขภาพแข็งแรง จะได้ญเยอะๆ ตาม concept พระราม3 :coolly-0046::coolly-0046:

เจ้า PePP ไปไหนโทรไปก็ไม่รับจะมีเรื่องปรึกษาหน่อย:coolly-0018::coolly-0018:

ใครรู้บ้างว่าน้าจ๊อดหายไปไหนครับไม่ได้เห็นหน้าตาแกนานละ:coolly-0046::coolly-0046:

HBD น้ามอส(ย้อนหลัง)ด้วยนะคับ..
ขอให้มีความสุขมากๆ..ร่ำรวยๆนะค๊าบบบบ...:brick: :byebye:

เอ๊า ใครเค้าบังคับอะ

ก็ไม่ต้องกลับเด้ :coolly-0004:

อยากมีอนาคตที่ดี ก้ต้องขยันก่อนน่ะ

กิจการก็ของตัวเอง มีความสุขกับมันซะ :coolly-0016:

กิจการของที่บ้านก็ดีอะดิพี่

ปีใหม่ละโบนัสออกละอะดิพี่ต้น :eeek:

ใช้ไม่หมดมาแบ่งน้องๆ ใช้บ้างก้อได้นะ

หายเงียบกันไปหมดเลยอะ พี่น้องพระราม 3

พี่มอสก็เหมือนกัน แฮ๊ปปี้เบิ๊ทเดย์ย้อนหลังนะพี่

ขอให้รวย ๆ ๆ

มีความสุขเยอะ ๆ

พี่น้องพระราม 3 คับ

วันที่ 2 มกราคม วันเกิดพี่มอสสุดหล่อของเรานะคับ

มาร่วมกันอวยพรหน่อยเร๊ววววว

Happy Birthday คับพี่มอส

สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมานะคับ :redface:

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่มอส ขอใหเงินทองตูมๆๆ สุขภาพแข็งแรง จะได้ญเยอะๆ ตาม concept พระราม3 :coolly-0046::coolly-0046:

เจ้า PePP ไปไหนโทรไปก็ไม่รับจะมีเรื่องปรึกษาหน่อย:coolly-0018::coolly-0018:

ใครรู้บ้างว่าน้าจ๊อดหายไปไหนครับไม่ได้เห็นหน้าตาแกนานละ:coolly-0046::coolly-0046:

แชมป์เป็นไงบ้าง ป๊วนเปี้ยนอยู่แถวถนนจันทน์บ่อยป่าว

รถสวยหวะ ชอบๆ ออกมาดูลงตัวดีอะ :byebye: :byebye:

ห้องเครื่องก็สวยงามเชียว

รถแสงไม่มีตังค์แต่ง แถมซ่อมโคตรบ่อยเลย :sweat: :sweat:

สวัสดีวันเกิดพี่มอสด้วยคนค่ะ

&สวัสดีปีใหม่พี่น้องพระราม 3 ค่ะ

ไม่เจ็บ ไม่จน

มีสติ และ อดทน

ขอให้โชคเข้าข้างตลอดปีนะค่ะ

HBD ด้วยคับบบบ ....

มีอารายรึเปล่าคับแชมป์ปี้ พอดีขับรถอยู่อ่ะคับ :coolly-0039:

&สวัสดีปีใหม่พี่น้องพระราม 3 ค่ะ

ดีปีใหม่ด้วยกั๊บ..น้าแฉะ....:brick: :byebye:

วันนี้ รับรถแล้วค๊าบพี่น้อง

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0039:

ขอบคุณน้องแจะมาก

ขอให้คำอวรพร กลับไปหาน้องแจะเช่นกันจ๊ะ

วันนี้ รับรถแล้วค๊าบพี่น้อง

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0039:

ขอบคุณน้องแจะมาก

ขอให้คำอวรพร กลับไปหาน้องแจะเช่นกันจ๊ะ

เอารถไปทำะไรอีกแล้ว เหลือจิงๆคนนี้ อิจฉาๆ :cry:

โฉบมาทักทายพี่น้องทุกคนคร้าบบบบบ ไปแระแว๊ปๆๆๆๆๆ

อ้าววันเกิดพี่มอสหลอเนี่ย ไม่รู้เลย HBD ย้อนหลังน่ะครับ:sweet_kiss:

นัดกันมาซักงานหน่อยไม๊ครับพี่น้องพระราม3:go:

ไอ้ทั่นต้นเมื่อคืนโทรมารอบที่สองไม่ได้รับโทษทีว่ะ งานมันเข้ากระทันหัน เอิกๆ

อ้าววันเกิดพี่มอสหลอเนี่ย ไม่รู้เลย HBD ย้อนหลังน่ะครับ:sweet_kiss:

นัดกันมาซักงานหน่อยไม๊ครับพี่น้องพระราม3:go:
ที่ไหน เมื่อไหร่..?..อย่าลืมตามนู๋ด้วยน๊า...:brick: :wink: :biggrin:

แอบเห็นน้าต้นไปป้วนเปี้ยนอยู่แถวกระทู้ฮิตต้นปีในRC WEB
เปิดเข้าไปดูกระทู้นึกว่าเข้าผิดเวป..อิอิ..มีแต่พี่ๆน้องๆเราท้างน้าน๐

สวัสดีทุกคนคับ ไม่ได้เข้ามานานเลย ตั่งแต่ขายรถไป ก็ไม่ค่อยอยากเข้ามาเพราะทำใจไม่ได้ เสียดายรถตัวเอง จนถึงวันนี้ก็ยังเสียดายเหมือนเดิม อยากขับเซฟๆๆๆๆ สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังทุกคนด้วยคับ อย่าเจ็บอย่าไข้ รวยๆ สาวเยอะๆ รถแรงๆ นะคับ

สวัสดีทุกคนคับ ไม่ได้เข้ามานานเลย ตั่งแต่ขายรถไป ก็ไม่ค่อยอยากเข้ามาเพราะทำใจไม่ได้ เสียดายรถตัวเอง จนถึงวันนี้ก็ยังเสียดายเหมือนเดิม อยากขับเซฟๆๆๆๆ สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังทุกคนด้วยคับ อย่าเจ็บอย่าไข้ รวยๆ สาวเยอะๆ รถแรงๆ นะคับ
นึกแร้วเศร้า เสียดายแทน...เง้ออออ...!:sweat:
...หวัดดีปีใหม่เช่นกันคับน้า...:brick: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม